HomeGeneralరియల్ లైఫ్ హీరో సోనూ సూద్ నిధి అగర్వాల్, అల్తాఫ్ రాజా సాథ్ క్యా నిభాగోగ్‌తో...

రియల్ లైఫ్ హీరో సోనూ సూద్ నిధి అగర్వాల్, అల్తాఫ్ రాజా సాథ్ క్యా నిభాగోగ్‌తో జతకట్టారు

జూలై 30 ఇండియన్ సినిమాకి చెప్పుకోదగ్గ రోజులలో ఒకటి, ఇది ఇండస్ట్రీకి చెందిన రెండు రత్నాల పుట్టినరోజులు- సోను నిగమ్ మరియు సోను సూద్. రెండు రత్నాలు ఒకే రోజున జన్మించాయి. బహుముఖ గాయకుడు హర్యానాలోని ఫరీదాబాద్‌లో జన్మించగా, రీల్-లైఫ్ విలన్ పంజాబ్‌లోని మోగాలో జన్మించాడు.

బ్రదర్ ఆఫ్ ది నేషన్ అని పిలవబడే సోనూ సూద్, COVID19 మహమ్మారి దేశాన్ని తాకినందున వలసదారుల కోసం నిజ జీవిత హీరోగా మరియు మెస్సీయగా మారారు. మహమ్మారి అంతటా సోను అలాంటి పనులు చేసాడు, అది ఎవరూ చేయలేనిది.

భారతీయ నటుడు, సినీ నిర్మాత, మోడల్, మానవతావాది మరియు పరోపకారి సవాలు సమయంలో ముందుకు వచ్చారు మరియు అవసరమైన వారికి తన చేతులను అందించారు. అతని ప్రయాణం ఈ రోజు వరకు కొనసాగుతుంది మరియు సంక్షోభ సమయంలో అతని ఆదర్శప్రాయమైన పనులు అందరికీ ఒక ఉదాహరణ. ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ ఇతరులకు సహాయం చేసే తన రచనలతో సోను అందరి హృదయాలను గెలుచుకుంటూనే ఉన్నాడు. తన మంచి పనులతో, రీల్-లైఫ్ విలన్ నిజ జీవిత హీరోగా మారిపోయాడు. దబాంగ్ నటుడిని స్వీకరించడానికి బదులుగా, తన పుట్టినరోజున తెరపైకి వచ్చిన తన రిటర్న్ గిఫ్ట్ ద్వారా అందరి హృదయాలను గెలుచుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

అరుంధతి నటుడు తన రాబోయే ప్రాజెక్ట్ యొక్క ‘టైటిల్ రివీలింగ్ వీడియో’ ని పంచుకున్నారు. అతను నటి నిధి అగర్వాల్‌తో జతకట్టే దేశీ మ్యూజిక్ ఫ్యాక్టరీ లేబుల్ కింద ఈ వీడియో విడుదల కానుంది. నిధి కాకుండా, ఈ ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్/కొరియోగ్రాఫర్ ఫరా ఖాన్ కుందర్, ఒకప్పటి ప్రముఖ గాయకుడు అల్తాఫ్ రాజా మరియు టోనీ కక్కర్‌లను ఒకే వేదికపైకి తీసుకువస్తుంది.

దీని గురించి మరింత ప్రాజెక్ట్ ఇంకా వెల్లడి కాలేదు. అయితే, సాత్ క్యా నిభావోగే అనే మ్యూజిక్ వీడియో కోసం టీమ్ సిద్ధమవుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. కా మజా లిజియే, పెహెలె తో కభీ కభీ ఘుమ్ థా, జ బేవాఫా జా, కొన్నింటిని పరిశ్రమ నుండి కనుమరుగయ్యారు. భారతీయ ఖవ్వాలి గాయకుడు కొన్ని ప్రాజెక్టులలో పనిచేసినప్పటికీ, అతను మునుపటిలా కీర్తిని సాధించలేకపోయాడు.

ఏదేమైనా, అతని బ్లాక్ బస్టర్ పాట తుమ్ టు థెహ్రే పరదేశి ముగింపు నోట్స్‌తో, ఆల్తాఫ్ ఏస్ డైరెక్టర్ ఫరా మరియు నటుడు సోను సూద్‌తో సాథ్ క్యా నిభావోగేలో ఆకట్టుకునే పునరాగమనం కోసం సిద్ధంగా ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది.

ప్రాజెక్ట్ గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి అందరూ వేచి ఉండాలి. ఇంతలో, అభిమానులలో ఉత్సాహం పెరుగుతోంది, ఎందుకంటే వారు తమ అభిమాన నటుడిని సరికొత్త పాత్రలో చూస్తారు.

ఇంకా చదవండి

Previous article'ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌లో యుద్ధం పాకిస్థాన్ మరియు దాని తాలిబాన్ ఏజెంట్లచే విధించబడింది'
Next articleఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది
RELATED ARTICLES

ఒడిశా బ్యాంక్‌లో దోపిడీకి పాల్పడిన ముఠా జార్ఖండ్ నుంచి పట్టుబడింది

ఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఒడిశా బ్యాంక్‌లో దోపిడీకి పాల్పడిన ముఠా జార్ఖండ్ నుంచి పట్టుబడింది

ఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది

Recent Comments