HomeGENERALప్రజలు స్వయం కేంద్రీకృత రాజకీయాలను సహించరు: ఉద్ధవ్ ఠాక్రే కాంగ్రెస్ నాయకులను నిందించారు

ప్రజలు స్వయం కేంద్రీకృత రాజకీయాలను సహించరు: ఉద్ధవ్ ఠాక్రే కాంగ్రెస్ నాయకులను నిందించారు

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

ఇప్పుడే సభ్యత్వాన్ని పొందండి

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

నోటిఫికేషన్లను అనుమతించు

|

ముంబై, జూన్ 19: స్థానిక కాంగ్రెస్ నాయకులపై కప్పబడిన స్వైప్‌లో మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి, శివసేన అధ్యక్షుడు ఉద్దవ్ ఠాక్రే శనివారం చెప్పారు ప్రజల సమస్యలకు పరిష్కారాలు ఇవ్వకుండా ఒంటరిగా ఎన్నికలలో పోటీ చేయడం గురించి మాట్లాడే వారిని ప్రజలు “పాదరక్షలతో కొడతారు”.

అన్ని రాజకీయ పార్టీలు ఆశయాలను పక్కన పెట్టి ఆర్థిక వ్యవస్థ, ఆరోగ్యంపై దృష్టి పెట్టాలని శివసేన 55 సందర్భంగా ఆయన అన్నారు పునాది రోజు. మిత్రపక్ష కాంగ్రెస్ పేరు పెట్టకుండా, ఠాక్రే మాట్లాడుతూ, “మేము ప్రజల సమస్యలకు పరిష్కారాలను అందించకపోతే, రాజకీయాల్లో ఒంటరిగా వెళ్లడం గురించి మాత్రమే మాట్లాడితే, ప్రజలు మమ్మల్ని పాదరక్షలతో కొడతారు. వారు మన పార్టీ-కేంద్రీకృత, ప్రతిష్టాత్మక చర్చను వినరు ఎన్నికలు మాత్రమే. “

ఆదివారం

నుండి COVID-19 లాక్‌డౌన్‌ను ఎత్తివేయాలని తీసుకున్న నిర్ణయంపై బిజెపి తెలంగాణ ప్రభుత్వాన్ని నిందించింది.

ఇటీవల ముంబై కాంగ్రెస్ చీఫ్ భాయ్ జగ్తాప్ తాను పోటీ చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నానని చెప్పారు వచ్చే ఏడాది ముంబై పౌర ఎన్నికలు సేనతో చేతులు కలపకుండా. 2019 లో ఉద్ధవ్ థాకరే నేతృత్వంలోని పార్టీ బిజెపితో వైదొలిగిన తరువాత దశాబ్దాలుగా విరోధులుగా ఉన్న సేన, కాంగ్రెస్, ఎన్‌సిపితో పాటు మహారాష్ట్రలో ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేశాయి.

“ఒక పార్టీ ఇతరులతో చేతులు కలపకుండా ఎన్నికల్లో పోటీ చేయాలనుకుంటుందని చెప్పాలనుకుంటే, అది ప్రజలకు విశ్వాసం మరియు ధైర్యాన్ని అందించాలి. లేకపోతే ప్రజలు తమకు జీవనోపాధి, ఉద్యోగాలు కల్పించడానికి పార్టీకి ఏ ప్రణాళికలు ఉన్నాయని ప్రజలు అడుగుతారు” అని ఠాక్రే ఇంకా చెప్పారు అన్నారు.

“సేన అధికారం కోసం తీరనిది కాదు …. మేము అనవసరంగా ఇతరుల భారాన్ని మోయము. మేము ఎల్లప్పుడూ దృ stand మైన వైఖరిని తీసుకుంటాము సామాన్యుల ప్రయోజనాలను పరిరక్షించడానికి. కూటమి లేకుండా ఎన్నికలలో పోటీ చేయడానికి కూడా మేము పిలుపునివ్వవచ్చు “అని ఆయన అన్నారు.

కరోనావైరస్ కేసులు: కేరళ భారత్‌కు ఓవర్ కంట్రిబ్యూటర్‌గా నిలిచింది 11,000 COVID-19 tally

దేశం ముందు ఆర్థిక వ్యవస్థ మరియు ఆరోగ్యం రెండు ముఖ్య సమస్యలు అని మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి అన్నారు.

“అన్ని రాజకీయ పార్టీలు తమకోసం రాజకీయ విజయాన్ని కోరుకుంటున్నాయా లేదా ఆర్థిక రంగంలో పరిష్కార మార్గాలను కనుగొనాలా అని నిర్ణయించుకోవలసిన సమయం ఆసన్నమైంది. సామాజిక అశాంతి దానిని వివరించడానికి కఠినమైన పదంగా ఉంటుంది, కాని దేశం ఖచ్చితంగా సామాజిక అసౌకర్యానికి వెళుతోంది, “అని ఆయన అన్నారు.

” మనం ఉంటే మన ముందు ఆర్థిక మరియు ఆరోగ్య సవాళ్లకు పరిష్కార మార్గాలను ఆలోచించకుండా విరక్త రాజకీయాల్లో పాల్గొనండి, అప్పుడు మేము తీవ్ర ఇబ్బందుల్లో ఉన్నాము “అని ఆయన అన్నారు. శివసేనను 1966 లో ఉద్ధవ్ థాకరే తండ్రి బాల్ థాకరే స్థాపించారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 19, 2021, 22:12 శనివారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleకర్ణాటక లాక్డౌన్ పరిమితులను సడలించింది: రెస్టారెంట్లు, సాయంత్రం 5 గంటల వరకు దుకాణాలు తెరవబడతాయి
Next articleయుపి ప్రభుత్వం సోమవారం నుండి రాత్రి కర్ఫ్యూను 2 గంటలు సడలించింది
RELATED ARTICLES

యుఎఇ ఎమిరేట్స్ విమానయాన సంస్థ జూన్ 23 నుండి భారతదేశం నుండి దుబాయ్కు విమాన సర్వీసులను తిరిగి ప్రారంభించనుంది

'యమునాలో అమ్మోనియా స్థాయిలు మళ్లీ పెరిగాయి, Delhi ిల్లీలో నీటి సరఫరాను తాకాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments