Friday, June 18, 2021
HomeHEALTHప్రైడ్ నెల స్పెషల్: ఈ అందమైన స్వలింగ వివాహాలను చూడండి

ప్రైడ్ నెల స్పెషల్: ఈ అందమైన స్వలింగ వివాహాలను చూడండి

మేము కొన్ని అద్భుతమైన LGBTQ + కమ్యూనిటీ కథలను మీ ముందుకు తీసుకురావడం ద్వారా ప్రైడ్ నెలను జరుపుకుంటున్నాము. ప్రేమకు ప్రాథమిక హక్కుల కోసం పోరాడుతున్న సంఘం చాలా ముందుకు వచ్చింది. భారతదేశంలో, సెక్షన్ 377 ఇకపై చెల్లుబాటు కాదు, ఎక్కువ మంది ప్రజలు తమ ఐడెంటిటీలతో సుఖంగా ఉన్నారు మరియు ఇప్పుడు కూడా చమత్కారంగా ఉన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రైడ్ మంత్ స్పెషల్ – 5 క్వీర్ క్యారెక్టర్స్ మనం ఖచ్చితంగా ప్రేమిస్తాము

ప్రేమను జరుపుకునే సంఘం, అయితే, ఇప్పటికీ మన దేశంలో దాని వివాహ హక్కుల కోసం పోరాడుతోంది. స్వలింగ సంబంధంలో ఉండటం సరైందే అయినప్పటికీ, మీరు ఇష్టపడే వ్యక్తిని వివాహం చేసుకోవడం నైతికం కాదు. ఈ నియమం ఉన్నప్పటికీ, చాలా మంది స్వలింగ జంటలు వివాహం చేసుకోగలిగారు, భారతదేశం వెలుపల. ఈ రోజు, మేము అలాంటి జంటలను జరుపుకుంటున్నాము. మా 5 అందమైన స్వలింగ వివాహాల జాబితాను చూడండి.

అమిత్ షా మరియు ఆదిత్య మదిరాజు

భారతీయ-అమెరికన్ న్యూజెర్సీకి చెందిన జంట, అమిత్ షా మరియు ఆదిత్య మదిరాజు ప్రేమ తప్ప మరొకటి కాదు. డిజైనర్ కుర్తాస్ నుండి ఒక పురాణ వేదిక వరకు, వారు అన్నింటినీ కలిగి ఉన్నారు. 2018 లో సిటీ హాల్‌లో వివాహం అయిన తరువాత, ఈ జంట తమ ప్రియమైనవారితో కూడా జరుపుకోవాలని కోరుకున్నారు. వివాహ ప్రణాళిక, చాలా షాపింగ్, గ్రాండ్ మెహందీ పార్టీ మరియు స్నేహితులతో నకిలీ క్యాండిడ్‌లు – ఇది ప్రాథమికంగా న్యూజెర్సీలోని ఒక మందిరంలో వారి ఆత్మీయ వేడుకను సంక్షిప్తీకరిస్తుంది.

అయేషా నాగేశ్వరన్ మరియు కట్జా హన్లోజర్-నాగేశ్వరన్

ముప్పై సంవత్సరాలు స్నేహితులుగా ఉన్న తరువాత, నాగేశ్వరన్ మరియు ఆమె భాగస్వామి ప్రేమను ముఖం మీద చూస్తూనే ఉన్నారని గ్రహించారు. వారు మూడు నగరాల్లో వివాహం చేసుకున్నారు, జూరిచ్‌లో ఆత్మీయ పౌర వేడుక, Delhi ిల్లీలో రిసెప్షన్ పార్టీ మరియు చివరికి జైసల్మేర్‌లో ఒక గొప్ప వివాహ వేడుక. ఈ జంట స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యులు కలిసి లేడీస్ మరియు వారి వివాహాలను జరుపుకుంటారు మరియు వారిని ప్రేమతో వర్షం కురిపించారు.

రాచెల్ షా మరియు మారిస్సా

రాచెల్ షా మరియు మారిస్సా అమెరికాలోని ఆన్ అర్బోర్‌లోని ఫ్రూటిగ్ ఫామ్ అనే ప్రదేశంలో ఒక మోటైన వ్యవసాయ వివాహం చేసుకున్నారు. వారి సంస్కృతుల మాదిరిగానే, పెళ్లి కూడా వారి సంప్రదాయాల కలయిక. పూల అలంకరణలు, డిజైనర్ వివాహ వస్త్రాలు, సంతోషకరమైన కుటుంబాలు మరియు అందమైన వివాహం కోసం చేసిన పూజ్యమైన జంట.

కోలిన్ మస్కారెన్హాస్ మరియు ఆండ్రూ

ఎన్‌ఆర్‌ఐ కోలిన్ మస్కారెన్‌హాస్ ఆండ్రూను చికాగోలోని డేటింగ్ యాప్‌లో కలిశారు. ఆండ్రూ ఒక విదేశీయుడు అయినప్పటికీ భారతీయ సంస్కృతిని ఇష్టపడ్డాడు మరియు మెచ్చుకున్నాడు మరియు మాస్కారెన్‌హాస్‌తో క్లిక్ చేసినది అదే. వారు రామెన్ నూడుల్స్ గిన్నె మీద కలవాలని నిర్ణయించుకున్నారు, మరియు మిగిలిన వారు చెప్పినట్లు చరిత్ర. వారికి రెండు వివాహ వేడుకలు జరిగాయి, వీటిని వివరిస్తూ, మాస్కరెన్హాస్ హ్యూమన్స్ ఆఫ్ బొంబాయితో ఇలా అన్నారు, “మేము 2019 జూన్లో వివాహం చేసుకున్నాము మరియు అన్ని వివాహ వేడుకలతో భారీ వేడుకలు జరుపుకున్నాము – హల్ది, సంగీత, ధోతి వేడుక మరియు పాశ్చాత్య నలుపు- టై వేడుక… అన్ని తరువాత, మీరు మీ జీవితపు ప్రేమను ఒక్కసారి మాత్రమే వివాహం చేసుకుంటారు! మా పెళ్లిని నిర్వహించడానికి మాకు సహాయపడటానికి మాకు కుటుంబం మరియు స్నేహితులు అన్ని ప్రాంతాల నుండి ప్రయాణించారు… నేను చుట్టుపక్కల ఉన్న ప్రేమను కూడా వ్యక్తపరచలేను. ”

సుందీప్ దోసాంజ్ మరియు శరత్ పుటిచంద

స్వలింగ వివాహాలకు మరో అద్భుతమైన ఉదాహరణ, సెప్టెంబర్ 25 న సిక్కుల వివాహ వేడుకలో ముడి వేసుకున్న దోసాంజ్ మరియు పుట్టిచంద. ఒక రోజు తరువాత శరత్ కుటుంబం అనుసరించిన సంప్రదాయాల ప్రకారం వారు వివాహం చేసుకున్నారు. వారి వివాహం ఏ సమయంలోనైనా వైరల్ అయ్యింది మరియు ఇది ప్రజలు మాట్లాడుతున్న ప్రతిదీ.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments