HomeGENERALబిజెపికి మారడం లేదు: ఖమ్మం ఎంపి నామా నాగేశ్వరరావు

బిజెపికి మారడం లేదు: ఖమ్మం ఎంపి నామా నాగేశ్వరరావు

హైదరాబాద్ : లోక్‌సభలోని టిఆర్‌ఎస్ ఫ్లోర్ లీడర్ ఖమ్మం ఎంపి నామా నాగేశ్వరరావు శనివారం తన వ్యాపార ప్రయోజనాలను పరిరక్షించుకునేందుకు బిజెపిలో చేరడానికి పార్టీ నుంచి తప్పుకున్నట్లు వచ్చిన వార్తలను తప్పుపట్టారు. 1,064 కోట్ల రూపాయల బ్యాంకు రుణ మోసం కేసులో అతని కుటుంబ సభ్యుల యాజమాన్యంలోని మధుకాన్ గ్రూప్ ఆఫ్ కంపెనీలపై ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ (ఇడి) ఇటీవల జరిపిన దాడుల నేపథ్యంలో.

ఇక్కడ మీడియా వ్యక్తులతో మాట్లాడుతూ, నాగేశ్వర టిఆర్ఎస్ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు మరియు ఖమ్మం పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గ ప్రజలు తన బలం అని రావు అన్నారు, టిఆర్ఎస్ ను విడిచిపెట్టడం లేదా అతనిలో చంద్రశేఖర్ రావు విశ్వాసానికి ద్రోహం చేయడం అనే ప్రశ్న లేదని అన్నారు. “నేను ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఎదుర్కొన్నా, నేను టిఆర్ఎస్ మరియు కెసిఆర్ లతో ప్రయాణించటం కొనసాగిస్తాను” అని ఆయన అన్నారు.

నాగేశ్వరరావు జూన్ 25 న ఇడి ముందు హాజరుకావాలని చెప్పారు. 1,064 కోట్ల రూపాయల బ్యాంక్ మోసంపై దర్యాప్తు చేస్తున్న ED మరియు ఇతర దర్యాప్తు సంస్థలకు పూర్తి సహకారం అందించండి.మధుకాన్ గ్రూపులో తాను ఎగ్జిక్యూటివ్ పదవిని నిర్వహించలేదని అతను స్పష్టం చేశాడు. రాజకీయాల్లోకి ప్రవేశించిన తరువాత 2004 లో పోస్టులు. అనవసరంగా తనను ఈ సమస్యలోకి లాగుతున్నారని చెప్పారు.

రాంచీ ఎక్స్‌ప్రెస్‌వేస్ లిమిటెడ్‌ను మార్చి 2011 లో ప్రత్యేక ప్రయోజన వాహనంగా ఏర్పాటు చేసినట్లు టిఆర్‌ఎస్ ఎంపి చెప్పారు. రాంచీ-జంషెడ్పూర్ విభాగం యొక్క నాలుగు లేన్ల పనుల కోసం జార్ఖండ్‌లోని జాతీయ రహదారి -43 లోని 114 కి.మీ నుండి 277.4 వరకు డీబీఫాట్ (డిజైన్-బిల్డ్-ఫైనాన్స్-ఆపరేట్-ట్రాన్స్‌ఫర్) ప్రాతిపదికన ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది.

అతను NHAI కాంట్రాక్టును ప్రదానం చేశాడని, కానీ దాని ఒప్పంద బాధ్యతలను నెరవేర్చడంలో విఫలమయ్యాడని మరియు ముగించడం ద్వారా U- టర్న్ కూడా తీసుకున్నాడు కాంట్రాక్ట్ నిబంధనలను పాటించకుండా, వారి కంపెనీని భౌతిక నష్టానికి మరియు నష్టాలకు గురిచేయకుండా ఒప్పందం.

“ఈ సమస్య మధ్యవర్తిత్వానికి సూచించబడింది, దీని తరువాత మధ్యవర్తిత్వ ట్రిబ్యునల్ గత సంవత్సరం నవంబర్ 11 న ఏర్పడింది మరియు

భూమిని అప్పగించడంలో చాలా ఆలస్యం (రైట్ ఆఫ్ వే) మరియు పర్యావరణ మరియు అటవీ క్లియరెన్స్ పొందడం ద్వారా ఈ ప్రాజెక్ట్ వాయిదా పడిందని ఆయన అన్నారు. NHAI.

“మొత్తం ప్రాజెక్టు వ్యయం రూ .1,655 కోట్లలో, కంపెనీ ఈక్విటీ రూ .463 కోట్లు, కానీ అది రూ .485 కోట్లు తెచ్చిపెట్టింది, అయితే బ్యాంకర్లు రూ .652 కోట్లు మాత్రమే విడుదల చేశారు . డబ్బులు ఎస్క్రో ఖాతాలో ఉన్నందున డిఫాల్ట్ లేదా ఫండ్ ఆఫ్ ఫండ్ లేదు, దానిపై బ్యాంకులకు మాత్రమే ఉపసంహరించుకునే అధికారం ఉంది. ఇష్యూ సబ్ జ్యుడిస్ కాబట్టి, నేను ఎక్కువ వ్యాఖ్యానించలేను, “నాగేశ్వరరావు జోడించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleLAC నుండి COVID-19 పోరాటం: IAF చీఫ్ శక్తిని ప్రదర్శిస్తుంది
Next articleఉత్తరాఖండ్ నకిలీ కోవిడ్ పరీక్షలు: సిఎం వ్యాఖ్యల తర్వాత న్యాయ విచారణకు మాజీ సిఎం పిలుపునిచ్చారు
RELATED ARTICLES

యుఎఇ ఎమిరేట్స్ విమానయాన సంస్థ జూన్ 23 నుండి భారతదేశం నుండి దుబాయ్కు విమాన సర్వీసులను తిరిగి ప్రారంభించనుంది

'యమునాలో అమ్మోనియా స్థాయిలు మళ్లీ పెరిగాయి, Delhi ిల్లీలో నీటి సరఫరాను తాకాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments