HomeHEALTHవిరాట్ కోహ్లీ తన డిన్నర్ ఆహ్వానాన్ని తిరస్కరించిన తరువాత ఎండి సిరాజ్ను ఆశ్చర్యపరిచాడు

విరాట్ కోహ్లీ తన డిన్నర్ ఆహ్వానాన్ని తిరస్కరించిన తరువాత ఎండి సిరాజ్ను ఆశ్చర్యపరిచాడు

విరాట్ కోహ్లీ, బయటినుండి, అతను కోరుకున్నది చేయటానికి చంపే వ్యక్తిలా కనిపిస్తాడు, కాని లోపలి నుండి, అతను మరొక మానవుడు. అతను ఇతర వ్యక్తుల గురించి పట్టించుకునే మరొక వ్యక్తి మరియు వారు ఎలా భావిస్తారు. కోహ్లీ దూకుడుగా మరియు మండుతున్న వ్యక్తిలా కనబడవచ్చు, కానీ మీకు ఏదైనా అవసరమైనప్పుడు మీరు ఎల్లప్పుడూ వెళ్ళే వ్యక్తి, మరియు మీ కోసం సమస్యను పరిష్కరించే వ్యక్తి అతను. క్రికెట్ మైదానంలో అరుదుగా కనిపించే కోహ్లీ తన వినయపూర్వకమైన వైపు చూపించిన సందర్భాలు చాలా ఉన్నాయి.

కూడా చదవండి: చిరస్మరణీయ టెస్ట్ మ్యాచ్ తర్వాత 25 సంవత్సరాల తరువాత

సౌరవ్ గంగూలీ యొక్క ఎపిక్ అరంగేట్రం రిలీవింగ్ 2018 లో, రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరులో ఒక యువకుడు జీవితంలో అత్యంత సవాలుగా ఉన్న విషయాలను చూసిన శిబిరం ప్రపంచంలోని గొప్ప క్రికెట్ లీగ్‌లోకి ప్రవేశించింది మరియు ఇప్పుడు అతిపెద్ద జట్లలో ఒకటిగా ఆడుతోంది. ఈ రోజు ఎక్కడ ఉన్నా చేరుకోవడానికి అన్ని అడ్డంకులను అధిగమించిన మహ్మద్ సిరాజ్ తప్ప మరెవరో కాదు. ఆట తరువాత హైదరాబాద్ వెళ్లే ముందు విరాట్ కోహ్లీని అడిగిన ఒక సారి, ఆట ముగిసిన తరువాత విందు కోసం తన ఇంటికి రాగలనా అని. అతను చేరడానికి వీలుగా తన వెనుక గట్టిగా ఉందని విరాట్ చెప్పాడు, మరియు సిరాజ్ ఈ గాయం గురించి తెలుసు మరియు దానికి అంగీకరించాడు. ఆట తరువాత, సిరాజ్ తన ఇంటికి వెళ్లి అక్కడ విరాట్ కోహ్లీని మరియు అతని ఇతర ఆర్‌సిబి సహచరులను చూసి ఆశ్చర్యపోయాడు. సిరాజ్ ముఖంపై ఆశ్చర్యకరమైన రూపాన్ని చూడగలిగేలా అతను కోహ్లీ పెట్టిన సరదా ఉచ్చులో పడిపోయాడు. సిరాజ్ ఆనందంగా ఉన్నాడు మరియు కోహ్లీ మరియు ఇతర స్క్వాడ్ సభ్యులతో సహా అందరికీ విందు కోసం తన ఇంటికి వెళ్లినందుకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌కు వెళ్లాడు. ఇది కోహ్లీ చేసిన గొప్ప చర్య, మరియు ఇది నిజంగా అందరికీ గొప్ప బంధం అనుభవం మరియు కోహ్లీ కూడా తన స్థలంలో ఉన్న ఆహారం నమ్మశక్యం కాదని చెప్పాడు. తన కుటుంబం ప్రతిఒక్కరికీ అందించిన విధానం ప్రశంసనీయం మరియు అసాధారణమైనది కాదు. అతను సిరాజ్ మరియు అతని కుటుంబ సభ్యులను తన ఇంటిని ఎక్కువగా సందర్శిస్తానని వాగ్దానం చేశాడు.

“నేను విరాట్ కోహ్లీ భాయ్‌ను నా ఇంట్లో విందు కోసం అడిగాను, అతను చాలా దయతో ఉన్నాడు మరియు ఆహ్వానాన్ని అంగీకరించాడు. మేము దిగిన క్షణం, విరాట్ భాయ్ తనకు గట్టి బ్యాక్ ఉందని, కాబట్టి వారు రారని చెప్పారు. నేను కొంచెం కలత చెందాను, కాని అతను వచ్చాడు & నేను అక్కడ అతనిని చూసినప్పుడు నేను అతనిని కౌగిలించుకున్నాను, అది కూడా అధివాస్తవికం. ” – ఎండి సిరాజ్

– క్రికెట్ మ్యాన్ 2 (@ man4_cricket) జూన్ 22, 2021

ప్రజలు కొన్నిసార్లు ఇష్టపడని కోహ్లీకి దూకుడుగా ఉన్నప్పటికీ, అతను ప్రశాంతంగా మరియు స్వరపరిచాడు అని ఖండించలేదు. చూడవలసిన మరియు ప్రశంసించాల్సిన వైపు. అతను ఆట యొక్క గొప్ప ఆటగాళ్ళలో ఒకరిగా పరిగణించబడటానికి ఇది ఒక కారణం, ఎందుకంటే ప్రతి పరిస్థితిలోనూ బాగా ఏమి చేయాలో అతనికి తెలుసు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఇండియన్ టెస్ట్ జెర్సీ యొక్క పరిణామం

దేశీయ క్రికెటర్లకు బిసిసిఐ చికిత్సను అభిమానులు పిలిచారు, ఇది ఒలింపిక్ బృందానికి CR 10 సిఆర్ విరాళం ఇచ్చింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments