HomeSPORTSUEFA యూరో 2020: చెక్ రిపబ్లిక్ నాకౌట్‌లకు దగ్గరగా, స్వీడన్ గ్రూప్ E లో అగ్రస్థానంలో...

UEFA యూరో 2020: చెక్ రిపబ్లిక్ నాకౌట్‌లకు దగ్గరగా, స్వీడన్ గ్రూప్ E లో అగ్రస్థానంలో ఉంది

గ్లాస్గో: చెక్ రిపబ్లిక్ శుక్రవారం యూరో 2020 నాకౌట్స్‌లో ముగిసింది, రక్తపాతం మరియు దెబ్బతిన్న పాట్రిక్ షిక్ మొదటి అర్ధ పెనాల్టీని 1-1తో దక్కించుకోవడంలో వారికి సహాయపడింది. క్రొయేషియాతో డ్రా చేసుకోండి, అతని స్వంత అర్హత ఆశలు తీగలోకి వెళ్తాయి.

టోర్నమెంట్ కోసం తన సంఖ్యను మూడుకి తీసుకున్న షిక్, తనను తాను మట్టిగడ్డ నుండి తీసివేసి, ముక్కు నుండి రక్తాన్ని తుడిచిపెట్టాడు మరియు 37 వ నిమిషంలో స్పాట్ కిక్‌ను పూడ్చడానికి ముందు నోరు, డెజాన్ లోవ్రెన్ యొక్క మెరిసే మోచేయి స్ట్రైకర్ ముఖంలోకి చిక్కిన తరువాత ఇవ్వబడుతుంది. అయితే, విజయం సాధించడానికి ఇది సరిపోదు, విరామం వచ్చిన కొద్దిసేపటికే ఇవాన్ పెరిసిక్ యొక్క అద్భుతమైన లెవెలర్ క్రొయేషియాకు దాని ద్వారా కొత్త ఆశను ఇచ్చింది.

ఫలితం చెక్ నుండి నాలుగు పాయింట్లతో నిష్క్రమించింది వారి రెండు ఆటలు మరియు చివరి 16 లో తమ స్థానాన్ని బుక్ చేసుకోవటానికి ఒక పెద్ద అడుగు. వారు మంగళవారం వెంబ్లీలో జరిగిన ఆఖరి గేమ్‌లో ఇంగ్లండ్‌తో తలపడతారు, విజయం వారు జట్టులో అగ్రస్థానంలో కనిపిస్తారని తెలుసు, ఓటమి బహుశా ప్రాణాంతకం కాదు.

ఒక పాయింట్ ఉన్న క్రొయేషియాకు, పరిస్థితి మరింత ఒత్తిడితో ఉంది. వారు తమ చివరి విహారయాత్రలో స్కాట్లాండ్‌ను హాంప్డెన్ పార్క్‌లో ఎదుర్కొంటారు, ఓటమి వారి ప్రచారాన్ని ముగించగలదని, విజయం వారిని నాకౌట్‌లకు చేరుకోవడానికి మంచి స్థితిలో ఉంచుతుంది.

జ్లాట్కో డాలీక్ వైపు, అయితే, స్కాట్లాండ్‌లోకి భయాన్ని కలిగించడానికి చెక్‌లకు వ్యతిరేకంగా తక్కువ చూపించారు. 2018 లో రష్యాలో జరిగిన ప్రపంచ కప్ ఫైనల్‌కు చాతుర్యంతో పగిలిపోతున్నంత స్పష్టంగా వారు శక్తివంతం కాదు.

ప్రస్తుత జట్టు, కేవలం రెండు విజయాలు మాత్రమే సాధించింది చివరి 11 ఆటలు, ఇప్పుడు వారు మూడేళ్ల క్రితం కలిగి ఉన్న స్వాభావిక ఆత్మవిశ్వాసాన్ని కోల్పోతున్నట్లు అనిపిస్తుంది మరియు ముందు కాటు వేయడం లేదు.

షిక్‌లో మార్క్స్ మాన్ కలిగి ఉన్న చెక్లకు కూడా ఇదే చెప్పలేము. బంతిని నెట్ వెనుక భాగంలో ఉంచడం ద్వారా వచ్చే ఆత్మ విశ్వాసానికి ఆజ్యం పోసింది. స్కాట్లాండ్‌పై డబుల్ చేసిన తరువాత, సగం రేఖకు దగ్గర నుండి ఆశ్చర్యపరిచే ప్రయత్నంతో సహా, అతను యూరో 2020 స్కోరింగ్ చార్టులలో అగ్రస్థానంలో నిలిచేందుకు తన చివరి 12 అంతర్జాతీయ ప్రదర్శనలలో తొమ్మిదవ గోల్ సాధించాడు.

ఫోర్స్‌బెర్గ్ స్వీడన్‌ను సమూహంలో అగ్రస్థానానికి కాల్చాడు

ST పీటర్స్‌బర్గ్: స్వీడన్ యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో పెనాల్టీ స్పాట్ నుండి ఎమిల్ ఫోర్స్‌బెర్గ్ తమ మొదటి గోల్ సాధించిన తరువాత శుక్రవారం స్లోవేకియాపై 1-0 తేడాతో గ్రూప్ E లో అగ్రస్థానంలో ఉంది, స్కాండినేవియన్ జట్టును నాకౌట్‌ల కోసం ట్రాక్ చేసింది.

స్పష్టమైన అవకాశాలు లేని ఆటలో, స్లోవేకియా గోల్ కీపర్ మార్టిన్ డుబ్రావ్కా రెండవ భాగంలో రాబిన్ క్వైసన్‌ను ముంచెత్తాడు మరియు ఫోర్స్‌బెర్గ్ అతనిని పెనాల్టీ నుండి ఓడించాడు, యూరోస్‌లో స్వీడన్ కోసం గోల్ లేకుండా 365 నిమిషాల పరుగును ముగించాడు. .

వింగర్ మొదటి సగం “సగం-సరే” అని SVT బ్రాడ్‌కాస్టర్‌కు చెప్పారు. “మేము బంతిని ఆడిన సెకనులో, మేము కొంచెం ఎక్కువ ఒత్తిడిని సృష్టించాము. పెనాల్టీని గెలవడానికి రాబిన్ క్వైసన్ చేసిన గొప్ప చర్య, దాన్ని స్కోర్ చేయడంలో అద్భుతంగా ఉంది” అని ఆయన అన్నారు.

స్వీడన్, చివరిగా 2004 లో నాకౌట్ దశకు చేరుకున్న వారు, రెండు ఆటల నుండి నాలుగు పాయింట్లతో సమూహాన్ని నడిపించారు, స్వతంత్ర దేశంగా వరుసగా రెండవ యూరోలలో స్లోవేకియా కంటే ఒకటి.

ఒక పాయింట్ ఉన్న స్పెయిన్ , శనివారం దిగువ వైపు పోలాండ్ ఆడండి. గ్రూప్ ఇ మ్యాచ్‌ల చివరి రౌండ్ – స్వీడన్ వి పోలాండ్ మరియు స్లోవేకియా వి స్పెయిన్ – బుధవారం ఆడనున్నాయి.

మొదటి సగం ప్రారంభంలో ఇరు జట్లు సెట్ ముక్కల నుండి బెదిరించాయి కాని స్లోవేకియా జురాజ్ కుక్కా మరియు స్వీడన్ యొక్క మైఖేల్ లుస్టిగ్ బార్‌పైకి వెళ్ళే శీర్షికలను చూశారు.

స్వీడన్ వెనుక భాగంలో కాంపాక్ట్ గా ఉంది, ఎందుకంటే వారు తమ గోల్ లేని ఓపెనర్‌లో స్పెయిన్‌కు వ్యతిరేకంగా ఉన్నారు, మరియు ఇది విక్టర్ లిండెలోఫ్ దాడులను ప్రారంభించింది

స్లోవేకియా ఐదుగురు వ్యక్తుల రక్షణకు మారినప్పుడు, వారు తమ వద్ద లేనప్పుడు, అధిక రక్షణ రేఖ నుండి అతని పంపిణీతో, స్లోవేకియా సగం మందిలో శిబిరాలకు చేరుకున్నారు. చివరి మూడవ భాగంలో స్ట్రింగ్ పాస్‌లకు, స్లోవేకియా యొక్క రక్షణ సులభంగా వైమానిక డ్యూయెల్స్‌ను గెలుచుకుంది.

స్లోవేకియా చివరికి మొదటి సగం చివరలో స్వీడన్ వెనక్కి తగ్గడంతో లోపలికి ప్రవేశించింది, కాని వారికి సృజనాత్మకత లేదు చివరి పాస్ లెక్కింపు మరియు మొదటి 45 నిమిషాలు గోల్ కీపర్ పరీక్షించకుండా ముగిసింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments