HomeENTERTAINMENTరణవీర్ సింగ్ పుట్టినరోజు: గల్లీ బాయ్ నటుడు భార్య దీపికా పదుకొనే & ఇతర ప్రముఖుల...

రణవీర్ సింగ్ పుట్టినరోజు: గల్లీ బాయ్ నటుడు భార్య దీపికా పదుకొనే & ఇతర ప్రముఖుల నుండి అందమైన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు.

bredcrumb

bredcrumb

|

బాలీవుడ్ నటుడు రణవీర్ సింగ్ ఈ రోజు (జూలై 6) తన పుట్టినరోజు జరుపుకున్నారు. నటుడు అనివార్యంగా చాలా బహుముఖ నటులలో ఒకడు మరియు సంవత్సరాలుగా అతని అద్భుతమైన ఫిల్మోగ్రఫీ కారణంగా ప్రతిభకు శక్తినిచ్చాడు. అభిమానులు నటుడికి పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతుండగా, పరిశ్రమకు చెందిన అతని స్నేహితులు కూడా ఈ ప్రత్యేక రోజున హృదయపూర్వక శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

రణవీర్‌కు తన చుక్కల భార్య మరియు నటి నుండి చాలా ప్రత్యేకమైన కోరిక వచ్చింది దీపికా పదుకొనే. ఆమె అతనితో ఒక వీడియోను పంచుకుంది, అందులో వారు యశ్రాజ్ ముఖాటే యొక్క ట్రాక్ ‘ట్వాడా కుట్టా టామీ’కి జామింగ్ మరియు డ్యాన్స్ చూడవచ్చు, ఇందులో నటి షెహ్నాజ్ గిల్ యొక్క ప్రసిద్ధ డైలాగులు బిగ్ బాస్ 13 . వీడియోను చూడండి.

రణవీర్ సింగ్ సింబా సహనటి సారా అలీ ఖాన్ తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్‌కు ఈ ప్రత్యేక రోజున శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఆమె వారి సినిమా ప్రమోషన్ల నుండి ఇద్దరి అందమైన చిత్రాన్ని పంచుకుంది. ది లవ్ ఆజ్ కల్ నటి “మీ అందరి ప్రేమ, అదృష్టం, నవ్వు, ఆనందం, శాంతి మరియు నుటెల్లా శుభాకాంక్షలు” అని పేర్కొంది. ఆమె కూడా ఒక నుటెల్లా ఎమోజీని పంచుకుంది. ఒకసారి చూడు.

పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు రణవీర్ సింగ్: 6 సార్లు ఆయన మనలను ఆకర్షించే ప్రదర్శనలతో ‘బోట్ హార్డ్’ అని చెప్పారు

అనుష్క శర్మ కూడా తన సోషల్ మీడియా ఖాతాలోకి నటుడిని కోరుకుంటాడు. నటి గల్లీ బాయ్ యొక్క అందమైన చిత్రాన్ని పంచుకుంది పోల్కా-డాట్ వేషధారణ మరియు టోపీలో అతను చారల ప్యాంటుతో జత చేసిన నటుడు. “హ్యాపీ బర్త్ డే రణ్‌వీర్. మీరు ఆనందం మరియు మంచి వైబ్‌లను వ్యాప్తి చేస్తూనే ఉండండి. మంచి సంవత్సరం ఉండండి” అని ఆమె అదే శీర్షికతో పేర్కొంది. వీరిద్దరూ ఇంతకుముందు బ్యాండ్ బాజా బారాత్, లేడీస్ Vs రికీ బహ్ల్ మరియు దిల్ ధడక్నే దో. ఆమె కోరికను పరిశీలించండి.

రాకీ R ర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ: కరణ్ జోహార్ రణ్‌వీర్ సింగ్ & అలియా భట్‌తో కలిసి ‘అనోకి కహానీ’ని ప్రకటించారు

కృతి సనోన్ నటుడిని కోరుకునే చమత్కారమైన మార్గం ఉంది. ఆమె తన రాబోయే చిత్రం మిమి ఇందులో ఆమె పాత్ర రణ్‌వీర్ సింగ్ యొక్క షర్ట్‌లెస్ చిత్రాన్ని ప్రేమగా చూస్తోంది. సినిమాలోని తన పాత్ర నటుడిని ఆరాధిస్తుందని ఆమె వెల్లడించింది. ఆమె పంచుకున్న పోస్ట్‌ను చూడండి.

మాధురి దీక్షిత్ బాజీరావ్ మస్తానీ నటుడు అతనిని కోరుకుంటాడు. డ్యాన్స్ రియాలిటీ షో hala లక్ దిఖ్లా జా సెట్స్‌లో ఇద్దరూ కలిసి కాలు వణుకుతున్నారు. , ఇందులో మాధురి న్యాయమూర్తులలో ఒకరు. ది హమ్ అప్కే హై కౌన్ నటుడు అదే శీర్షికతో, “ప్రతిభ మరియు వినోదం యొక్క శక్తివంతమైన శక్తికి పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు. రణవీర్. ప్రతిదానికీ మీకు శుభాకాంక్షలు.” చిత్రాన్ని చూడండి.

అనన్య పాండే తన ప్రత్యేక రోజున రణ్‌వీర్ సింగ్‌తో త్రోబాక్ చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు. ఆమె 2014 సంవత్సరంలో తిరిగి ఒక చిత్రానికి నటిస్తున్న చిత్రాన్ని పంచుకుంది. స్టూడెంట్ ఆఫ్ ది ఇయర్ 2 నటి “నా ఎప్పటికీ బెస్టికి రాన్ రాన్ హ్యాపీ బర్త్ డే” అని పేర్కొంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments