HomeHEALTHలాజియో ధూమపాన ఎమోజి & 5 ఇతర క్విర్కియెస్ట్ ఫుట్‌బాల్ ప్రకటనలతో సారీని పరిచయం చేస్తున్నాడు

లాజియో ధూమపాన ఎమోజి & 5 ఇతర క్విర్కియెస్ట్ ఫుట్‌బాల్ ప్రకటనలతో సారీని పరిచయం చేస్తున్నాడు

సోషల్ మీడియా ప్రపంచంలో, ప్రతి ఒక్కరూ ఒక విధంగా లేదా మరొక విధంగా శ్రద్ధ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నారు, ఫుట్‌బాల్ ప్రపంచం కూడా ఈ ధోరణితో ముందుకు సాగుతోంది. క్రొత్త సంతకం చేసినప్పుడు లేదా క్రొత్త నిర్వాహకుడిని ప్రకటించినప్పుడల్లా, ఫుట్‌బాల్ క్లబ్‌లు దృష్టిని ఆకర్షించడానికి ఒక ప్రత్యేకమైన మార్గంలో ప్రకటించడానికి ప్రయత్నిస్తాయి. ఈ రోజు వరకు ఫుట్‌బాల్ క్లబ్‌లు చేసిన ఐదు అత్యంత చమత్కారమైన ప్రకటనలను మేము చూస్తాము.

1) అలెక్సిస్ సాంచెజ్

) అలెక్సిస్ సాంచెజ్ ఫుట్‌బాల్ పిచ్ లోపల మోసపూరిత మరియు ఆశ్చర్యానికి ప్రసిద్ది చెందాడు కాని అతను అద్భుతమైన పియానిస్ట్ అని అభిమానులకు తెలియదు. ఆర్సెనల్ నుండి మాంచెస్టర్ యునైటెడ్కు ఆయన తరలింపు చాలా విచిత్రమైన కానీ శాస్త్రీయ పద్ధతిలో ప్రకటించబడింది. అతను పియానో ​​వాయించడం మరియు ఐకానిక్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ హోమ్ జెర్సీ ధరించడం కనిపిస్తుంది. ఇది ఉత్తమ బదిలీ కాదు కాని కొంతమంది యునైటెడ్ జెర్సీలో అతని ఉత్తమ ప్రదర్శన అతను పియానో ​​వాయించే ప్రదేశమని చెప్పారు. ఈ పద్ధతిలో ప్రకటించడం ఎవరి ఆలోచన అని మాకు ఇంకా తెలియదు

లేడీస్ అండ్ జెంటిల్మెన్, దయచేసి మీ సీట్లు తీసుకోండి. పరిచయం చేస్తోంది # అలెక్సిస్ 7# GGMU # MUFC @ అలెక్సిస్_సాంచెజ్ pic.twitter.com/t9RIIx4mE4

– మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ (anManUtd) జనవరి 22, 2018

2) మౌరిజియో సర్రి

ఇటీవలి మేనేజర్ నిర్ధారణలలో ఒకటి, మౌరిజియో సర్రి రాబోయే 2021-22 సీజన్ కోసం కొత్త లాజియో మేనేజర్. అతని రాక ప్రకటించబడటానికి ముందు, లాజియో సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్ ఒక ట్వీట్ను పోస్ట్ చేసింది, ఇందులో సిగరెట్ ఎమోజి ఉంది, ఇది సర్రి లాజియో మేనేజర్ అని సూచిస్తుంది. ఆ ట్వీట్ గత రోజులుగా సోషల్ మీడియాలో ఉంది మరియు ఇటలీలో చాలా వరకు ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

మౌరిజియో సర్రి il il nuovo allenatore de # LaPrimaSquadraDellaCapitale ⚪️

➡️ https://t.co/rfiKjcRd4S pic.twitter.com/c13ZOstWmB

– SSLazio (ficOfficialSSLazio) జూన్ 9, 2021

3) సీడ్ కోలాసినాక్

మైదానంలో మరియు వెలుపల వారి ప్రదర్శనల కారణంగా అరేనాల్ ఒక పోటి జట్టుగా పిలువబడుతుంది. తిరిగి రోజు, ఆర్సెనల్ వద్ద ఆర్సేన్ వెంగెర్ ఒక ప్రముఖ శక్తిగా ఉన్నప్పుడు, అతను జట్టు కోసం ప్రపంచ స్థాయి ఆటగాళ్ళపై సంతకం చేశాడు. కోలాసినాక్ సంతకం చేయడాన్ని ప్రకటించే ముందు ఆర్సెనల్ ట్విట్టర్ హ్యాండిల్, ట్విట్టర్‌లో ఒక చిన్న క్విజ్‌ను పోస్ట్ చేసి, వెంగెర్ సంతకం చేసిన ఆటగాళ్ల పేర్లను మీరు చూడగలరా అని అడిగారు. ఈ జాబితాలో తొమ్మిది పేర్లు మాత్రమే ఉన్నాయి, కొంతకాలం తర్వాత వారు కొత్త సంతకం చేసిన సీడ్ కోలాసినాక్ యొక్క పదవ పేరును ప్రకటించారు.

సరియైన క్విజ్ కోసం సమయం…

కింది ఆటగాళ్లను అర్సేన్ వెంగెర్ సంతకం చేశారు – మీరు వారందరినీ గుర్తించగలరా? pic.twitter.com/ewEpmDRRs4

– ఆర్సెనల్ (rs ఆర్సెనల్) జూన్ 6, 2017

4) ఆంటోనియో రుడిగర్

ఇది ఒక అందమైన మరియు చమత్కారమైనది, ఒక పిల్లవాడు పాఠశాల తర్వాత తన తండ్రితో పాటు చెల్సియా అధికారిక దుకాణంలోకి ప్రవేశిస్తాడు. అతను ఒక జెర్సీని కొనాలనుకుంటున్నాడు మరియు వెనుక భాగంలో రుడిగర్ పేరును కోరుకుంటాడు. ఆమె ఏమి చేయగలదో చూస్తానని క్యాషియర్ వారితో చెప్పాడు. ఆమె వెనుకకు వెళ్ళినప్పుడు, ఆమె ఆంటోనియో రుడిగర్ను ఒక పిల్లవాడి జెర్సీలో అతని పేరు మరియు సంఖ్యను ముద్రించగలదా అని అడుగుతుంది. ఆంటోనియో “అవును, నేను ఇప్పుడు చెల్సియా ఆటగాడిని” అని సమాధానం ఇస్తాడు. ఇది మంచిది మరియు సోషల్ మీడియా దృష్టిని వేగంగా ఆకర్షించింది.

ఏ పేరు మీరు మీ ike nikefootball ఈ రోజు చెల్సియా ఇంటి చొక్కా వెనుకకు వస్తారా? # WeAreThePride pic.twitter.com/WKmYxd2x0K

– చెల్సియా FC (helChelseaFC) జూలై 9, 2017

5) ఆర్థర్ మెలో

ఇది చమత్కారంతో పాటు ఫన్నీ మరియు వికారమైన వర్గంలోకి రావచ్చు. ఇలా చేస్తున్నప్పుడు బార్సిలోనా సోషల్ మీడియా బృందం ఏమి ఆలోచిస్తుందో మాకు ఇంకా తెలియదు. ఆర్థర్ మెలో జువెంటస్ నుండి క్లబ్‌కు సంతకం చేయడాన్ని ప్రకటించే imag హాత్మక మాట్లాడే బంతి వారి వద్ద ఉంది. ఇది వారందరిలో చాలా విచిత్రమైనది మరియు వారు ఈ వీడియోలో జేవీ, మెస్సీ మరియు బుస్కెట్స్ వంటి ఇతిహాసాలను చేర్చడం మరింత దిగజారుస్తుంది.

స్వాగతం @arthurmeloreal! బెం-విండో!
⚽️ # ఎంజాయ్ ఆర్థర్
# ఎంజాయ్ బార్యా pic.twitter.com/18YQ4uOXjW

– FC బార్సిలోనా (@FCBarcelona) జూలై 9, 2018

ఫుట్‌బాల్ క్లబ్‌లు చేసిన ఇతర చమత్కారమైన ప్రకటనలు చాలా ఉన్నాయి, మేము కొన్ని తప్పిపోయి ఉండవచ్చు. కానీ మా అభిప్రాయం ప్రకారం, ఇవి ఫుట్‌బాల్ క్లబ్‌లు ప్రకటించిన ఐదు అత్యంత చమత్కారమైన సంతకాలు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments