HomeGENERAL'ప్రయత్నించండి మరియు తిరిగి పనిలోకి రావాలనుకుంటున్నాను': హృదయ విదారక మల్లికా దువా లైఫ్ పోస్ట్ తల్లి...

'ప్రయత్నించండి మరియు తిరిగి పనిలోకి రావాలనుకుంటున్నాను': హృదయ విదారక మల్లికా దువా లైఫ్ పోస్ట్ తల్లి చిన్నా దువా మరణంతో ముందుకు సాగడానికి ప్రయత్నిస్తుంది

అగ్ర రేడియాలజిస్టులలో ఒకరైన మల్లికా తల్లి పద్మావతి దువా ప్రముఖ జర్నలిస్ట్ వినోద్ దువా భార్య.

'Want to try and get back to work': Heartbroken Mallika Dua tries to move on in life post mother Chinna Dua's demise

తల్లి చిన్న దువా / ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌తో మల్లికా దువా

నవీకరించబడింది: జూన్ 19, 2021, 12:24 AM IST

ఇటీవల COVID-19 చే తల్లిని కోల్పోయిన హాస్యనటుడు మల్లికా దువా, ఆమె మరణంతో ఆమె ఎలా వ్యవహరిస్తోందనే దాని గురించి తెరిచింది. శుక్రవారం, మల్లికా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లి, తన జీవితంలో మునిగిపోవాలనుకుంటున్న తన దివంగత తల్లి లక్షణాలను పంచుకుంది.

“థాట్ ఐ ‘ ఆమె చిరునవ్వు కలిగించే ఏదో అప్‌లోడ్ చేయండి.ఆమె ఖచ్చితంగా ఇన్‌స్టాలో ఉంది, నేను ప్రయత్నించి తిరిగి పనిలోకి రావాలనుకుంటున్నాను. పని=డబ్బు, పని కూడా=తెలివి అనే స్పష్టమైన వాస్తవం కాకుండా. ఆమె ఎప్పుడూ మోపెడ్ చేయలేదు. ఆమె ఒక విషయం నుండి మరొకదానికి వెళ్ళింది

“ఆమె ఎప్పుడూ విషాదాన్ని లేదా చింతను ఆమెను ఆపనివ్వదు. ఈ విషయాన్ని నేను రోజూ చెబుతాను. నిన్న భయంకరమైనది కాని నేను చేసాను .. రోజూ సూర్యుడిలా పోరాటం మరియు ఉదయించడం కొనసాగుతుంది “అని ఆమె తన ‘ఇందూ కి జవానీ’ చిత్రం నుండి ఆమె గురించి సంతోషకరమైన చిత్రాన్ని జోడించి రాసింది.

మల్లికా యొక్క పోస్ట్ ఆమె స్నేహితులు మరియు అభిమానుల నుండి అనేక వ్యాఖ్యలను సంపాదించింది. “పెద్ద కౌగిలింత … మెరుస్తూ ఉండండి” అని గాయకుడు అసీస్ కౌర్ వ్యాఖ్యానించారు. దర్శకుడు తాహిరా కశ్యప్ తన పోస్ట్‌పై ఎర్ర గుండె ఎమోజీని వ్యాఖ్యానించారు.

విరుచుకుపడినవారికి, మల్లికా తల్లి పద్మావతి దువా ప్రముఖ జర్నలిస్ట్ వినోద్ దువా భార్య. ఆమె టాప్ రేడియాలజిస్టులలో ఒకరు. ఇంతలో, వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, మల్లికా చివరిసారిగా కనిపించారు ‘LOL: Hasse Toh Phasse’ పై ప్రేక్షకుల ఫన్నీ ఎముకను చప్పరించడం.

ఇంకా చదవండి

Previous articleCOVID-19 కారణంగా EDM ఫెస్టివల్ టుమారోల్యాండ్ 2021 ను బెల్జియం అధికారులు వరుసగా రెండవ సంవత్సరం రద్దు చేశారు
Next article'ఫ్లయింగ్ సింగ్' గా ప్రసిద్ది చెందిన లెజండరీ అథ్లెట్ మిల్కా సింగ్ 91 ఏళ్ళ వయసులో మరణిస్తాడు
RELATED ARTICLES

యుఎఇ ఎమిరేట్స్ విమానయాన సంస్థ జూన్ 23 నుండి భారతదేశం నుండి దుబాయ్కు విమాన సర్వీసులను తిరిగి ప్రారంభించనుంది

'యమునాలో అమ్మోనియా స్థాయిలు మళ్లీ పెరిగాయి, Delhi ిల్లీలో నీటి సరఫరాను తాకాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments