HomeGENERALఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ వాపు పాదాలతో నింబూడాకు నృత్యం చేశారని మీకు తెలుసా?

ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ వాపు పాదాలతో నింబూడాకు నృత్యం చేశారని మీకు తెలుసా?

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ ‘హమ్ దిల్ దే చుకే సనమ్’ చిత్రంలో ‘నింబూడా’ పాటకు వాపు పాదాలతో నృత్యం చేశారు. తెరవెనుక ఏమి జరిగిందో చూడండి

Aishwarya Rai Bachchan

ఇమేజ్: హమ్ దిల్ డి చుకే సనమ్

బాలీవుడ్ చిత్రం హమ్ దిల్ దే చుకే సనమ్ ఒక ప్రసిద్ధ శృంగారభరితం ఈ రోజు కూడా క్లాసిక్ మధ్య పరిగణించబడే చిత్రం. ఈ చిత్రం ఆకర్షణీయమైన కథాంశం మరియు సినిమాటోగ్రఫీకి మాత్రమే ప్రసిద్ది చెందలేదు, కానీ దాని శ్రావ్యమైన సంగీత పాటలకు కూడా ప్రసిద్ది చెందింది. ఫిల్మ్‌బీట్ ఇచ్చిన నివేదిక ప్రకారం, పాట ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ నటించిన నిబుడా ఆమె గాయపడి బాధపడుతున్నప్పుడు చిత్రీకరించబడింది. నటుడికి గాయాలైనప్పటికీ, ఆమె షూట్ పూర్తి చేసి, దానిపై అపారమైన ప్రశంసలను పొందింది. జనాదరణ పొందిన పాట యొక్క షూటింగ్‌కు సంబంధించిన కొన్ని వాస్తవాలను ఇక్కడ చూద్దాం.

నింబూడా పాట షూటింగ్ సందర్భంగా ఐశ్వర్య గాయపడ్డారా?

హమ్ దిల్ దే చుకే సనమ్ ఒకటి ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ యొక్క ఉత్తమ బాలీవుడ్ చిత్రాలలో మరియు ఇది ఇప్పటికీ ప్రేక్షకుల హృదయాల్లో ప్రత్యేక స్థానాన్ని కలిగి ఉంది. ట్రాక్‌లను పూర్తి చేయడానికి సంజయ్ లీలా భన్సాలీకి రెండేళ్లు పట్టిందని, తుది ఫలితం భారీగా ప్రశంసించబడింది. ఈ చిత్రంలో నింబూడా అనే పెప్పీ ఉల్లాసమైన పాట ఉంది, ఇది అభిమానిగా మారింది -సంవత్సరాలుగా అభిమానం. షూట్ చేసిన రోజున ఐశ్వర్య ఈ పాటను వాపు పాదాలతో ప్రదర్శించిందని, ఇంకా కొరియోగ్రఫీని అప్రయత్నంగా మేకు చేయగలిగాడని చాలా మందికి తెలియదు. షాన్డిలియర్‌తో జరిగిన ఒక సంఘటన ఆమెను గాయపరిచింది, కాని నటుడు దానిని షూటింగ్‌లోకి రానివ్వలేదు. ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ కూడా ఈ చిత్రంలో ఒక సన్నివేశం కోసం చెప్పులు లేని కాళ్ళతో, ఇసుక మీద నడిచాడు.

హమ్ దిల్ దే చుకే సనమ్ 1999 సంవత్సరంలో విడుదలైంది మరియు అభిమానులు దాని 22 వ వార్షికోత్సవాన్ని 2021 సంవత్సరంలో జరుపుకుంటున్నారు. ఈ చిత్రం కథ చుట్టూ తిరుగుతుంది ఒక వ్యక్తితో ప్రేమలో పడే నందిని అనే యువతి, కుటుంబ ఒత్తిడికి లోనవుతుంది. ఈ చిత్రంలో ప్రేమ త్రిభుజం ఉంది, ఇది ప్రేక్షకుల మనస్సాక్షిని కదిలించింది, నందినికి సరైన ఎంపిక ఏమిటని వారిని ఆశ్చర్యపరిచింది. ఈ చిత్రానికి సంజయ్ లీలా భన్సాలీ దర్శకత్వం వహించారు, ఈ చిత్రానికి సంగీత విభాగంలో కూడా పనిచేశారు. హమ్ దిల్ దే చుకే సనమ్ అజయ్ దేవ్‌గన్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్ ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు ప్రతిభావంతులైన సహాయక నటుల సమూహంతో పాటు.

చిత్రం: ఇంకా హమ్ దిల్ దే చుకే సనమ్

సరికొత్త పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ కోసం మీ వన్ స్టాప్ గమ్యం బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు
Next articleటిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది
RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments