HomeHEALTHరాబోయే PUBG గేమ్‌కు చేసిన కొత్త విధాన మార్పులు

రాబోయే PUBG గేమ్‌కు చేసిన కొత్త విధాన మార్పులు

PUBG మొబైల్ గేమ్ దేశం కోసం పిచ్చిగా మారిన అతిపెద్ద గేమ్. పోకీమాన్ ఆట కోసం మనం చూసే దానికంటే భారతీయుల వ్యామోహం చాలా పెద్దది. పాపం, దేశం చైనాతో ప్రచ్ఛన్న యుద్ధంలో ఉన్నందున భారతదేశంలో PUBG నిషేధించబడింది. ఈ ఆట చైనాలో అభివృద్ధి చేయబడింది మరియు ఉత్పత్తి చేయబడింది, మరియు చైనా సంకేతాల కోసం భారతదేశం తనను తాను గుర్తించదగిన ఆదాయ మార్గంగా తొలగించినట్లయితే, మేము ఆట లేకుండా జీవించగలం.

ఇది కూడా చదవండి: జూన్ మొదటి వారంలో PUBG భారతదేశానికి తిరిగి వస్తుంది

దౌర్జన్యం ఉంది, మరియు ప్రజలు బానిస కావడానికి కొత్త ఆట కోరుకున్నారు; భారత ప్రభుత్వం మరియు ప్రముఖ నటుడు అక్షయ్ కుమార్ ఈ సంవత్సరం రిపబ్లిక్ రోజు శుభ దినోత్సవం సందర్భంగా FAUG ని ప్రారంభించడం ద్వారా చేశారు. దురదృష్టవశాత్తు, ఇది వినియోగదారు లోడ్‌ను నిర్వహించలేకపోయింది, తాజాగా లేదు మరియు చాలా దోషాలను కలిగి ఉన్నందున ఆట గణనీయమైన వైఫల్యం. ఇది PUBG మొబైల్ ఆటల పునరుజ్జీవనానికి దారితీసింది, కానీ వేరే వెర్షన్‌లో, అంటే భారతదేశం మాత్రమే ఆ నిర్దిష్ట ఆటను ఆడగలదు. ఈ ఆట జూన్ మొదటి వారంలో విడుదల కానుంది మరియు పేర్కొన్న తేదీ జూన్ 8, 2021, కానీ ఏ ఆటకు సంకేతం లేదు. యాప్‌స్టోర్ మరియు ప్లేస్టోర్‌లో ఆట ఉన్నప్పటికీ, దీన్ని ప్రస్తుతానికి డౌన్‌లోడ్ చేయలేము.

అప్పటి వరకు, పాత సంస్కరణకు భిన్నంగా ఉండే కొన్ని విధాన మార్పులను చూద్దాం. క్రాఫ్టన్ డెవలపర్లు ప్రధానంగా ఆట యొక్క చిన్న అంశంపై దృష్టి సారించారు మరియు పద్దెనిమిది ఏళ్లలోపు పిల్లలను పర్యవేక్షించాలని మరియు దానిని ఎలా నియంత్రించవచ్చో కోరుకున్నారు. మొదట, పద్దెనిమిది ఏళ్లలోపు అన్ని గేమర్స్ ఆట ఆడటానికి తల్లిదండ్రుల అనుమతి తీసుకోవాలి. పర్యవేక్షించడం మరియు నియంత్రించడం అసాధ్యం అనిపిస్తుంది, కానీ డెవలపర్లు దీనికి ప్రత్యేకమైన మార్గాన్ని కనుగొన్నారు. పద్దెనిమిది కంటే తక్కువ వయస్సు గల గేమర్స్ వారి ఫోన్ నంబర్‌కు బదులుగా వారి తల్లిదండ్రుల ఫోన్ నంబర్ నుండి నమోదు చేసుకోవాలి. దీని నుండి ఉన్న ఏకైక లోపం ఏమిటంటే, గేమర్స్ అందించిన సంఖ్య వాస్తవానికి వారి తల్లిదండ్రులు లేదా సంరక్షకులదేనా అని డెవలపర్లు గుర్తించడం సవాలుగా ఉంటుంది. ఒకవేళ వారు దాన్ని గుర్తించినప్పుడు, చివరి ప్రధాన విధాన మార్పు ఏమిటంటే, గేమర్స్ వారి వయస్సు పద్దెనిమిది సంవత్సరాల కంటే తక్కువ ఉంటే రోజుకు మూడు గంటలకు మించి ఆడటానికి అనుమతించబడదు. తల్లిదండ్రులు లేదా సంరక్షకులు తమ వార్డ్ ఆటకు బానిసలని భావిస్తే, వారు డెవలపర్‌లను సంప్రదించి ఖాతాను నిలిపివేయమని అభ్యర్థించవచ్చు. తగిన విధంగా ఉపయోగించినట్లయితే, ఈ మార్పులు చాలా అద్భుతమైనవి మరియు మైనర్ ఏజ్‌లోని హైప్‌ను చాలా వరకు తగ్గిస్తాయి.

డెవలపర్లు ఆటను విడుదల చేయటానికి మొగ్గు చూపినప్పుడల్లా, ఆటకు ఇంతకు మునుపు ఉన్నంత క్రేజ్ మరియు హైప్ ఉందని మేము ఆశిస్తున్నాము, అదే సమయంలో వారు భారతీయ ప్రజలు చేయాల్సిన దీర్ఘకాల నిరీక్షణతో జీవించగలరని కోరుకుంటారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments