HomeSPORTSహీథర్ నైట్ టెస్ట్ క్రికెట్ కోసం 'గొప్ప ప్రకటన' అని ప్రశంసించాడు, ఐదవ రోజుకు మద్దతు...

హీథర్ నైట్ టెస్ట్ క్రికెట్ కోసం 'గొప్ప ప్రకటన' అని ప్రశంసించాడు, ఐదవ రోజుకు మద్దతు ఇస్తాడు

వార్తలు

ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ ఆమె జట్టు ప్రయత్నాలకు ప్రశంసలు అందుకున్నాడు భారతదేశం యొక్క దిగువ క్రమం

హీథర్ నైట్ మధ్య జరిగిన వన్-ఆఫ్ టెస్టును ప్రశంసించారు మహిళల కోసం ఐదు రోజుల పోటీలను స్వాగతిస్తామని చెప్పి, ఆటకు ప్రధాన ప్రకటనగా ఇంగ్లాండ్ మరియు ఇండియా.

బ్రిస్టల్‌లో మూడో రోజు వర్షానికి గణనీయమైన ఆటను కోల్పోయిన ఇంగ్లాండ్ మిగిలిన తొమ్మిది వికెట్లు తీయలేకపోయింది నాల్గవ మరియు ఆఖరి రోజున వారికి అవసరం, అలా చేస్తామని బెదిరించినప్పటికీ, భారత టెస్ట్ తొలి ఆటగాళ్ళు స్నేహ్ రానా [We were] మధ్య తొమ్మిదవ వికెట్ల అభేద్యానికి ధన్యవాదాలు. మరియు తానియా భాటియా .

ఐదుగురిలో ఉన్న రానా మరియు బహతియా భారతదేశానికి అరంగేట్రం మరియు మ్యాచ్‌లో ఆరుగురు, పగలని భాగస్వామ్యంతో 104 పరుగులు చేశారు. రానా, 8 వ స్థానంలో, 80 పరుగులతో అజేయంగా నిలిచారు మరియు భాటియా 44 పరుగుల వద్ద నాటౌట్‌గా నిలిచారు. ఆఖరి సెషన్‌లో భారత్‌ ఆలస్యంగా డ్రాగా నిలిచింది. రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో భారత్‌ 8 వికెట్లకు 344 పరుగులు చేసి 179 పరుగుల ఆధిక్యంలో ఉంది.

“క్రికెట్ ఎంత అద్భుతమైన ఆట, “ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ నైట్ అన్నాడు. “ఇది దురదృష్టకరం, అది చేయగలిగిన నాటకీయ మరియు ఉత్తేజకరమైన ముగింపు లేదు, కానీ క్రికెట్ ఆట ఏమిటి.

“ఈ రోజు కొంచెం కొంచెంగా బయటపడటం దాదాపు సిగ్గుచేటు అని నేను అనుకుంటున్నాను. ఇది చాలా మంచి మరియు చాలా ఉత్తేజకరమైనదిగా ఏర్పాటు చేయబడింది, కానీ ఇది అద్భుతమైన ప్రకటన అని నేను అనుకుంటున్నాను. మేము ప్రదర్శనలో కొంత గొప్ప నైపుణ్యం కలిగి ఉన్నాము, కొంతమంది యువకులు రెండు వైపుల నుండి వచ్చి అద్భుతంగా ఆడతారు.

“ఇది గొప్ప ప్రకటన మరియు మహిళల టెస్ట్ క్రికెట్‌కు ఆటలో స్థానం ఉందని చూపిస్తుంది.”

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ భారతదేశం యొక్క ప్రతి ఇన్నింగ్స్‌లో నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టాడు మరియు నాట్ సైవర్ అద్భుతమైన ఎకానమీతో బౌలింగ్ చేశాడు. ఓవర్లు, ఇందులో తొమ్మిది మంది కన్యలు ఉన్నారు. కానీ నెమ్మదిగా ఉన్న పిచ్‌లో సీమర్‌లు మరియు ఎక్లెస్టోన్ – ఇంగ్లాండ్ యొక్క ఏకైక ఫ్రంట్‌లైన్ స్పిన్నర్ – మ్యాచ్‌లో 64 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసిన ఆతిథ్య జట్టు మరో రెండు వికెట్లు కావాలని కోరుకుంది, అది రన్-చేజ్‌ను పెంచడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.

డ్రా అంగీకరించినప్పుడు, ఇంకా 12 ఓవర్లు షెడ్యూల్ చేయబడ్డాయి, అయితే, వికెట్లు వచ్చినప్పటికీ, భారతదేశ ఆధిక్యాన్ని సరిచేయడానికి సమయం లేదు.

“మేము ఆటలో భారీగా ఉన్నామని రోజంతా నమ్మాము,” నైట్ అన్నాడు. “మేము ఆ వికెట్లను కొంచెం ప్రయత్నించాలని మరియు బలవంతం చేయవలసి ఉందని మాకు తెలుసు మరియు చివరికి కొంచెం కష్టపడి ప్రయత్నించాము మరియు బలవంతం చేయడానికి ప్రయత్నించాము ఎందుకంటే మాకు పెద్ద మొత్తం లేదు

“ఆ వికెట్లు తీయడం కొంచెం కష్టమని తేలింది. బౌలర్లకు క్రెడిట్. సోఫ్ బౌలింగ్ 60-బేసి ఓవర్లు మరియు సీమర్లు చాలా డోర్ ఉపరితలంపై ఉన్నారు, వారికి అంతగా లేదు వారు లోపలికి పరిగెత్తగలిగారు మరియు ప్రయత్నించారు మరియు బలవంతం చేయగలిగారు, కానీ దురదృష్టవశాత్తు అది చేయలేకపోయింది. భారతదేశం పట్టుకుంది. “

ఐదు రోజుల టెస్టులు ఆడే మహిళలకు ఆమె ఓపెన్ అవుతుందా అని అడిగినప్పుడు, నైట్ హృదయపూర్వకంగా అంగీకరించింది.

” నేను ఖచ్చితంగా దానికి ఓపెన్ అవుతాను “అని ఆమె అన్నారు. “మునుపటి ఆటలలో, మహిళల క్రికెట్‌లో చాలా డ్రాలు ఉన్నాయి, కాబట్టి అవును, ఇది ఖచ్చితంగా చూడాలని నేను భావిస్తున్నాను.

“ఈ మ్యాచ్‌లో వాతావరణం మొదలైన వాటి ద్వారా మేము కొంత సమయం కోల్పోయాము. మరియు మేము దానిని బలవంతం చేయలేకపోయాము. సాధారణంగా మహిళల క్రికెట్‌లో ఓవర్ రేట్లు చాలా బాగుంటాయి మరియు ఈ మ్యాచ్‌లో మనం చేయాల్సిన అన్ని ఓవర్లు మాకు రాలేదు కాని మరొక రోజు ఉంటే అది ఎంత గొప్ప ముగింపు అని నేను అనుకుంటున్నాను.

” [We were] అదనపు రోజు లేనందున మరియు ఆటలో మాకు సమయం లేనందున ఆ ముగింపును దాదాపు దోచుకున్నారు. కాబట్టి, అవును, నేను ఖచ్చితంగా తెరిచి ఉంటాను. “

నైట్ యొక్క వ్యతిరేక సంఖ్య అయిన మిథాలీ రాజ్ ఇలా అన్నారు: “ఐదు రోజుల టెస్ట్ చేయడం మంచిది, కానీ [first] మనం వాస్తవానికి [having] టెస్ట్ మ్యాచ్‌లను క్రమం తప్పకుండా ప్రారంభించాలి.

“సిరీస్‌లో ఒక టెస్ట్ మ్యాచ్‌ను కలిగి ఉండటం చాలా ముఖ్యం మరియు దానిని ఐదు రోజులకు తీసుకెళ్లండి … ఆమె ఎక్కడి నుంచో నాకు అర్థమైంది [Knight] వస్తుంది. ఐదు రోజుల టెస్టులతో నేను బాగానే ఉన్నాను, కాని నేను మొదట ఒక టెస్ట్ మ్యాచ్‌ను సిరీస్‌లో కలిగి ఉండటానికి ఇష్టపడతాను మరియు తరువాత అక్కడి నుండి తీసుకుంటాను. “

2014 నుండి భారతదేశం ఒక టెస్ట్ ఆడలేదు, ఇది ప్రారంభమైంది నీతో వన్డేలు మరియు మూడు టి 20 ఐలు కూడా ఉన్నాయి. ఇంగ్లాండ్ యొక్క బహుళ-ఫార్మాట్ సిరీస్. ఇంగ్లాండ్ యొక్క ఇటీవలి టెస్ట్ 2019 మల్టీ-ఫార్మాట్ యాషెస్ సిరీస్ మధ్యలో జరిగింది.

మహిళలకు బహుళ-టెస్ట్ సిరీస్ అవకాశాలు ఉన్నంతవరకు, భారతదేశంతో రాబోయే వైట్-బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క ప్రాముఖ్యతను ఆమె గుర్తించినప్పటికీ, ముఖ్యంగా వచ్చే ఏడాది 50 ఓవర్ల ప్రపంచ కప్‌కు ముందు నైట్ ఈ ఆలోచనకు వ్యతిరేకం కాదు.

“షెడ్యూల్‌తో మాకు చాలా ముఖ్యమైన వన్డే మరియు టి 20 సిరీస్‌లు వచ్చాయి మేము వచ్చే ఏడాది రాబోతున్నాం “అని ఆమె అన్నారు.” నేను ఎప్పుడూ ఎక్కువ టెస్ట్ క్రికెట్ ఆడటానికి ఇష్టపడతాను, కాని అది మాకు లభించిన షెడ్యూల్ మరియు మేము ఆ వన్డే సిరీస్ కోసం బాగా సిద్ధం చేస్తాము. “

మొదటి వన్డేలో తదుపరి వైపు కలుస్తుంది, తిరిగి జూన్లో బ్రిస్టల్‌లో 27.

వాల్కరీ బేన్స్ ESPNcricinfo

[having] లో జనరల్ ఎడిటర్ ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments