HomeHEALTHఫాదర్స్ డే గిఫ్టింగ్ గైడ్

ఫాదర్స్ డే గిఫ్టింగ్ గైడ్

మీ తండ్రికి మరియు మీ మధ్య ఉన్న ఒక బహుమతిని వేటాడేందుకు మరియు అతని శాశ్వతమైన గౌరవాన్ని సంపాదించడానికి మీరు ఒక మార్గాన్ని కనుగొనటానికి ప్రయత్నిస్తుంటే, మీరు మేల్కొనవలసిన అవసరం ఉందని నేను మీకు తెలియజేస్తాను. పైకి మరియు షినోలా వాసన. అద్భుతం ఏమీ లేదు. ఇక్కడ ఎంచుకోవడానికి ఆహ్లాదకరమైన మరియు యాదృచ్ఛిక స్మోర్గాస్బోర్డ్ ఎంపికలు ఉన్నాయి.

ఐకోనిక్ ఎలక్ట్రిక్ ట్రిమ్మర్

షేవింగ్ చాలా పాస్. మంచి ట్రిమ్మర్‌ను పొందండి, ఒకే ఛార్జీలో మంచి పరుగులు చేసేది, తడిగా ఉండటానికి భయపడదు మరియు ప్రతి బార్బర్‌షాప్ యొక్క రహస్య సాస్ అయిన ఖచ్చితత్వాన్ని అందిస్తుంది. నేను ఒకరితో కలిసి పని చేస్తున్నాను మరియు అది మృదువుగా ఉన్నంత నిశ్శబ్దంగా ఉంది.

బాంబే షర్ట్ కంపెనీ నోస్టాల్జియా కలెక్షన్

ఏమిలేదు నోస్టాల్జియా మోతాదు మరియు బొంబాయి షర్ట్ నుండి ఈ సరదా పరిధి కేవలం సంఖ్య మాత్రమే కావచ్చు. క్యాసెట్, కెమెరాలు లేదా వీడియో గేమ్స్ – ఈ గ్రాఫిక్స్ నుండి మీ ఎంపికను తీసుకోండి, బటన్ డౌన్ లేదా అంతకంటే ఎక్కువ సాధారణం మధ్య ఎంచుకోండి మరియు 90 లకు తిరిగి తీసుకెళ్లండి.

కొర్రా ఈజీ ప్యాంటు

మహమ్మారి మరియు బ్రాండ్లచే డెనిమ్‌కు ఘోరమైన దెబ్బ తగిలింది, అవి ఈ రోజు తీవ్రంగా మరియు తెలివిగా ముందుకు సాగలేదు. పాతకాలపు ఇత్తడి కత్తిరింపులతో వచ్చే సూపర్ లైట్ డెనిమ్‌ల ఎంపికలో ఇంటిలో పెరిగిన కొర్రా ఈ అద్భుతమైన కంఫర్ట్ జాగర్-స్టైల్ మిడ్-రైజ్ ప్యాంటును విడుదల చేసింది. వారు సుఖంగా కూర్చుని ఇంకా తగినంత గదిలో ఉన్నారు. మరియు అవి అనుకూలమైనవి.

ఎస్కారో రాయల్ షూస్

మీరు తీవ్రంగా నాణ్యమైన పాదరక్షలు కావాలనుకుంటే ఫ్యాషన్ లేబుళ్ల విషయంలో విరుచుకుపడండి, అప్పుడు ఎస్కారో రాయల్ చూడటానికి మంచి ప్రదేశం. శైలులు లాంఛనప్రాయమైనవి మరియు విపరీతమైనవి మరియు చమత్కారమైనవి, కానీ అవన్నీ వివరాలకు శ్రద్ధతో కలిసి ఉండటంలో ఒక సాధారణ లక్షణాన్ని పంచుకుంటాయి. ఫార్మల్ డెర్బీ మరియు ఆక్స్‌ఫర్డ్ కోతలు సతత హరిత క్లాసిక్‌లు అయితే పుట్టలు ఇంటి లాంగింగ్‌కు గొప్పవి. వ్యక్తిగత అనుభవం నుండి నేను వారి సౌలభ్యం కోసం కూడా హామీ ఇవ్వగలను.

రియల్మే 7 ఎక్స్ మాక్స్

ఈ బ్రాండ్ ఉంది కొత్త ప్రవేశం నుండి సోఫోమోర్ ప్లేయర్ వరకు మార్కెట్ లీడర్‌కు కొన్ని సంవత్సరాల వ్యవధిలో వెళ్ళింది. వారి తాజా ఫోన్ ఫీచర్లతో లోడ్ చేయబడింది (64 ఎంపి కెమెరా, సూపర్-ఫాస్ట్ డార్ట్ ఛార్జింగ్, ఆన్-బోర్డ్ ఫింగర్ ప్రింట్ రీడర్, డ్యూయల్ వీడియో రికార్డింగ్, ఆప్టిమైజ్ ఛార్జింగ్, 120 హెర్ట్జ్ రిఫ్రెష్ రేట్, డాల్బీ అట్మోస్ సామర్థ్యం గల స్టీరియో స్పీకర్లు) మరియు పోటీతత్వంతో ధర మాత్రమే నిజంగా ముఖాలు మరొక మోడల్ నుండి వారి స్వంత స్థిరంగా ఉన్నాయి!

వ్యూసోనిక్ M2 పోర్టబుల్ ప్రొజెక్టర్

మీ అరచేతి కంటే పెద్దది కాని పరికరం చిత్రాన్ని పెద్దదిగా ప్రొజెక్ట్ చేయగలదు చాలా పెద్ద-స్క్రీన్ LED ల కంటే, బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ మరియు అంతర్నిర్మిత హర్మాన్ కార్డాన్ స్పీకర్లు మధ్యస్తంగా ఉండే గదిని నింపేంత శక్తివంతమైనవి. ఇది మీ ఫోన్ ప్రదర్శనకు అద్దం పడుతుంది కాబట్టి మీరు దీనికి నేరుగా ప్రసారం చేయవచ్చు. మీ వృద్ధుడు గాడ్జెట్‌లను ఇష్టపడితే ఖచ్చితంగా నిఫ్టీ పరికరం.

టప్పర్‌వేర్ డెస్క్ కప్

ఇది కప్ ప్రత్యామ్నాయంగా “మీ పానీయాన్ని తిరిగి నింపడం లేదా మళ్లీ వేడి చేయడం అవసరం లేకుండా అంతంతమాత్రంగా సుదీర్ఘమైన వర్చువల్ సమావేశాల ద్వారా ఎలా పొందాలో” అని పిలుస్తారు. ఇప్పుడు అది అన్నీ చెబుతుంది. పెద్ద పానీయానికి సరిపోతుంది మరియు దానిని ఇన్సులేట్ చేస్తుంది, voilà! ఇన్సులేట్ ఫ్లాస్క్ కూడా ఉంది, కానీ అది చాలా దూరం నెట్టడం. లేదా అది?

ఫోర్ట్ యాక్సెసరీస్

శాకాహారిత్వం ఇప్పటికీ నాకు ఒక కల్ట్, కానీ స్థిరత్వం అనేది నేను ఎప్పుడూ వెనుకబడి ఉండగలిగేది. ఫోర్ట్ నుండి బెల్టులు, పర్సులు, బ్యాగులు మరియు కంకణాలు సౌందర్యంగా మినిమలిస్ట్ మరియు ఎక్కువగా కార్క్ మరియు / లేదా మొక్కల ఆధారిత పదార్థాలు, రాళ్ళు మరియు లోహంతో తయారు చేయబడ్డాయి, తద్వారా మీ మేల్కొన్న-నెస్ ధరించడానికి మరియు ప్రదర్శించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, దాదాపు అక్షరాలా, మీ స్లీవ్‌లో!

స్లీప్ / లాంజ్వేర్

మహమ్మారి లేని సంవత్సరంలో ఇవి చాలా వేర్వేరు వర్గాలు ఉన్నాయి, కాని ఇప్పుడు మనం నడిపించే మా కొత్త ఇంటి-పరిమిత జీవితాలు చాలా సరిహద్దులను అస్పష్టం చేశాయి. మార్క్స్ & స్పెన్సర్ మరియు యునిక్లో సన్నివేశంలో ప్రారంభంలో లాంజ్ చేయడానికి కొన్ని ఫ్యాబ్ సౌకర్యవంతమైన ఎంపికలతో ఉన్నారు. అప్పుడు డాండెలైన్ వారి ప్రారంభ పైజామా సెట్లతో వచ్చింది. ఇటీవల నేను స్నిచ్ యొక్క సమన్వయ సెట్లను (అకా కోర్డ్స్) ప్రయత్నించాను మరియు శైలుల్లో కొంత పరిమాణ వైవిధ్యం మినహా అవి మంచివి. ఆపై మరింత ప్రీమియం కోసం, చాలా చక్కని నమూనాలు మరియు కోతలతో బెస్పోక్ వెర్షన్లు (శాటిన్‌లో కూడా) చేసే SSHomme ఉంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments