Wednesday, June 23, 2021
HomeHEALTHరాబోయే యూరోల నుండి చాలా ముఖ్యమైన గైర్హాజరు

రాబోయే యూరోల నుండి చాలా ముఖ్యమైన గైర్హాజరు

యూరోలు మాకు ఒక రోజు దూరంలో ఉన్నాయి, మరియు కాల్-అప్, గాయం, కోలుకోవడం, అర్హత లేదు, వంటి వివిధ కారణాల వల్ల మార్క్యూ ఈవెంట్‌ను కోల్పోయే ఆటగాళ్ళు చాలా తక్కువ మంది ఉన్నారు. ఈ టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొనని వివిధ స్థానాల్లోని ఆటగాళ్లను మేము చూస్తాము. రాబోయే యూరోలలో ఆడని ప్రముఖ పది మంది ఆటగాళ్లను మేము తీసుకున్నాము.

ఇది కూడా చదవండి: రాబోయే యూరోలలో ఐదు రికార్డులు రొనాల్డో విచ్ఛిన్నం చేయగలడు

1) మార్క్ ఆండ్రీ టెర్-స్టీగెన్ – జికె (జర్మనీ)

ఉత్తమ గోల్ కీపర్ స్పానిష్ లీగ్‌లోనే కాదు, ప్రపంచమంతటా. గోల్ కీపింగ్ స్థానం కోసం ఎవరైనా మాన్యువల్ న్యూయర్‌కు కఠినమైన పోటీ ఇవ్వగలిగితే, అది టెర్-స్టీగెన్ అయి ఉండాలి. అతను కలల రూపంలో ఉన్నాడు మరియు తన వైపు ఎఫ్.సి. బార్సిలోనాను చాలా సార్లు ఇబ్బంది నుండి కాపాడాడు. పాపం, గత కొన్ని మ్యాచ్ డేలలో, అతను మోకాలి గాయంతో బాధపడ్డాడు, దీని కోసం అతను శస్త్రచికిత్స చేయవలసి ఉంది మరియు మొత్తం టోర్నమెంట్‌ను కోల్పోవలసి ఉంటుంది.

2) ట్రెంట్ అలెగ్జాండర్-ఆర్నాల్డ్ – ఆర్బి (ఇంగ్లాండ్)

ప్రపంచంలో కుడి-వెనుక స్థానంలో ఉన్న ఉత్తమ రక్షకుడు ట్రెంట్ అలెగ్జాండర్ -ఆర్నాల్డ్. అతను ఈ టోర్నమెంట్‌కు ఇంగ్లాండ్ మేనేజర్ గారెత్ సౌత్‌గేట్ చేత ఎంపిక చేయబడ్డాడు, కాని ఆస్ట్రియాతో జరిగిన మొదటి స్నేహంలో గాయపడ్డాడు. ఇంగ్లాండ్ చాలా రైట్-బ్యాక్స్ కలిగి ఉందని మరియు ఆ స్థానంలో ఓవర్లోడ్ చేయబడిందని ఖండించలేదు. అదే సమయంలో, ఎదురుదాడి చేసే పరిస్థితులలో రక్షణాత్మకంగా మరియు ప్రమాదకరంగా ట్రెంట్ ఉత్తమమైన Rbs లో ఒకటి మరియు పదిలో తొమ్మిది సార్లు బంతిని గెలుచుకోగలడు. అతను నమ్మశక్యం కాని గోల్స్ సాధించడానికి మరియు అసంభవమైన ప్రాంతాల నుండి సహాయం చేయడానికి ఒక నేర్పును కలిగి ఉన్నాడు. అతను ఈ ఇంగ్లాండ్ జట్టుకు కీలకమైనవాడు, మరియు ఈ టోర్నమెంట్‌ను అతను తప్పకుండా తప్పిస్తాడు.

3) సెర్గియో రామోస్ – సిబి (స్పెయిన్)

ఫుట్‌బాల్ అభిమానులకు లభించిన అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన షాక్ రియల్ మాడ్రిడ్ మరియు స్పెయిన్ కెప్టెన్ సెర్గియో రామోస్‌లను మినహాయించడం. అతను దాదాపు పదిహేనేళ్లుగా స్పెయిన్ రక్షణకు ప్రధాన స్రవంతిగా ఉన్నాడు, మరియు అతని మినహాయింపు గమనించదగ్గ విషయం. ముప్పై ఐదు సంవత్సరాల వయస్సులో కూడా, అతను కెప్టెన్‌గా ఉండి, మరోసారి యూరో కీర్తికి దారి తీయవచ్చు. హెడ్ ​​కోచ్ లూయిస్ ఎన్రిక్ కేటాయించిన ఇరవై ఆరు ఆటగాళ్ళలో ఇరవై నాలుగు మందిని మాత్రమే ఎన్నుకున్నారు, ఇది సాధారణంగా విచిత్రమైన నిర్ణయం.

4) వర్జిల్ వాన్ డిజ్క్ – సిబి (నెదర్లాండ్స్)

వాన్ డిజ్క్ రాబోయే యూరోలకు కూడా అందుబాటులో లేడు. అక్టోబర్ నుండి, అతను చర్యకు దూరంగా ఉన్నాడు, కాని మంచి విషయం ఏమిటంటే అతను మళ్ళీ శిక్షణ ప్రారంభించాడు మరియు ఇప్పుడు ఒక నెలకు పైగా ఉన్నాడు. అతను జట్టులో పాల్గొనడానికి వివాదాస్పదంగా ఉంటాడని was హించబడింది, కానీ అతను తనను తాను అందుబాటులో ఉంచలేదు, అతను తన కోలుకోవడం కొనసాగించాలని కోరుకుంటున్నానని మరియు అతను తరువాతి సీజన్లో పూర్తిగా సరిపోయేలా చూడాలని కోరుకుంటున్నానని పేర్కొన్నాడు. వాన్ డిజ్క్ లేకుండా, డచ్ వారు ఎత్తుపైకి వచ్చే పనిని ఎదుర్కొంటారు మరియు మ్యాచ్-విన్నింగ్ ప్రదర్శనలు ఇవ్వడానికి వారి బ్యాకప్‌లపై ఆధారపడతారు.

5) దయోట్ ఉపమెకానో – సిబి (ఫ్రాన్స్)

ఫ్రాన్స్ జాతీయ జట్టు ప్రతిభావంతులైన సెంటర్-బ్యాక్స్‌తో నిండి ఉంది, ఎంతగా అంటే ఒకరు కూడా తన జాతీయతను మార్చవలసి వచ్చింది యూరోలలో పాల్గొనండి. దయోట్ ఉపమెకానో ఆర్బి లీప్జిగ్ కోసం చాలా బహుమతి పొందిన సెంటర్-బ్యాక్ మరియు వేసవిలో ప్రస్తుత బుండెస్లిగా ఛాంపియన్స్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్కు వెళతారు. అతను ఒక పెద్ద క్లబ్‌లో లీడ్ డిఫెండర్‌గా ఉంటాడు, అతను అగ్రశ్రేణి ఆటగాడని సూచిస్తాడు మరియు డిఫెన్సివ్ ప్లేయర్‌గా అతని వేగం అతన్ని ప్రమాదకరంగా చేస్తుంది. దురదృష్టవశాత్తు, అతని పేరు కూడా జట్టులో లేదు. ఫ్రెంచ్ మేనేజర్ మరియు హెడ్ కోచ్ డిడియర్ డెస్చాంప్స్ చివరి అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక నుండి వారి అసలు సెంటర్-బ్యాక్స్‌తో వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నారు. కానీ ఉపమెకానో వంటి ఆటగాడిని ఎక్కువసేపు విస్మరించలేము, తరువాత అతను జట్టులో ఎప్పుడు ఉంటాడో చూడవచ్చు.

6) థియో హెర్నాండెజ్ – ఎల్బి (ఫ్రాన్స్)

ఫ్రెంచ్ ఆటగాళ్లలో చాలా ఆశ్చర్యం ఏమిటంటే థియో హెర్నాండెజ్‌ను మినహాయించడం. అతను ఎసి మిలన్‌తో అద్భుతమైన సీజన్‌ను కలిగి ఉన్నాడు మరియు వారి జట్టులో క్లిష్టమైన సభ్యుడిగా ఉన్నాడు. ఇంత అద్భుతమైన సీజన్ తర్వాత అతను ఫ్రెంచ్ జట్టుకు ఎంపిక అవుతాడని దాదాపు హామీ ఇవ్వబడింది, కానీ అది అస్సలు కాదు. ఫ్రాన్స్‌కు లెఫ్ట్-బ్యాక్ ప్రారంభమైన ఫెర్లాండ్ మెండికి గాయం కూడా అతని పాయింట్‌కి జోడించలేదు. అతను అలాంటి టోర్నమెంట్‌కు ఎందుకు ఎంపిక కాలేదు అనే కారణాన్ని ఫ్రెంచ్ మేనేజర్ మరియు హెడ్ కోచ్ డిడియర్ డెస్‌చాంప్స్‌కు మాత్రమే తెలుసు.

7) డానీ వాన్ డి బీక్ – సిఎమ్ (నెదర్లాండ్స్)

డానీ వాన్ డి బీక్ అజాక్స్, మాంచెస్టర్ యునైటెడ్, మరియు అతని కోసం ఆడటానికి చాలా ఉత్తేజకరమైన యువ అవకాశంగా ఉంది. దేశం, నెదర్లాండ్స్. ఏదేమైనా, మాంచెస్టర్ యునైటెడ్కు వెళ్ళిన తరువాత, ఓలే గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ క్రింద అతని ప్రాధమిక పురుషులు ఆ పని చేస్తున్నందున అతనికి ఎక్కువ సమయం లభించలేదు. యూరోస్‌లో డచ్ మిడ్‌ఫీల్డర్ యొక్క పునరుజ్జీవనాన్ని చూడటానికి అందరూ ఎదురుచూస్తున్నారు, కాని పాపం అతను శిక్షణలో గజ్జ గాయం కారణంగా టోర్నమెంట్‌ను కోల్పోతాడు. అటువంటి టార్రిడ్ సీజన్ తర్వాత అతను ఆటగాడిగా ఎలా తిరిగి వస్తాడో చూడాలి.

8) మార్కో రీస్ – CM / CAM (జర్మనీ )

మార్కో రీస్ తన జీవిత స్కోరింగ్ మరియు వినోదం కోసం లక్ష్యాలకు సహాయపడే రూపంలో ఉన్నాడు. అతను కొన్ని రోజుల క్రితం తన క్లబ్ కప్ విజయంలో కీలకమైన భాగం. దురదృష్టవశాత్తు, రాబోయే యూరోలకు రీస్ తనను తాను అందుబాటులో ఉంచలేదు. ఆటలతో నిండిన టాక్సింగ్ సీజన్ తర్వాత విశ్రాంతి తీసుకొని కోలుకోవాలని తాను కోరుకుంటున్నానని పేర్కొన్నాడు. అంటే 2014 ప్రపంచ కప్ ఫైనల్స్ మరియు 2016 యూరోలు గాయం ద్వారా తప్పిపోయిన తరువాత రీస్ తన మూడవ మార్క్యూ టోర్నమెంట్‌ను కోల్పోతాడు. ఈ రూపంలో రీయుస్ జర్మనీకి గణనీయమైన నష్టం అవుతుంది, కానీ వారికి తగినంత బ్యాకప్‌లు ఉన్నాయి, ఇది వారికి మంచి విషయం.

9) జ్లతాన్ ఇబ్రహీమోవిక్ – ఎస్టీ (స్వీడన్)

2020 ప్రారంభంలో ప్రపంచంలో కొద్దిమంది మాత్రమే జ్లాటాన్ ఇబ్రహీమోవిక్ అనుకుంటారు యూరోలు ఆడుతున్నారు. జ్లాటాన్ అప్పటికే తన దేశానికి నలభై ఏళ్ళ వయసులో కూడా అందుబాటులో ఉన్నాడు మరియు వారి కోసం దాడికి నాయకత్వం వహించాడు. కానీ దురదృష్టవశాత్తు, ఒక గాయం అతన్ని యూరోల నుండి తోసిపుచ్చింది, మరియు అతను కనీసం నాలుగు వారాలు గడపడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. వాస్తవానికి, ఇబ్రహీమోవిక్ h హించలేము మరియు పదవీ విరమణకు ముందు తరువాతి సంవత్సరం ప్రపంచ కప్‌ను తన చివరి మార్క్యూ టోర్నమెంట్‌గా ఆడవచ్చు, కాని మేము అప్పటి వరకు మాత్రమే వేచి ఉండగలము.

10) ఎర్లింగ్ హాలండ్ – ఎస్టీ (నార్వే)

ఎర్లింగ్ హాలండ్ యొక్క పెరుగుదల ఈ సమయానికి నమ్మశక్యం కానిది కాదు. అతను వినోదం కోసం గోల్స్ చేశాడు మరియు గత రెండు సీజన్లలో తన క్లబ్ మరియు దేశానికి కీలకమైన ఆటగాడు. పాపం, అతను తన జట్టును యూరోలకు అర్హత సాధించలేకపోయాడు, మరియు అతను యూరోలను కూర్చుని అతని నుండి మార్క్యూ ఈవెంట్‌ను చూడవలసి ఉంటుంది. అతను తరువాతిసారి టోర్నమెంట్‌ను గుర్తించి తన జట్టును యూరోలకు అర్హత సాధించగలడని అతను ఆశిస్తున్నాడు.

ఈ ఆటగాళ్ళు అతి పెద్ద హాజరుకానివారు టోర్నమెంట్ నుండి మరియు తదుపరి ఎడిషన్ కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. వారి ప్రమేయం యూరోలను ఇప్పటికే ఉన్నదానికంటే మరపురానిదిగా మరియు మరింత సంచలనాత్మకంగా మారుస్తుంది. ఈ జాబితాలోని ఆటగాళ్ల నాణ్యత తమకు తామే మాట్లాడుతుంది, మరియు ఏమీ తీసివేయబడదు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments