HomeHEALTHనార్త్ వెస్ట్ వాంటెడ్ ఎ 'పూప్' థీమ్ బర్త్ డే పార్టీ, కిమ్ కర్దాషియాన్ ఆమె...

నార్త్ వెస్ట్ వాంటెడ్ ఎ 'పూప్' థీమ్ బర్త్ డే పార్టీ, కిమ్ కర్దాషియాన్ ఆమె కోరికను మంజూరు చేసింది

నార్త్ వెస్ట్ తన 8 వ పుట్టినరోజును సాధారణ పుట్టినరోజు పార్టీతో జరుపుకోలేదు. చిన్నది ‘పూప్’ నేపథ్య వేడుకను కోరుకుంది మరియు ఆమె తల్లి ఆమెకు అదే ఇవ్వడానికి వెనుకాడలేదు. కర్దాషియాన్ తన మొదటి బిడ్డ కోసం అద్భుతమైన నేపథ్య పుట్టినరోజు పార్టీని విసిరి, దీనిని “పూప్ డిడ్డీ స్కూప్ కాస్త నిద్రపోయే పార్టీ” అని అభివర్ణించారు.

ఇది కూడా చదవండి: కిమ్ కర్దాషియాన్ కాన్యే వెస్ట్

నుండి విడిపోయిన తరువాత విఫలమైనట్లు అనిపిస్తుంది. వేడుక యొక్క వీడియో మరియు చిత్రాలను పంచుకోవడానికి కర్దాషియన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథలను తీసుకున్నాడు. కస్టమ్ మోనోగ్రామ్డ్ స్టోనీ క్లోవర్ లేన్ డఫిల్ బ్యాగ్స్ పూప్ ఎమోజీలు, పూప్ ఎమోజి బెలూన్లతో అలంకరించబడ్డాయి మరియు వెస్ట్ యొక్క పుట్టినరోజు కోసం ఇలాంటి అలంకరణలు జరిగాయి. రియాలిటీ స్టార్ తన మొదటి బిడ్డ మరియు ఆమె స్నేహితులు రాత్రి సమయంలో ధరించడానికి పూప్ ఎమోజి-నేపథ్యాలను కూడా కలిగి ఉన్నారు.

నార్త్ వెస్ట్‌లో పూప్ ఎమోజి నేపథ్య పుట్టినరోజు జరిగింది …… నేను వచ్చే ఏడాది pic.twitter.com/rsPOWKVp6o

– అగ్లీ (గ్లోబల్ ఐటి సపోర్ట్) (@Ugleighjo_) జూన్ 16, 2021

“నా 1 వ జన్మించిన శిశువు నార్త్‌కు ఈ రోజు 8 సంవత్సరాలు!” కర్దాషియన్ ఒక పోస్ట్‌లో రాశారు. “ఉత్తరం, ఒక రోజు మీరు మీ కోసం నేను తయారుచేస్తున్న పుస్తకాలలో మీ కోసం ముద్రించిన ఈ సందేశాలను మీరు చూస్తారు మరియు మీరు మా జీవితాలన్నిటిలో చాలా ప్రేమ మరియు ఆనందాన్ని తీసుకువచ్చినందున మీరు ప్రేమను అనుభవిస్తారని ఆశిస్తున్నాము!”

ఆమె కొనసాగింది, “మీరు జీవితంలో వారు ఏమి కోరుకుంటున్నారో ఖచ్చితంగా తెలిసిన తెలివితక్కువ, చాలా స్టైలిష్, సృజనాత్మక వ్యక్తి! నేను మీలాంటి వారిని ఎప్పుడూ కలవలేదు! ”

అంతకుముందు, బ్యూటీ మొగల్ తన కుమార్తె నార్త్ వెస్ట్ యొక్క పాత ఎపిసోడ్లను చూడాలనుకోవడం కర్దాషియన్లతో కొనసాగించడం రియాలిటీ షో యొక్క ఎపిసోడ్ సమయంలో. క్రిస్ హంఫ్రీస్ ఎవరో వివరించే మూడ్‌లో తాను లేనని ఆమె అన్నారు. తన పిల్లలు ఒక రోజు ప్రదర్శన యొక్క మొత్తం పరుగును ప్రారంభం నుండి పూర్తి వరకు చూడాలని ఆమె ఆందోళన చెందుతుంది, అంటే వారు తమ మమ్ యొక్క గతాన్ని కనుగొంటారు. కర్దాషియన్లతో కొనసాగించడం లోని ఏ భాగాన్ని కూడా తన ఏడేళ్ల కుమార్తెకు చూపించడానికి ఆమె సంకోచించలేదని ఆమె వెల్లడించింది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజస్‌ప్రీత్ బుమ్రా తన భార్యతో పాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పిక్చర్స్‌కు స్పందించాడు
Next articleమార్టిన్ స్కోర్సెస్ టాక్సీ డ్రైవర్ యొక్క తుది సవరణపై ఇంకా కోపంగా ఉన్నారు
RELATED ARTICLES

జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా తన భార్యతో పాత ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పిక్చర్స్‌కు స్పందించాడు

ఫాదర్స్ డే 2021: అల్టిమేట్ వాచ్ గిఫ్టింగ్ గైడ్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: ప్రజలు నా నుండి చాలా అంచనాలు పెట్టుకున్నందుకు సంతోషంగా ఉందని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: భారత్‌కు ఇష్టమైనవి, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను మేము గెలుచుకుంటామని ఆశిస్తున్నాను అని సచిన్ టెండూల్కర్ అన్నారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: నేను కోవిడ్ -19 పోస్ట్‌ను మార్చాను, కోలుకోవడం జట్టు ప్రయత్నం అని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

Recent Comments