HomeGENERALDelhi ిల్లీలోని మంగోల్‌పురి ప్రాంతంలో ఇంట్లో గ్యాస్ సిలిండర్ పేలుడులో 13 మంది గాయపడ్డారు

Delhi ిల్లీలోని మంగోల్‌పురి ప్రాంతంలో ఇంట్లో గ్యాస్ సిలిండర్ పేలుడులో 13 మంది గాయపడ్డారు

Delhi ిల్లీలోని మంగోల్‌పురి ప్రాంతంలోని ఇంట్లో గ్యాస్ సిలిండర్ పేలుడు సంభవించిన నేపథ్యంలో శనివారం 13 మందికి కాలిన గాయాలు అయ్యాయని అధికారులు తెలిపారు. సాయంత్రం 6.44 గంటలకు పేలుడు గురించి పోలీసులకు కాల్ వచ్చింది, మంటలు చెలరేగాయని వారు తెలిపారు. మంటలను అరికట్టడానికి మూడు ఫైర్ టెండర్లను అక్కడికి తరలించినట్లు అగ్నిమాపక శాఖ అధికారులు తెలిపారు. “ఈ ఇల్లు గణేష్ అనే వ్యక్తికి చెందినది. అతని భార్య సావిత్రి గ్యాస్ సిలిండర్ లీకేజ్ కారణంగా పేలినప్పుడు దానిని మారుస్తున్నట్లు సమాచారం” అని డిప్యూటీ పోలీస్ కమిషనర్ (బయటి) పర్వీందర్ సింగ్ చెప్పారు. క్షతగాత్రులు – సావిత్రి, సచిన్, గీతా, ప్రిన్స్, లక్ష్మి, వినోద్, వివేక్, ఛతర్‌పాల్, సంజు, సంధ్య, నిర్మలా, మహిమా, మోనిష్కా – వారిని సంజయ్ గాంధీ ఆసుపత్రికి తరలించినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. తరువాత, వారిలో నలుగురు – సావిత్రి, సచిన్, గీతా మరియు ప్రిన్స్ – పెద్ద కాలిన గాయాలతో సఫ్దుర్జంగ్ ఆసుపత్రికి పంపబడ్డారని పోలీసులు తెలిపారు.

(దీని యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే నివేదికను బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బంది తిరిగి తయారు చేసి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

మీకు ఆసక్తి ఉన్న మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి బిజినెస్ స్టాండర్డ్ ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి . డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous article'యమునాలో అమ్మోనియా స్థాయిలు మళ్లీ పెరిగాయి, Delhi ిల్లీలో నీటి సరఫరాను తాకాయి'
Next articleయుఎఇ ఎమిరేట్స్ విమానయాన సంస్థ జూన్ 23 నుండి భారతదేశం నుండి దుబాయ్కు విమాన సర్వీసులను తిరిగి ప్రారంభించనుంది
RELATED ARTICLES

యుఎఇ ఎమిరేట్స్ విమానయాన సంస్థ జూన్ 23 నుండి భారతదేశం నుండి దుబాయ్కు విమాన సర్వీసులను తిరిగి ప్రారంభించనుంది

'యమునాలో అమ్మోనియా స్థాయిలు మళ్లీ పెరిగాయి, Delhi ిల్లీలో నీటి సరఫరాను తాకాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments