HomeHEALTHపంత్ పాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పిక్చర్స్ వైపు చూస్తాడు మరియు గత జ్ఞాపకాలను రిలీవ్ చేస్తాడు

పంత్ పాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పిక్చర్స్ వైపు చూస్తాడు మరియు గత జ్ఞాపకాలను రిలీవ్ చేస్తాడు

క్రికెటర్లు తమ అగ్రశ్రేణి ప్రయాణంలో చాలా దూరం వచ్చారు, ముఖ్యంగా రిషబ్ పంత్ వంటి ఆటగాళ్ళు చాలా కష్టపడ్డారు మరియు దేశీయ సర్క్యూట్ ఐపిఎల్‌లో స్థిరమైన ఫామ్ తర్వాత అగ్రస్థానంలో నిలిచారు. 19 టోర్నమెంట్లు. ఈ ప్రయాణం అంతా, అతను క్రమం తప్పకుండా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేశాడు, నిన్న అతను తన పాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఫోటోలను చూసి ఆ రోజు మరియు అనుభూతి గురించి ప్రపంచానికి చెప్పాడు. సంజన గణేశన్ తన భర్త మరియు ప్రముఖ భారత బౌలర్ జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా కోసం ఇలాంటి ఇంటర్వ్యూ నిర్వహించారు.

ఇది కూడా చదవండి: జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా తన భార్యతో పాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్ చిత్రాలకు స్పందించారు

పంత్ తిరిగి చూసే మొదటి ఫోటో కోల్‌కతాలో అతని అండర్ -19 సిరీస్ విజయం, మరియు అతను కొన్ని అపారమైన ప్రదర్శనల తర్వాత సిరీస్ మ్యాన్ ఆఫ్ ది సిరీస్‌ను గెలుచుకున్నాడు. ఆ స్థాయిలో అతని మొట్టమొదటి సిరీస్ మరియు గొప్ప రాహుల్ ద్రవిడ్ యొక్క మార్గదర్శకత్వంలో తన మొట్టమొదటి సిరీస్‌లో మ్యాన్ ఆఫ్ ది సిరీస్‌ను గెలుచుకోవడం అతనికి పెద్ద విషయం. భారత క్రికెట్ జట్టుకు తొలి టోపీ పొందడం ఎంతో గౌరవం మరియు ఆటగాడి ఆదర్శాలను మాత్రమే కాకుండా ప్రపంచం మొత్తం ఒకరి నుండి పొందడం గర్వించదగ్గ విషయం. మహేంద్ర సింగ్ ధోని యొక్క లెజెండ్ నుండి టీమ్ ఇండియాకు తన తొలి వన్డే టోపీని పొందుతున్న చిత్రాన్ని అతను పోస్ట్ చేశాడు. పంత్ ధోనితో నిరంతరం సన్నిహితంగా ఉన్నాడు, మరియు తరువాతి పరిస్థితి మరియు వికెట్ కీపింగ్ భాగానికి అనుగుణంగా అతని బ్యాటింగ్‌ను మెరుగుపర్చడానికి చిట్కాలను ఇస్తాడు. ఈ విషయాలు పంత్ ఈ రోజు మారిన ప్రాణాంతక ఆటగాడిగా ఎదగడానికి మరియు అభివృద్ధి చెందడానికి సహాయపడ్డాయి. అతను ధోనితో పోస్ట్ చేసిన మరొక చిత్రం తరువాతి పుట్టినరోజున ఉంది, మరియు వారు జట్టు హోటల్‌లో కలిసి ఉన్నందున, వారు కలిసి జరుపుకున్నారు. )

పంత్ మయామిలో ఉన్నప్పుడు రోహిత్, శ్రేయాస్ మరియు ఇతర జట్టు సభ్యులతో కలిసి చిత్రాలను పోస్ట్ చేశారు. ఒక సిరీస్, మరియు అతను జిమ్‌లో చేసిన కొన్ని జిమ్నాస్టిక్ వీడియోలను కూడా పోస్ట్ చేశాడు. అతని ప్రకారం, ఈ సంవత్సరం చారిత్రాత్మక సిరీస్ను భారతదేశం తన పరిస్థితుల తరువాత గెలిచినప్పుడు మరపురాని ఫోటో ప్రచురించబడింది. తన జట్టు కోసం ఆట గెలిచినందున ఇది అసాధారణమైన అనుభూతి అని, ఆస్ట్రేలియా జట్టు కోటలో గెలవడం ఆ అనుభూతిని పెంచుతుందని పంత్ చెప్పాడు. పంత్ మరియు ఇండియా ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన సిరీస్‌ను గెలుచుకున్నప్పుడు చివరి ఫోటో కూడా ఇటీవలిది, మరియు అతను సంతోషంగా ఉన్న విషయం ఏమిటంటే అతను మూడు ఫార్మాట్లలోనూ జట్టులోకి తిరిగి వచ్చాడు.

ఈ చిత్రాలు ఎల్లప్పుడూ పంత్ హృదయంలో మరియు మనస్సులో ఉంటాయి, మరియు నేను కోరుకుంటున్నాను భావన అధివాస్తవికమైనందున ఈ క్షణాలు సమయం మరియు సమయాన్ని గుర్తుంచుకోండి. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో ఈ రోజు న్యూజిలాండ్‌తో ఆడుతున్నందున పంత్ చేతిలో ఒక పని ఉంది. టీమ్ ఇండియా మరియు ఇండియన్ టీమ్ అభిమానులు అతను కింద చూపించిన వీరోచితాలకు సమానమైనదాన్ని ఆశిస్తారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments