HomeHEALTHఫైవ్ రికార్డ్స్ రొనాల్డో రాబోయే యూరోలలో విచ్ఛిన్నం చేయగలడు

ఫైవ్ రికార్డ్స్ రొనాల్డో రాబోయే యూరోలలో విచ్ఛిన్నం చేయగలడు

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో ఫుట్‌బాల్ పిచ్‌ను సాధించిన గొప్ప ఫుట్‌బాల్ ఆటగాళ్లలో ఒకడు. అతను పిచ్‌లోకి అడుగు పెట్టినప్పుడల్లా, రొనాల్డో ఈసారి ఏమి చేయగలడు అనే దానిపై ప్రత్యర్థుల లోపల భయం కలుగుతుంది. అతను ఎల్లప్పుడూ లక్ష్యాలు, సహాయాలు, రికార్డులు మరియు మైలురాళ్ళ గురించి ఉంటాడు మరియు ఈ రోజుల్లో వినోదం కోసం చేస్తాడు. అతను ఇప్పటివరకు లెక్కలేనన్ని రికార్డులను బద్దలు కొట్టాడు మరియు భవిష్యత్తులో కూడా అలానే కొనసాగుతాడు.

ఇది కూడా చదవండి: యూరో 2020 ప్రివ్యూ : ఇష్టమైనవి, అండర్డాగ్స్ & మరిన్ని; టోర్నమెంట్‌కు బిగినర్స్ గైడ్ ఇక్కడ ఉంది

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో రాబోయే యూరోల వద్ద విచ్ఛిన్నం చేయగల ఐదు రికార్డుల కోసం మేము ఎదురుచూస్తున్నాము.

1) చాలా యూరో ప్రచారాలు

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో ఇప్పుడు అర దశాబ్దానికి పైగా అంతర్జాతీయ స్థాయిలో దీనిని చంపేస్తోంది మరియు 2004 ప్రసిద్ధ పోర్చుగల్ జట్టులో భాగంగా ఉంది, ఇందులో డెకో మరియు లూయిస్ ఫిగో వంటి వారు ఫైనల్‌కు చేరుకున్నారు మరియు గ్రీస్‌తో తృటిలో ఓడిపోయారు. అప్పటి నుండి, రొనాల్డో 2008, 2012 మరియు 2016 సంవత్సరాల్లో యూరోలో మరో మూడుసార్లు ఆడాడు. అతను పోర్చుగల్ జట్టుకు కెప్టెన్ అయినందున, అతను ఈ సంవత్సరం పోటీలో కూడా ఆడనున్నాడు. అతను ఐదు యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లను ఆడిన చరిత్రలో మొట్టమొదటి ఆటగాడిగా ఎదగాలని ఎదురు చూస్తున్నాడు. ఇది అతనికి అద్భుతమైన ఫీట్ మరియు విచ్ఛిన్నం కావడానికి కొంత సమయం పడుతుంది.

2) యూరోల వద్ద ఎక్కువ లక్ష్యాలు

లక్ష్యాలు మరియు క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో చేతులు జోడించి చాలా కాలం పాటు ఒకరికొకరు దూరంగా ఉండలేరు. రొనాల్డో ప్రస్తుతం నాలుగు టోర్నమెంట్లలో తొమ్మిది గోల్స్‌తో ఫ్రాన్స్‌కు చెందిన గొప్ప మైఖేల్ ప్లాటినితో సమం చేశాడు. రొనాల్డో ఈ రికార్డును త్వరగా బద్దలు కొట్టగలడని మరియు యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో అత్యధిక గోల్ స్కోరర్‌గా అవతరించగలడని చెప్పడం చాలా సరైంది.

3) చాలా ప్రదర్శనలు

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో పోర్చుగల్ తరఫున ఆడటానికి అత్యుత్తమ ఆటగాడు మరియు అతనికి అవసరమైనప్పుడు తన దేశం కోసం అక్కడ ఉన్నాడు. అతను క్వాలిఫైయింగ్ ఆటలతో సహా యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో అత్యధిక ప్రదర్శనలను నమోదు చేయబోతున్నాడు. అతను తన మూడు గ్రూప్ ఆటలను ఫ్రాన్స్, హంగరీ మరియు జర్మనీకి వ్యతిరేకంగా ఆడితే రికార్డును బద్దలు కొడతాడు. ప్రస్తుతం ఈ రికార్డును అతని జువెంటస్ జట్టు సహచరుడు మరియు ఇటాలియన్ గోల్ కీపింగ్ లెజెండ్ జియాన్లూయిగి బఫన్ కలిగి ఉన్నాడు. కీపర్ తన పేరుకు 58 క్యాప్స్ ఉండగా, రొనాల్డో తన పేరుకు 56 క్యాప్స్ ఉన్నాయి. అందువల్ల అతను మూడు గ్రూప్ ఆటలను ఆడితే, అతను రికార్డును బద్దలు కొడతాడు, మరియు ఈ సమయంలో కూడా అది అనివార్యంగా అనిపిస్తుంది.

4) ఫైనల్‌లో పాత స్కోరర్

పోర్చుగల్ చివరకు ప్రపంచ వేదికపై ఫుట్‌బాల్ జట్టుగా వారి సామర్థ్యాలను చూపించింది, మునుపటి యూరోల ఎడిషన్‌ను గెలుచుకుంది మరియు యుఫా నేషన్స్ లీగ్ యొక్క మొట్టమొదటి ఎడిషన్. వారు సామర్థ్యం మరియు అనుభవంతో నిండిన గొప్ప జట్టును కలిగి ఉన్నారు మరియు టోర్నమెంట్ గెలవడానికి ఇష్టమైన వాటిలో ఒకటి. ఈసారి వారు మళ్లీ ఫైనల్‌కు చేరుకుంటే, మరియు రొనాల్డో ఆ ఆటలో ఒక గోల్ ఆడి, స్కోరు చేస్తే, అతను యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్లో అతి పురాతన గోల్‌కోరర్‌గా నిలిచాడు. పశ్చిమ జర్మనీకి చెందిన బెర్న్డ్ హల్జెన్‌బీన్ ప్రస్తుతం అతను 1976 లో బద్దలు కొట్టిన రికార్డును కలిగి ఉన్నాడు. కాబట్టి పోర్చుగల్ ఫైనల్‌కు చేరుకుంటే, క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డోకు 36 సంవత్సరాలు మరియు 156 రోజుల వయస్సు ఉంటుంది.

5) ఆల్ టైమ్ ఇంటర్నేషనల్ టాప్ స్కోరర్

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో ప్రస్తుత ప్రముఖ క్రియాశీల గోల్ స్కోరర్ అతని పేరుకు 103 గోల్స్. ఏదేమైనా, ఆల్-టైమ్ ఇంటర్నేషనల్ టాప్ స్కోరర్లో అతను ఇప్పటికీ ఆరు గోల్స్ సిగ్గుపడుతున్నాడు, ప్రస్తుతం ఇరాన్ యొక్క అలీ డేయి తన పేరుకు 109 గోల్స్ కలిగి ఉన్నాడు. రొనాల్డోకు అతని వైపు సమయం మరియు మ్యాచ్‌లు ఉన్నాయి, కాని ఈ రికార్డును త్వరలోనే కాకుండా బద్దలు కొట్టాలని చూస్తుంది. ఈ రికార్డ్ అతని అప్పటి కెరీర్‌లో ఒక అద్భుతమైన మైలురాయి అవుతుంది మరియు చరిత్రలో అతని సంతకాన్ని మళ్లీ ముద్రించింది.

పోర్చుగల్ మరియు రొనాల్డో అభిమానులు చూడటానికి ఇష్టపడతారు ఈ రికార్డులన్నీ వారి అభిమాన ఆటగాడిచే విచ్ఛిన్నమవుతాయి మరియు రాబోయే యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో కూడా అతను ఏమి చేయగలడో చూడాలి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments