HomeSPORTSనాలుగవ రోజు బంతి బౌల్ చేయకుండా కొట్టుకుపోయింది

నాలుగవ రోజు బంతి బౌల్ చేయకుండా కొట్టుకుపోయింది

నివేదిక

భారతదేశం మరియు న్యూజిలాండ్ ఇప్పుడు గరిష్టంగా 196 ఓవర్లు కలిగి ఉన్నాయి – రిజర్వ్ డేతో సహా – గుర్తించడానికి పూర్తిగా విజేత

  • Sidharth Monga

2:36

Is a result still possible in the WTC final?

WTC ఫైనల్‌లో ఫలితం ఇంకా సాధ్యమేనా? (2:36)

న్యూజిలాండ్ 2 కి 101 (కాన్వే 54, లాతం 30) కాలిబాట ఇండియా 217 ​​బై 116 పరుగులు

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ (డబ్ల్యుటిసి) ఫైనల్‌లో నాలుగవ రోజున నిరంతర వర్షం ఆడటానికి అనుమతించలేదు, భారతదేశం మరియు న్యూజిలాండ్ రిజర్వు రోజుతో సహా – గరిష్టంగా 196 ఓవర్లు – పూర్తిగా విజేతను గుర్తించడానికి. డ్రా విషయంలో, ప్రారంభ డబ్ల్యుటిసికి ఉమ్మడి విజేతలు ఉంటారు, వారు అవార్డు డబ్బు మరియు ట్రోఫీని పంచుకుంటారు.

మొదటిదానితో డ్రా మరింత అనుకూలమైన ఫలితంగా మారింది రెండు వైపుల ఇన్నింగ్స్ ఇంకా పూర్తి కాలేదు, మొదటి నాలుగు రోజుల్లో 141.2 ఓవర్లు మాత్రమే సాధ్యమయ్యాయి. ఏదేమైనా, ఈ పిచ్‌లో బ్యాటింగ్ చేయడంలో ఇబ్బందులు తలెత్తడం జట్లకు విజయం సాధించే అవకాశాన్ని మిగిల్చింది.

ఇది నిలుస్తుంది, న్యూజిలాండ్ భారతదేశం యొక్క మొదటి స్థానంలో 116 వెనుకబడి ఉంది ఇన్నింగ్స్ స్కోరు 217 పరుగులతో ఎనిమిది వికెట్లు చేతిలో ఉంది, రెండవ రోజు భారతదేశాన్ని ఉంచిన తరువాత, మొదటి రోజు మొత్తం కడిగివేయబడింది. కేన్ విలియమ్సన్ మరియు రాస్ టేలర్ వికెట్ వద్ద ఉన్నారు, మ్యాచ్ యొక్క అర్ధ సెంచూరియన్, డెవాన్ కాన్వే, మూడవ రోజు ఆట చెడు కాంతితో తగ్గించబడటానికి కొద్ది నిమిషాల ముందు పడిపోయింది.

అన్ని కళ్ళు ఇప్పుడు టెస్ట్ యొక్క చివరి రెండు రోజుల సూచనపై ఉన్నాయి. మంగళవారం ఉదయాన్నే షవర్ మరియు బుధవారం స్పష్టమైన ఎండ రోజు తప్ప మరేమీ లేదని బిబిసి అంచనా వేసింది. అక్యూవెదర్ మంగళవారం బేసి షవర్ మరియు “ఎండ నుండి పాక్షికంగా మేఘావృతం” బుధవారం మేఘావృతమైన రోజును అంచనా వేసింది.

ఇంగ్లాండ్‌లో టెస్టుల చివరి రోజులతో సాధన, ఐసిసి రిజర్వ్ రోజు టిక్కెట్ల ధరలను తగ్గిస్తుంది. అత్యధిక ధర కలిగిన కేటగిరీ – జిబిపి 150 ధర – జిబిపి 100 కి ఆరో రోజు అందుబాటులో ఉంటుందని పిటిఐ నివేదించింది. ఇతర రెండు వర్గాల ధరలు జిబిపి 100 మరియు జిబిపి 75 నుండి జిబిపి 75 మరియు జిబిపి 50 కి తగ్గుతాయి. ఒకటి మరియు నాలుగు రోజులు టికెట్లు కలిగి ఉన్న అభిమానులు – వాపసు ఇవ్వడానికి నిలబడే పూర్తి వాష్ అవుట్ లు – మొదట టిక్కెట్ల వద్ద వెళ్తాయి , మరియు మిగిలినవి టెస్ట్ కోసం టికెట్ బ్యాలెట్‌లో మొత్తం కోల్పోయిన అభిమానులకు తెరవబడతాయి.

రిజర్వ్ రోజు 150 నిమిషాల కన్నా ఎక్కువ క్షణం అందుబాటులోకి వచ్చింది మొదటి రోజున ఆట పోయింది, కానీ రెండు మరియు మూడు రోజులలో పరిస్థితులు ఎంత కష్టంగా ఉన్నాయో చూస్తే, అది అవసరం లేకపోవచ్చు. నాలుగవ రోజు వర్షం అన్నింటినీ కలిగి ఉంది, కాని ఫైనల్ ఆరో రోజుకు వెళ్లేలా చూసింది. అటువంటప్పుడు, అంపైర్లు ఐదవ రోజు ముగింపుకు 60 నిమిషాల ముందు ఆరవ రోజును అధికారికంగా ప్రకటిస్తారు.

సిధార్థ్ మోంగా ESPNcricinfo

లో అసిస్టెంట్ ఎడిటర్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇది జరిగినట్లు
Next articleప్రత్యక్ష నివేదిక
RELATED ARTICLES

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments