HomeENTERTAINMENTజిగి హడిద్ ఛాయాచిత్రాలలో కుమార్తె ముఖాన్ని అస్పష్టం చేయడానికి ఛాయాచిత్రకారుడిని అడుగుతాడు, 'జస్ట్ వాంట్ ది...

జిగి హడిద్ ఛాయాచిత్రాలలో కుమార్తె ముఖాన్ని అస్పష్టం చేయడానికి ఛాయాచిత్రకారుడిని అడుగుతాడు, 'జస్ట్ వాంట్ ది బెస్ట్ ఫర్ మై బేబీ'

bredcrumb

bredcrumb

|

గిగి హడిద్, చాలా మంది ప్రముఖ తల్లిదండ్రుల మాదిరిగానే, తన బిడ్డ కుమార్తె యొక్క గోప్యతను గౌరవించాలని పాప్‌లను కోరారు. సూపర్ మోడల్ ట్విట్టర్‌లోకి వెళ్లి, బేబీ ఖాయ్ చిత్రాలను అస్పష్టం చేయమని ఛాయాచిత్రకారులను అభ్యర్థిస్తూ ఒక ప్రకటనను పంచుకుంది.

తన బిడ్డ పెరిగేకొద్దీ ఆమెను రక్షించడం కష్టమవుతుందని పోస్ట్‌లోని గిగి ఒప్పుకున్నాడు వారు కోరుకుంటున్నారు. ఖైతో కలిసి ఆమె ఇటీవల న్యూయార్క్ పర్యటన గురించి మాట్లాడుతూ, తన కుమార్తె “తన సూర్య నీడను ఎత్తాలని కోరుకోవడం ప్రారంభించింది (ఆమె ఇంట్లో అలవాటుపడినది) మరియు దానికి తనను తాను సహాయం చేస్తుంది! ఆమె ఎందుకు కవర్ చేయబడిందో ఆమెకు అర్థం కాలేదు నగరం, లేదా నేను ఆమెను రక్షించాలనుకుంటున్నాను. “

గిగి జోడించిన ప్రపంచాన్ని చూడటానికి ఆమెకు మరియు ప్రేమించే నిజమైన ఆశీర్వాదం అని పిలుస్తారు,” ప్రపంచంలోని అత్యంత అద్భుతమైన నగరాన్ని ఆమె చూడాలని నేను కోరుకుంటున్నాను + NYC వీధుల్లో నడిచే అందమైన మరియు విభిన్న వ్యక్తులు … అంటే, మీడియా వ్యక్తులతో వచ్చే తల్లిదండ్రులతో వచ్చే మీడియా సర్కస్ యొక్క ఒత్తిడి లేకుండా. “

గిప్పీ మాట్లాడుతూ, ఛాయాచిత్రకారులు పిల్లల చిత్రాలను తీసేటప్పుడు తనకు చట్టం గురించి తెలుసునని మరియు ప్రెస్ మరియు ఫ్యాన్ ఖాతాలకు ఆమె చేసిన అభ్యర్థనలో ఆమె చెప్పింది ఖై యొక్క చిత్రాలను పంచుకోవటానికి ఉద్దేశించలేదు, ఆమె ముఖాన్ని అస్పష్టం చేయమని ప్రెస్‌ను అడుగుతుంది. ఆమె ఈ ప్రకటనను “మమ్మా నుండి వచ్చిన లేఖ” అని శీర్షిక చేసింది.

మమ్మా from pic.twitter.com/Ly7zqxFXro

– జిగి హడిద్ (@ జిగిహాడిడ్) జూలై 6, 2021

జిగి హడిద్ మొదటిసారి తన బేబీ బంప్‌ను చూపిస్తుంది: నా బెల్లీ యాల్

ఆమె ప్రకటన కూడా ఇలా చెప్పింది, “ఆమె వయస్సు వచ్చినప్పుడు ఆమె తనను తాను ప్రపంచంతో పంచుకునేందుకు ఎంచుకోవచ్చు. , మరియు ఆమె ఎన్నుకోని పబ్లిక్ ఇమేజ్ గురించి చింతించకుండా, సాధ్యమైనంతవరకు ఆమె బాల్యంలో సాధారణమైనదిగా జీవించగలదు.ఇది ప్రపంచాన్ని మనకు అర్ధం, మేము మా కుమార్తెను NYC మరియు ప్రపంచాన్ని చూడటానికి మరియు అన్వేషించడానికి తీసుకువెళుతున్నప్పుడు, మీరు ఉంటే చిత్రాల నుండి ఆమె ముఖాన్ని అస్పష్టం చేయండి, ఒకవేళ ఆమె కెమెరాలో చిక్కినప్పుడు. “

” ఇది అదనపు ప్రయత్నం అని నాకు తెలుసు – కాని కొత్త తల్లిగా, నా బిడ్డకు ఉత్తమమైనదాన్ని నేను కోరుకుంటున్నాను, తల్లిదండ్రులందరూ చేసినట్లుగా … మరియు మైనర్లను వారు పబ్లిక్ కుటుంబం నుండి వచ్చినప్పటికీ, మీడియాలో రక్షించడానికి సంభాషణను కొనసాగించగలరని నేను నమ్ముతున్నాను “అని జిగి రాశారు. ఆమె తన అభ్యర్థనకు కట్టుబడి ఉన్న వారందరికీ కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ పోస్ట్‌ను ముగించారు మరియు దూరం ఉంచడం ద్వారా గోప్యతను కాపాడుకోవడంలో సహాయపడింది.

జిగి హడిద్ & జయాన్ మాలిక్ కుమార్తె పేరును ప్రకటించారు, మాజీ నవీకరణలు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ బయోను ‘ఖైస్ మామ్’

గిగి మరియు గాయకుడు జయాన్ 2015 లోనే డేటింగ్ ప్రారంభించారు. అయితే, ఇద్దరూ 2019 లో విడిపోయారు మరియు ఆ సంవత్సరం తరువాత తిరిగి కలుసుకున్నారు . వెంటనే, ఏప్రిల్ 2020 లో, వారు తమ మొదటి బిడ్డను కలిసి ఆశిస్తున్నట్లు తెలిసింది. ఖై ఈ జంటకు 2020 సెప్టెంబర్‌లో జన్మించారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments