HomeHealthMbappe అనేది ఫిఫా యొక్క తదుపరి ఎడిషన్ యొక్క కొత్త కవర్ స్టార్; తాత్కాలిక...

Mbappe అనేది ఫిఫా యొక్క తదుపరి ఎడిషన్ యొక్క కొత్త కవర్ స్టార్; తాత్కాలిక విడుదల తేదీ & మరిన్ని చూడండి

ఫిఫా అక్కడ అత్యుత్తమ స్పోర్ట్స్ వీడియో గేమ్, మరియు ప్రతి సంవత్సరం చాలా మంది ప్రజలు ఈ ఆటను కొనుగోలు చేస్తారు మరియు కొంతకాలం నిర్దిష్ట ఎడిషన్‌ను ఆడతారు. ఆట యొక్క వివిధ సంచికలను ఆడిన వ్యక్తులు ఇది చాలా మెదడు, నైపుణ్యాలు మరియు వ్యూహాలతో కూడిన చాలా వ్యసనపరుడైన ఆట అని ధృవీకరించారు. సంవత్సరాలుగా, ఆటగాళ్ళు చాలా కోపంగా చూశాము మరియు కోపంతో, ఆటపై జరిగిన నష్టంపై వారి నియంత్రికను విచ్ఛిన్నం చేస్తాము. నిన్న సాయంత్రం, ఆట యొక్క నిర్మాత సంస్థ EA స్పోర్ట్స్, కైలియన్ Mbappe రాబోయే ఫిఫా యొక్క కవర్ స్టార్ అవుతుందని ప్రకటించింది.

కూడా చదవండి: అభిమానులు BCCI రిటైర్ కావాలని అనుకుంటున్నారు మాజీ సెలెక్టర్ తరువాత సబా కరీం యొక్క తాజా సూచనలు

ఎంఎస్ ధోని యొక్క జెర్సీ ప్రపంచం ఇప్పటివరకు చూడని ప్రకాశవంతమైన యువ ప్రతిభలో కైలియన్ ఎంబప్పే ఒకరు, గత సంవత్సరం ఆయన ఎంపిక చేయలేదు ‘ చాలా మందిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది. అతను 18 ఏళ్ళలో ప్రపంచ కప్ విజేతగా ఉన్నాడు మరియు ఇంత చిన్న వయస్సులోనే ప్రశంసలు అందుకున్నాడు, భవిష్యత్తులో అతను ఆట యొక్క అగ్రశ్రేణి ఆటగాళ్ళలో ఒకడు కావాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. ఈ సంవత్సరం, మునుపటి కవర్ స్టార్ నుండి మార్పు వస్తుందని అభిమానులు ఎదురుచూశారు. కై హావెర్ట్జ్, మాసన్ మౌంట్, ఎర్లింగ్ హాలండ్, జోవా ఫెలిక్స్, క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో మరియు లియోనెల్ మెస్సీ అభిమానులు కోరుకునే వ్యక్తుల ఇష్టాలు. Mbappe, వారందరిలో, ఒక పేలవమైన సీజన్ మరియు అతని ప్రమాణాల ప్రకారం. ఈ ఆదివారం కవర్ స్టార్ ట్రైలర్ అవుతుందని EA వెల్లడించింది, మరియు ఆట ఎలా ఉంటుందో మరియు Mbappe యొక్క గ్రాఫిక్స్ ఎలా ఆకృతి అవుతుందో చూడటానికి ప్రజలు ఉత్సాహంగా ఉంటారు. Mbappe ఇటీవల తన జాతీయ జట్టు ఫ్రాన్స్ కోసం ఆడాడు; ఇంతలో, అతను ఈ వేసవిలో యూరో 2020 లో అంచనాలకు తగ్గట్టుగా ఉన్నాడు, చివరి 16 అవుట్లో స్విట్జర్లాండ్ చేతిలో లెస్ బ్లీస్ పడగొట్టడానికి ముందే Mbappe స్కోరు చేయలేకపోయాడు. Mbappe షూటౌట్లో కీలకమైన పెనాల్టీని కోల్పోయాడు, 2018 ప్రపంచ కప్ విజేతలను ఎలిమినేషన్కు దూరం చేశాడు.

తిరిగి స్వాగతం పలికినందుకు గౌరవం @ KMbappe

ది # FIFA22 కవర్ స్టార్ 🌟

జూలై 11 న ఆట మారుతున్న రివీల్ కోసం వేచి ఉండండి 👉 https://t.co/oT0kH2cJ7b pic.twitter.com/w1NABM6Fjj

– EA SPORTS FIFA (@EASPORTSFIFA) జూలై 9, 2021

ఆట విడుదల తేదీ లేదా భవిష్యత్తులో ఏదైనా నవీకరణలు లేవు ఇప్పటి వరకు ప్రకటించబడింది. కానీ EA గురించి తెలుసుకోవడం, వారు చాలావరకు సెప్టెంబర్ ముగింపు మరియు అక్టోబర్ ప్రారంభం మధ్య ఆటను విడుదల చేయబోతున్నారు. ఫిఫా యొక్క తరువాతి ఎడిషన్ గురించి మాత్రమే నవీకరణ కవర్ స్టార్ నిలుపుదల గురించి మరియు మరేమీ లేదు.

ఇంకా చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here