Sunday, July 25, 2021
HomeHealthసూరరై పొట్రూ: అజయ్ దేవ్‌గన్, హృతిక్ రోషన్, అక్షయ్ కుమార్ పేర్లు హిందీ రీమేక్ కోసం...

సూరరై పొట్రూ: అజయ్ దేవ్‌గన్, హృతిక్ రోషన్, అక్షయ్ కుమార్ పేర్లు హిందీ రీమేక్ కోసం పరిగణించబడుతున్నాయి

అజయ్ దేవ్‌గన్, హృతిక్ రోషన్, అక్షయ్ కుమార్, జాన్ అబ్రహం ప్రస్తుతం పరిశ్రమలో అత్యంత రద్దీగా ఉన్న నటులు. ఈ తారలు రాబోయే చిత్రాల అద్భుతమైన లైనప్‌ను కలిగి ఉన్నారు మరియు వారి అభిమానులు వాటిని కొత్త అవతారంలో చూడటానికి వేచి ఉండలేరు. ఈ నటీనటులు ప్రస్తుతం వేర్వేరు ప్రాజెక్టులతో బిజీగా ఉండగా, వారి పేర్లు సూర్య చిత్రం సూరరై పొట్రూ పేరుతో హిందీ రీమేక్ కోసం పరిగణించబడుతున్నట్లు సమాచారం.

ఇది కూడా చదవండి: సూరాయి పొట్రూ నటించిన సూరియా షాంఘై అంతర్జాతీయ చలన చిత్రోత్సవానికి ఎంపిక చేయబడింది

రీమేక్ గురించి అధికారికంగా ప్రకటించిన కొన్ని గంటల తర్వాత ఆన్‌లైన్‌లో పుకార్లు వచ్చాయి. ఈ చిత్రానికి ప్రధాన నటుడు సూర్య శివకుమార్ ట్వీట్ చేశారు, ”b అబుండంటియా_ఎంట్ లీడ్ బై
@ విక్రామిక్స్ #SooraraiPottru for Hindi, దర్శకత్వం వహించినది #SudhaKongara apCaptGopinath. ”

@ అబుండాంటియా_ఎంట్ లీడ్

తో మా అనుబంధాన్ని ప్రకటించినందుకు సంతోషిస్తున్నాము @ విక్రమిక్స్ కోసం # సూరరైపోత్రు లో హిందీ, దర్శకత్వం # సుధాకొంగర @ క్యాప్ట్‌గోపీనాథ్ # జ్యోతిక @ rajsekarpandian @ శిఖాశర్మ 03 @ 2D_ENTPVTLTD pic.twitter.com/ECjSpO9OOT

– సూర్య శివకుమార్ (uri సూరియా_ఆఫ్ల్) జూలై 12 , 2021

హిందీ రీమేక్ నిర్మాత విక్రమ్ మల్హోత్రా గత ఆరు నెలలుగా తమిళ-తెలుగు ద్విభాషా చిత్రం 2 డి ఎంటర్టైన్మెంట్ తయారీదారులతో చర్చలు జరిపారు. చివరకు ఈ వేసవిలో ఇద్దరూ ఈ ఒప్పందానికి ముద్ర వేశారు. సూర్య శివకుమార్ నేతృత్వంలోని ఈ చిత్రం హిందీ వెర్షన్‌కు సుధ కొంగర దర్శకత్వం వహించనున్నారు. మల్హోత్రా షెర్ని, శకుంతల దేవి, ఎయిర్‌లిఫ్ట్ మరియు టాయిలెట్: ఏక్ ప్రేమ్ కథ, వంటి చిత్రాలకు ప్రసిద్ది చెందింది మరియు ఈ చిత్రం కోసం వారు ఏ నటుడిని బోర్డులోకి తీసుకుంటారో అని అభిమానులు ఆసక్తిగా ఉన్నారు.

బజ్ ఏమిటంటే, ఈ నటులలో ఒకరిని మారా ప్రధాన పాత్ర పోషించడానికి మేకర్స్ చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నారు. వారి తేదీల లభ్యతను బట్టి, ఈ సూపర్ స్టార్లలో ఒకరు ఏకైక కోసం ఖరారు చేయబడతారు. ఈ ఒప్పందం త్వరలోనే ఫలించగలదని మరియు ప్రకటన జరుగుతుందని చెబుతున్నారు.

చివరిసారిగా అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో విడుదలైన సూరరై పొట్రూ సంవత్సరం, మరియు జిఆర్ గోపీనాథ్ జీవితంపై ఆధారపడి ఉంటుంది. గోపీనాథ్ బడ్జెట్ ఎయిర్లైన్స్ ఎయిర్ డెక్కన్ను స్థాపించారు. ఈ చిత్రంలో సూర్య శివకుమార్‌తో పాటు అపర్ణ బాలమురళి, పరేష్ రావల్, మోహన్ బాబు, కవితా రంజిని, ఆర్ మాధవన్ కూడా నటించారు. COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా థియేటర్లు మూసివేయబడిన తరువాత OTT ప్లాట్‌ఫాం అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో విడుదలైన మొదటి తమిళ చిత్రం శివకుయామర్.

ఈ చిత్రం 91 వ అకాడమీ అవార్డుల కోసం షార్ట్‌లిస్ట్ చేయబడింది అలాగే. ఈ చిత్రం ఇటీవలే దాని పేరుకు మరో విజయాన్ని చేకూర్చింది, ఇది మూడవ అత్యధిక రేటింగ్ పొందిన ‘IMDb టాప్ 1000’ గా నిలిచింది. హాలీవుడ్ క్లాసిక్స్ వెనుక సూరరై పొట్రూ ఉంది షావ్‌శాంక్ రిడంప్షన్ మరియు ది గాడ్‌ఫాదర్ .

ఈ చిత్రం బ్లాక్ బస్టర్ క్లాసిక్‌లను ది డార్క్ నైట్, ది గాడ్‌ఫాదర్: పార్ట్ II, 12 యాంగ్రీ మెన్, ది లార్డ్ ఆఫ్ ది రింగ్స్: ది రిటర్న్ ఆఫ్ ది కింగ్, పల్ప్ ఫిక్షన్, షిండ్లర్స్ జాబితా, ఆరంభం, ఫైట్ క్లబ్ మరియు అనేక ఇతర సినిమాలు. సూరియా సినిమాకి IMDb రేటింగ్ 9.1.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments