HomeENTERTAINMENTటోక్యో 2020 కంటే ముందు భారత ఒలింపియన్ల కోసం ఎఆర్ రెహమాన్ మరియు అనన్య బిర్లా...

టోక్యో 2020 కంటే ముందు భారత ఒలింపియన్ల కోసం ఎఆర్ రెహమాన్ మరియు అనన్య బిర్లా జట్టు

మీ క్రీడా స్ఫూర్తిని విప్పడానికి సిద్ధం చేయండి! మల్టీ-ప్లాటినం సింగర్-గేయరచయిత అనన్య బిర్లా తన సరికొత్త ట్రాక్ ‘హిందుస్తానీ వే’ ను ప్రకటించింది. రకాలు, ఆస్కార్, బాఫ్టా, మరియు గ్రామీ-విజేత స్వరకర్త యొక్క పరిశీలనాత్మక తొలి సహకారాన్ని గుర్తించి, ఎఆర్ రెహమాన్ అనన్యతో కలిసి స్వరకర్త మరియు నిర్మాతగా రికార్డులో చేరాడు. మనోహరమైన హిందీ ట్రాక్ దాని ‘న్యాయంగా పెప్పర్డ్ ఇంగ్లీష్ గాత్రంతో ఐక్యత మరియు ఆశావాదం యొక్క ఉల్లాసభరితమైన సందేశాన్ని ఏర్పాటు చేస్తుంది, COVID-19 నేతృత్వంలోని గందరగోళ సమయాలను క్రమంగా తిరోగమనం చేస్తుంది. A.R. Rahman and Ananya Birla team up for Indian Olympians ahead of Tokyo 2020

ఈ భారీ విజయాన్ని ప్రతిబింబిస్తూ, అనన్య ఇలా పేర్కొంది, “మన భారతీయ ఒలింపిక్‌ను ఉత్సాహపరిచేందుకు ఒక పాట రాయడం మరియు పాడటం నిజమైన గౌరవం. టోక్యో 2020 లో ఆగంతుక. ఇంత సవాలుగా ఉన్న సంవత్సరాన్ని ఎదుర్కొంటున్న భారత ఒలింపిక్ జట్టు యొక్క పట్టు మరియు ధైర్యం స్ఫూర్తిదాయకం. అటువంటి ప్రతిష్టాత్మక ప్రాజెక్టుపై నా రోల్ మోడల్, AR సర్ తో సహకరించే అవకాశం లభించడం అధివాస్తవికం, వీరి నుండి నేను చాలా నేర్చుకున్నాను. మేము ఇక్కడ ఉత్సాహంగా ఉన్నాము, హిందూస్థానీ వే! ”

అనన్య యొక్క కొత్త ప్రొడక్షన్ హౌస్ యాంటీమాటర్ మీడియా ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ నిర్మించిన డానీ మామిక్ మరియు సహన్ హట్టంగాడి దర్శకత్వం వహించిన మ్యూజిక్ వీడియో. లిమిటెడ్ క్రీడల అభిమానులను ఆటలకు రోజులు లెక్కించడం ఖాయం. ఇది అట్లాంటా (1996), ఏథెన్స్ (2004), బీజింగ్ (2002, 2008), రియో ​​(2016), లండన్ (2012) మరియు ఈ సంవత్సరం ఆగంతుక యొక్క ప్రత్యేక శిక్షణా ఫుటేజ్ నుండి కీలకమైన ఒలింపిక్ ఆర్కైవల్ ఫుటేజీని కలిగి ఉంది.

. ఈ ప్రాజెక్ట్‌లో అనన్యతో కలిసి పనిచేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది మరియు దీని ద్వారా టీమ్ ఇండియాకు మా మద్దతు మరియు శుభాకాంక్షలు తెలియజేయాలని మేము ఆశిస్తున్నాము! జై హింద్ “.

ఉమ్మడిగా వ్రాసిన ప్రేరణ-ప్రేరేపించే సాహిత్యంతో దేశభక్తి-కలవబడిన ట్రాక్ అనన్య, నిర్మికా సింగ్, మరియు షిషీర్ సమంత్ శ్రోతలను హైప్ మరియు ఆశాజనకంగా భావిస్తారు. అవును, హిందుస్తానీ వే జీత్ హమరి హర్ నాస్ మెయిన్ ‘అనన్య నమ్మకంగా క్రూన్స్.

టోక్యో ఒలింపిక్స్ 2020 పడుతుంది ప్రపంచవ్యాప్తంగా పెరుగుతున్న కరోనావైరస్ సంక్రమణ రేట్లు మరియు లాక్డౌన్ల మధ్య ఒక సంవత్సరం పాటు వాయిదా వేసిన తరువాత ఉంచండి. ఉత్సాహం యొక్క పాదరసం కొత్త ఎత్తుకు చేరుకోవడంతో, భారతీయులు తమ స్టార్ అథ్లెట్ల చుట్టూ ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద క్రీడా కోలాహలం వద్ద ప్రకాశిస్తారని ఆశలు పెట్టుకుంటున్నారు.

ఇంకా చదవండి: అనిల్ కపూర్, కత్రినా కైఫ్, ఎ.ఆర్. రెహమాన్ మరియు ఇతరులు వాక్స్.ఇండియాలో పాల్గొనడానికి. భారతదేశం యొక్క టీకా డ్రైవ్ కు మద్దతుగా హసన్ మిన్హాజ్ నిర్వహించిన ఇప్పుడు ఈవెంట్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా బాలీవుడ్ వార్తల కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు తాజా హిందీ సినిమాలతో మాత్రమే నవీకరించండి on బాలీవుడ్ హంగమా.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ
Next articleNTA JEE మెయిన్ 2021 దరఖాస్తు jeemain.nta.nic.in వద్ద ఉంది
RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

తనీషా ముఖర్జీ తన 39 ఏళ్ళ వయసులో తన గుడ్లను స్తంభింపజేసింది, ఇది వ్యక్తిగత ఎంపిక అని చెప్పారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments