HomeHealthరీబూట్లో గాసిప్ అమ్మాయి ఎవరు? తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

రీబూట్లో గాసిప్ అమ్మాయి ఎవరు? తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

హలో అప్పర్ ఈస్ట్ సైడర్స్, పట్టణంలోని కొత్త గాసిప్ అమ్మాయి గురించి మీరు విన్నారా? సరే, ఆమె తనను తాను ప్రారంభంలోనే వెల్లడించింది.

అసలు గాసిప్ గర్ల్ మాదిరిగా కాకుండా, గాసిప్ అమ్మాయి యొక్క గుర్తింపు రీబూట్ చేయండి. క్రిస్టెన్ బెల్ ఇప్పటికీ దిగ్గజ పాత్రకు గాత్రదానం చేస్తున్నాడు. రీబూట్ అసలు విశ్వంలోనే సెట్ చేయబడింది మరియు ఇది కొత్త తరం మాన్హాటన్ యొక్క ఉన్నత వర్గాల కథలను మరియు నాటకం, కుంభకోణం, రహస్యాలు, సెక్స్ మరియు అబద్ధాలను వారు చెబుతుంది.

టావి జెవిన్సన్ పోషించిన కేట్ కెల్లెర్ నేతృత్వంలోని కాన్స్టాన్స్ బిల్లార్డ్‌లోని ఉపాధ్యాయుల బృందం ఇంకా ధృవీకరించబడని ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా ద్వారా గాసిప్ గర్ల్‌ను పునరుద్ధరిస్తుందని వెల్లడించారు. క్రిస్టెన్ బెల్ ఇప్పటికీ డిజిటల్ పాట్-స్టిరర్ గాత్రదానం చేసినప్పటికీ, రీబూట్ ప్రతి ఆట మారుతున్న పోస్ట్ ఎలా సంపాదించబడిందో, పరిశీలించబడి, పోస్ట్ చేయబడిందో తెరవెనుక చూపుతుంది.

కొంతమంది అభిమానులు కాదు క్రొత్త GG ఎవరో చాలా ఆకట్టుకున్నారు, కాబట్టి దీనిని సంకలనం చేయడానికి కొన్ని ట్విట్టర్ ప్రతిచర్యలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

https://twitter.com/lopevans/status/1413040753899565056

ఈ ఉపాధ్యాయులు సమాచారం లీక్ చేస్తున్నారు, సైబర్ బెదిరింపు మరియు విద్యార్థుల మధ్య తప్పుడు నాటకాన్ని సృష్టిస్తున్నారు… అవును వారు తొలగించబడే వరకు నేను వేచి ఉండలేను😒 # గాసిప్‌గర్ల్ pic.twitter.com/BTGtz9y4OA

– హాలీ బెయిలీ స్టాన్ అకౌంట్ (ase నసీమావీసీ) జూలై 8, 2021

# గాసిప్‌గర్ల్
FUCK అంటే వారి విద్యార్థుల చిత్రాలను తీసే ఉపాధ్యాయుడు, MINORS pic.twitter.com/EMteGTlzg6

– j హ s రెయిన్ డీర్ గేమ్స్ (@joeytruongg) జూలై 8, 2021

ఉపాధ్యాయులు ఓడిపోయారు నేను క్షమించండి. క్రొత్త వ్యక్తి మరియు బెదిరింపు విద్యార్థుల ఫోటోలు తీయడం # గాసిప్‌గర్ల్ pic.twitter.com/ea3vUxrvMc

– ఎండీ (@ జైమాని 27) జూలై 8, 2021

ఈ సమయంలో ఆమెకు కొద్దిగా భిన్నమైన మిషన్ స్టేట్మెంట్ కూడా ఉంది. అసలు తనను తాను “మాన్హాటన్ ఉన్నత వర్గాల అపకీర్తి జీవితాల్లోకి మీ ఏకైక వనరు” అని పేర్కొన్నప్పటికీ, గాసిప్ గర్ల్ 2.0 తనను తాను “న్యూయార్క్ ఉన్నత వర్గాల అపకీర్తి అబద్ధాల వెనుక ఉన్న సత్యానికి మీ ఏకైక వనరు” అని ప్రకటించుకుంది. ఇవి చిన్న తేడాలు అనిపించవచ్చు, కానీ ఇవన్నీ చాలా ఉద్దేశపూర్వకంగా ఉన్నాయి.

“అసలు ప్రదర్శనలో కూడా, ప్రతి ఒక్కరూ అప్పర్ ఈస్ట్ సైడ్‌లో నివసించలేదనేది జోక్.” జాషువా సఫ్రాన్ చెప్పారు. “ఆమె ఇప్పుడు అపకీర్తి అబద్ధాలు చెప్పింది, జీవితాలు కాదు. మన ప్రపంచాన్ని ప్రతిబింబించేలా అన్నిటిలోనూ చాలా సూక్ష్మమైన మార్పులు ఉన్నాయి. ఆమె మీకు ధనవంతులను చూపించడమే కాదు, ధనవంతుల అబద్ధాలను ఆమె బహిర్గతం చేస్తోంది. మొట్టమొదటిసారిగా, డాన్ పేద పిల్లవాడు మరియు అతను డంబోలో నివసించాడు, ఇప్పుడు ధనిక పాత్ర డంబోలో నివసిస్తుంది. ఈ రోజు న్యూయార్క్ ఏమిటో నేను ప్రతిబింబించాలనుకున్నాను. ప్రజలు ప్రతిచోటా నివసిస్తున్నారు. వారి కుడి మనస్సులో 20 ఏళ్ళ వయస్సు వారు ఎగువ తూర్పు వైపు జీవించాలనుకోవడం లేదు. ”

ఇది కూడా చదవండి: అభిమానుల మాదిరిగానే అంతం అవుతున్న గాసిప్ అమ్మాయిని బ్లేక్ లైవ్లీ ద్వేషిస్తాడు

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅలియా భట్ హాలీవుడ్ టాలెంట్ ఏజెన్సీ WME కు సంతకం చేసింది
Next article4 కిలోమీటర్ల నోయిడాకు 'గ్లోబల్ టచ్-అప్' ఎలా లభిస్తుంది
RELATED ARTICLES

ఒలింపిక్స్‌లో ఆధిపత్యం వహించిన ఈ 5 దేశాల నుండి భారతదేశం నేర్చుకోవచ్చు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఒడిశా బ్యాంక్‌లో దోపిడీకి పాల్పడిన ముఠా జార్ఖండ్ నుంచి పట్టుబడింది

ఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది

Recent Comments