HomeENTERTAINMENTకంగనా రనౌత్ 'బోలీ బింబో' ఆడాలని నిర్ణయించుకుంటాడు, ఈ ప్రక్రియలో సంతోషకరమైన చిత్రాలను పంచుకుంటాడు

కంగనా రనౌత్ 'బోలీ బింబో' ఆడాలని నిర్ణయించుకుంటాడు, ఈ ప్రక్రియలో సంతోషకరమైన చిత్రాలను పంచుకుంటాడు

bredcrumb

bredcrumb

|

కంగనా రనౌత్ తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్‌కు ఇటీవల తన గురించి కొన్ని అద్భుతమైన చిత్రాలను పంచుకున్నారు. ఈ నటి ప్రస్తుతం తన చిత్రం ధాకాడ్ బుడాపెస్ట్ మరియు ది చిత్రాలు బహుశా అక్కడ తీయబడ్డాయి. అయినప్పటికీ, కంగనాకు కూడా దీనికి చమత్కారమైన శీర్షిక ఉంది.

చిత్రాల గురించి మాట్లాడుతూ, కంగనా రనౌత్ లేత గులాబీ మడమలు మరియు మెరుపులతో ఆమె జత చేసిన క్రీమ్-రంగు పూల-ముద్రిత వస్త్రాలను ధరించడం చూడవచ్చు. తనూ వెడ్స్ మను రిటర్న్స్ నటి గుత్తి పట్టుకొని చూడవచ్చు అందమైన పువ్వులు. ఆ తర్వాత నటి కొన్ని సంతోషకరమైన చిత్రాలకు పోజులిస్తుంది.

కంగనా రనౌత్ ఆమె పాస్‌పోర్ట్ పొందడంతో సంతోషించారు, ఆమె ధాకాడ్ డైరెక్టర్‌తో ఒక చిత్రాన్ని పంచుకుంటుంది

చిత్రాలలో ఒకదానిలో, ఆమె కూర్చొని చూడవచ్చు పువ్వుల వైపు చూస్తున్నప్పుడు ఒక బెంచ్ మీద. కంగనా రనౌత్ దీనిని “ఈ రోజు బోలీ బింబో ఆడాలని నిర్ణయించుకున్నాను మరియు నా అత్యంత తెలివైన ఇన్‌స్టా కుటుంబం కోసం విలక్షణమైన ఇన్‌స్టా స్టైల్ జగన్ చిత్రీకరించాలని నిర్ణయించుకున్నాను” అని పేర్కొంది. ఇతర చిత్రాలలో, మణికర్ణిక: the ాన్సీ రాణి నటి ఆమె చేతిలో గుత్తితో వీధుల మధ్యలో నడవడం చూడవచ్చు.

కంగనా రనౌత్ యొక్క పాస్పోర్ట్ వరుస: ఆర్‌పిఓ హెచ్‌సికి చెప్పండి ‘పునరుద్ధరణను వేగవంతం చేస్తుంది పోస్ట్ దిద్దుబాట్లను ప్రాసెస్ చేయండి ‘

ఆమె చిత్రాలలో ఒకదానికి, “నా ఇన్‌స్టా గేమ్‌ను సరిగ్గా పొందడానికి ఈ పువ్వులు కొన్నాను …. నా ఆత్మగౌరవానికి ఘోరమైన దెబ్బ కావచ్చు, కాని నా వ్యర్థం ఉబ్బిపోతోంది … వాహ్. ” ఆమె ఇతర చిత్రం కోసం వ్రాస్తూ, “లేదు నిజంగా ఇక్కడ ఉండటం ఆనందంగా ఉంది మరియు ఈ స్వీయ-తృప్తికరమైన చిత్రాలను క్లిక్ చేయండి.” ఫ్యాషన్ నటి షేర్ చేసిన పోస్ట్‌లను చూడండి.

టీవీ నటుడు షాహీర్ షేక్ భార్య రుచికా కపూర్ కంగనా రనౌత్ పోస్ట్‌పై కొంత నవ్వుతూ, చప్పట్లు కొట్టే ఎమోజీలను వదులుకున్నారు. ఇంతకు ముందు, నటి తన ధాకాడ్ దర్శకుడితో సంతోషకరమైన పోస్ట్ పంచుకుంది రజ్నీష్ ఘాయ్ తన పాస్పోర్ట్ సమస్యను పరిష్కరించడంతో, మరియు వారి చిత్రం షూటింగ్ కోసం బుడాపెస్ట్కు బయలుదేరడానికి సిద్ధంగా ఉంది. వోహ్ లామ్హే నటి కూడా తనతో పోజులిచ్చింది పంగా దర్శకుడు అశ్విని అయ్యర్ తివారీ యొక్క కొత్త పుస్తకం మ్యాపింగ్ లవ్ మరియు ఆమె అభిమానులందరినీ చదవమని కోరింది అది.

ఇంతలో, వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, కంగనా రనౌత్ ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న సినిమాలో తలైవి ఇందులో ఆమె తమిళనాడు మాజీ ముఖ్యమంత్రి దివంగత జయలలిత పాత్ర పోషిస్తుంది. ఈ చిత్రంలో తేజస్ లో సిక్కు సైనికుడి పాత్రను ఈ నటి వ్యాసం చేస్తుంది. ఆమె ప్రొడక్షన్ హౌస్ మణికర్ణికా ఫిల్మ్స్ కూడా డిజిటల్ గోళంలో టికు వెడ్స్ షెరుతో తొలిసారిగా ప్రకటించింది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleరణవీర్ సింగ్ పుట్టినరోజు: గల్లీ బాయ్ నటుడు భార్య దీపికా పదుకొనే & ఇతర ప్రముఖుల నుండి అందమైన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు.
Next articleబిగ్ బాస్ 12 ఫేమ్ శ్రీష్టి రోడ్ శస్త్రచికిత్స తర్వాత ఆసుపత్రి నుండి డిశ్చార్జ్ అయ్యింది, ఆమె బొడ్డు కుట్లు చూపిస్తుంది
RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments