HomeHEALTHఫుట్‌బాల్ పిచ్‌లో పారాగ్లైడర్ ల్యాండ్స్‌గా ఫన్నీ సంఘటన జరుగుతుంది

ఫుట్‌బాల్ పిచ్‌లో పారాగ్లైడర్ ల్యాండ్స్‌గా ఫన్నీ సంఘటన జరుగుతుంది

పారాగ్లైడింగ్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యంత సాహసోపేతమైన క్రీడలలో ఒకటిగా పరిగణించబడుతుంది. దేశాలలో పారాగ్లైడింగ్ చేయాలనుకునే వ్యక్తులు ప్రమాదం స్పష్టంగా ఉందని మరియు మరణం లేదా గాయం వ్యక్తి పారాగ్లైడింగ్ కోసం వెళుతున్న సంస్థ యొక్క తప్పు కాదని పేర్కొంటూ ఒక ఒప్పంద పత్రంపై సంతకం చేయాలి. ల్యాండింగ్ అయిన తర్వాత, పారాగ్లైడర్ జాగ్రత్త పడుతుందని మేము చాలా అరుదుగా చూశాము.

కూడా చదవండి: యూరో 2020 పరిదృశ్యం: ఇష్టమైనవి, అండర్డాగ్స్ & మరిన్ని; టోర్నమెంట్‌కు బిగినర్స్ గైడ్ ఇక్కడ ఉంది

అందమైన దేశంలోని ఒక నగరంలో ఇటీవల ఒక వింతైన కానీ ఫన్నీ సంఘటన జరిగింది. పోలాండ్. పారాగ్లైడింగ్ అనేది పోలాండ్‌లోని ఒక ప్రసిద్ధ సాహస క్రీడ మరియు ఇది దేశవ్యాప్తంగా ఉంది. పోలాండ్‌లో 12000 అడుగుల ఎత్తు నుండి ప్రయాణించే పారాగ్లైడర్ ల్యాండింగ్ విఫలమై, ఒక మ్యాచ్ జరుగుతున్న ఫుట్‌బాల్ పిచ్‌లోకి దిగవలసి వచ్చింది. ఆట సమయంలో ల్యాండింగ్ జరిగింది, మరియు రిఫరీ ఆటను ఆపి పారాగ్లైడర్ పసుపు కార్డును చూపించాడు, ఇది మీరు ఫౌల్ చేసినప్పుడు జాగ్రత్త కోసం ఉపయోగించే కార్డు. ఈ సంఘటన ప్రతి ఒక్కరినీ నవ్వించేలా చేసింది మరియు అప్పటి నుండి ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ కథగా మారింది. పారాచూట్ మరియు వ్యక్తి ఎటువంటి అంతరాయాలు లేకుండా కొనసాగించడానికి వెంటనే మైదానాన్ని వదిలి వెళ్ళవలసి వచ్చింది. కానీ ఈ సంఘటన మ్యాచ్, చెల్లాచెదురుగా ఉన్న ప్రేక్షకులను మరియు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ప్రజలను వెలిగించింది. ఈ మ్యాచ్ ఇరుజట్ల మధ్య జరిగిన మూడవ డివిజన్ లీగ్ మ్యాచ్. పోలాండ్ చాలా మంది గొప్ప ఆటగాళ్ళు దిగువ విభాగాల నుండి ఉద్భవించి చాలా ఉన్నత స్థాయికి చేరుకున్నారు. స్పష్టమైన ఉదాహరణ పోలాండ్ యొక్క ప్రస్తుత కెప్టెన్ లీడ్ గోల్ స్కోరర్, అది రాబర్ట్ లెవాండోవ్స్కీ. అతను తన కెరీర్‌ను పోలిష్ లీగ్‌ల దిగువ శ్రేణిలో ప్రారంభించాడు మరియు ఇప్పుడు గొప్ప ఎత్తులకు చేరుకున్నాడు. ఫుట్‌బాల్ అనే పదం ఉద్భవించినప్పుడు అతను తన దేశానికి గర్వకారణంగా ఉంటాడు. లెవాండోవ్స్కీ ఇప్పుడు తన దేశంలోని అందమైన ఆట యొక్క చిహ్నంగా మారింది.

పోలాండ్ మాస్టర్ క్లాస్‌ను అందించింది మరియు వీడియోను రికార్డ్ చేసిన వ్యక్తి క్రెడిట్ పొందడానికి ఖచ్చితమైన సమయం కూడా ఉంది. ఎటువంటి ఎదురుదెబ్బలు లేదా పరిణామాలు లేకుండా ప్రతిదీ మంచి ఆత్మతో తీసుకోబడింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments