Monday, January 17, 2022
spot_img
HomeసాధారణTMC 'గోవాలను మత ప్రాతిపదికన విభజించింది': 5 నాయకులు చేరిన తర్వాత TMC నుండి వైదొలిగారు

TMC 'గోవాలను మత ప్రాతిపదికన విభజించింది': 5 నాయకులు చేరిన తర్వాత TMC నుండి వైదొలిగారు

TMC గోవా ప్రజలను మత ప్రాతిపదికన విభజించడానికి ప్రయత్నించిందని ఆరోపిస్తూ, ఈ సంవత్సరం పార్టీలో చేరిన గోవా మాజీ ఎమ్మెల్యే లావూ మమ్లేదార్‌తో సహా TMC యొక్క ఐదుగురు ప్రాథమిక సభ్యులు రాజీనామా చేశారు

టాపిక్‌లు
గోవా అసెంబ్లీ ఎన్నికలు | TMC | గోవా

ANI

చివరిగా డిసెంబర్ 25, 2021 12:30 ISTన నవీకరించబడింది

తృణమూల్ కాంగ్రెస్ (TMC) ప్రజలను విభజించడానికి ప్రయత్నించిందని ఆరోపిస్తూ గోవా

మత పరంగా, TMC
యొక్క ఐదు ప్రాథమిక సభ్యులు సహా ఈ ఏడాది పార్టీలో చేరిన మాజీ
గోవా ఎమ్మెల్యే లావూ మమ్లేదార్ శుక్రవారం పార్టీకి రాజీనామా చేశారు. .

అఖిల భారత తృణమూల్ కాంగ్రెస్ (AITC) అధినేత్రి మమతా బెనర్జీకి రాజీనామా లేఖలో, బయలుదేరిన నాయకులు ఇలా అన్నారు, “మేము అనుకున్నాము AITC లౌకిక పార్టీ కానీ, సుడాన్ ధవలికర్‌తో పొత్తు పెట్టుకోవడం ద్వారా AITC గోవాలను మతం ప్రాతిపదికన విభజించడానికి ప్రయత్నించిందని తీవ్ర విచారంతో మీ దృష్టికి తీసుకురావాలనుకుంటున్నాము.”

“హిందువుల ఓట్లను MGP వైపు మరియు కాథలిక్ ఓట్లను AITC వైపు పోలరైజ్ చేసేందుకు AITC ఎత్తుగడ పూర్తిగా మతతత్వ స్వభావం. గోవాలను విభజించడానికి ప్రయత్నిస్తున్న పార్టీతో కొనసాగడం మాకు ఇష్టం లేదు. AITC మరియు కంపెనీని మేము అనుమతించము. AITC గోవా ని నిర్వహించడం ద్వారా రాష్ట్ర లౌకిక వ్యవస్థను విచ్ఛిన్నం చేయడానికి మరియు మేము దానిని కాపాడుతాము” అని లేఖ జోడించబడింది.

లావూ మామ్లేదార్, మాజీ పోండా ఎమ్మెల్యే చేరారు

TMC గత సెప్టెంబర్‌లో. గోవాలో TMCలో చేరిన మొదటి స్థానిక నాయకులలో ఆయన ఒకరు.

ANIతో మాట్లాడిన మమ్లేదార్, “TMC మతతత్వ పార్టీ కాదనే భావనలో నేను ఉన్నాను. కానీ డిసెంబర్ 5న మహారాష్ట్రవాది గోమంతక్ పార్టీ మరియు తృణమూల్ కాంగ్రెస్ మధ్య పొత్తు ప్రకటించబడింది, నేను కనుగొన్నాను. TMC కూడా కమ్యూనల్ అని.”

ఇంతకుముందు MGPలో ఉన్న మమ్లేదార్,

కోసం ప్రచారం చేస్తున్నప్పుడు TMC తప్పుడు వాగ్దానాలు చేసిందని ఆరోపించారు. గోవా అసెంబ్లీ ఎన్నికలు.

“TMC ప్రారంభించిన ‘లక్ష్మి పశ్చిమ బెంగాల్‌ మహిళలకు నెలకు 500 రూపాయలు ఇస్తామని భండార్‌ పథకం.. కానీ గోవాలో మాత్రం నెలకు రూ. 5000 ఇస్తామని హామీ ఇచ్చారు, ఇది అసాధ్యమని భావించిన పార్టీ ఓడిపోయినప్పుడు తప్పుడు వాగ్దానాలు చేస్తుంటారు. ప్రజలను ఫూల్స్ చేసే పార్టీ,” అని ఆయన అన్నారు.

మమతా బెనర్జీ నేతృత్వంలోని తృణమూల్ కాంగ్రెస్ (TMC) మాజీ గోవా తర్వాత రాబోయే ఎన్నికల కోసం దూకుడుగా ప్రచారం ప్రారంభించింది. ముఖ్యమంత్రి లూయిజిన్హో ఫలేరో టిలో చేరారు అతను పార్టీ. ఈ నెల ప్రారంభంలో, TMC అధిష్టానం కోస్తా రాష్ట్రంలో మూడు రోజుల పర్యటనను ప్రారంభించింది.

గోవా అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు వెళ్లాల్సి ఉంది. 2022 ప్రారంభంలో.

(దీని యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే నివేదికను బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బంది తిరిగి పని చేసి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా రూపొందించబడింది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృత రాజకీయ మరియు ఆర్థికపరమైన చిక్కులను కలిగి ఉన్న తాజా సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాలను అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ తీవ్రంగా కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాల పట్ల మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలపరిచాయి. కోవిడ్-19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ కష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక వీక్షణలు మరియు ఔచిత్యంతో కూడిన సమయోచిత సమస్యలపై చురుకైన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు తెలియజేయడానికి మరియు అప్‌డేట్ చేయడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది.

మహమ్మారి యొక్క ఆర్థిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మాకు మీ మద్దతు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడాన్ని కొనసాగించగలము. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు సభ్యత్వం పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా సబ్‌స్క్రిప్షన్ మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత సభ్యత్వం పొందడం వలన మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాత్రమే మాకు సహాయపడుతుంది. మేము స్వేచ్ఛా, న్యాయమైన మరియు విశ్వసనీయమైన జర్నలిజాన్ని విశ్వసిస్తాము. మరిన్ని సబ్‌స్క్రిప్షన్‌ల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని ఆచరించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది.

నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్‌కు సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి

డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments