HomeENTERTAINMENTపుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు ప్రశాంత్ నీల్: కెజిఎఫ్ డైరెక్టర్ రాబోయే సినిమాలు చూడటానికి మనం వేచి ఉండకపోవడానికి...

పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు ప్రశాంత్ నీల్: కెజిఎఫ్ డైరెక్టర్ రాబోయే సినిమాలు చూడటానికి మనం వేచి ఉండకపోవడానికి 5 కారణాలు

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

ఇప్పుడే సభ్యత్వాన్ని పొందండి

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

నోటిఫికేషన్లను అనుమతించు

bredcrumb

bredcrumb

|

ప్రఖ్యాత చిత్రనిర్మాత ప్రశాంత్ నీల్ ఈ రోజు (జూన్ 4) తన 41 వ పుట్టినరోజులో మోగుతున్నారు. అతను పాత రెండు చిత్రాలు మాత్రమే కనిపించినప్పటికీ, కన్నడ చిత్ర పరిశ్రమ యొక్క ఆకస్మిక ఇంకా భారీ ఎత్తుకు దర్శకుడు ఒక ప్రధాన కారణం.

అతని తొలి చిత్రం శ్రీ మురళి నటించిన ఉగ్రమ్ (2014), హరి ప్రియా మరియు తిలక్ శేకర్ దాని అసాధారణమైన కథాంశం మరియు ప్రధానంగా యాక్షన్-ఆధారిత సన్నివేశాలకు చాలా తలలు తిప్పాడు. ఏదేమైనా, ప్రపంచ దృష్టిని ఆకర్షించినది యష్తో అతని రెండవ వెంచర్, KGF: అధ్యాయం 1 చందనం యొక్క విధిని మార్చడమే కాక, కాటాపుల్ట్ చేసింది దర్శకుడు మరియు నటుడు గొప్ప స్థాయికి ఎదిగారు.

ఇది చాలా మందిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది, కాని సినిమా ఎక్స్‌ప్రెస్‌తో అతని సంభాషణలో, విడుదలకు కొన్ని రోజుల ముందు KGF, దర్శకుడు తన తొలి చిత్రం తో తనకు ఎలాంటి అంచనాలు లేవని ఒప్పుకున్నాడు. ఉగ్రామ్ . ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకమైన ప్రశాంత్ ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “మేము దీనిని ఎప్పుడూ అనుకోలేదు ( ఉగ్రమ్ ) ఉదయం ప్రదర్శనను దాటి వెళ్ళేది. నాకు కూడా ఎవరికీ తెలియదు కాబట్టి. నా మొదటి చిత్రంతో, ప్రయాణం చాలా ముఖ్యమైనది. కాని గమ్యం అంతగా లేదు. కానీ ఇప్పుడు విషయాలు భిన్నంగా ఉన్నాయి. అయితే, ఒకసారి నేను నిర్మాత, నటులు మరియు సాంకేతిక నిపుణుల యొక్క ఖచ్చితమైన బృందాన్ని పొందాను, KGF తో ఏమీ తప్పు కాదని నాకు తెలుసు . “

ప్రశాంత్ ఎన్టీఆర్ 31 కోసం జూనియర్ ఎన్టీఆర్ తో నీల్ సహకారాన్ని ధృవీకరిస్తుంది; పోస్ట్ వైరల్ అవుతుంది!

ప్రభాస్ టు ఎస్సే డబుల్ ప్రశాంత్ నీల్ సాలార్ లో పాత్ర?

ఇప్పుడు దీనిని విధి, హార్డ్ వర్క్ మరియు స్వచ్ఛమైన అంకితభావం అని పిలుస్తారు, అది సరైన సమయంలో మరియు సరైన స్థలంలో చెల్లించబడుతుంది. ప్రశాంత్ నీల్ ఈ రోజు 41 ఏళ్ళు నిండినప్పుడు, ఆయన రాబోయే సినిమాలు చూడటానికి మనం వేచి ఉండకపోవడానికి ఐదు కారణాలను జాబితా చేసాము.

Story That Suits Every Audience

ప్రతి ప్రేక్షకులకు సరిపోయే కథ

కథ ఒక సినిమా యొక్క నిజమైన ఆత్మ అని వారు అంటున్నారు. ఏది ఏమయినప్పటికీ, మాస్ ప్రేక్షకుల దృష్టిని ఆకర్షించడానికి కథను ప్రేక్షకులను నిమగ్నం చేసే విధంగా పెన్ చేయాలి, భాషా అవరోధం ఉన్న భావోద్వేగాలతో కూడిన స్పష్టమైన సందేశాన్ని పంపుతుంది. ప్రశాంత్ యొక్క సినిమాలు పైన పేర్కొన్న అన్ని పరిస్థితులను దాటిపోతాయి మరియు అందువల్ల అతని రాబోయే ప్రాజెక్టులు మరియు వారి కథలు ప్రతి ఇతర ప్రేక్షకుల సున్నితత్వాలకు అనుగుణంగా ఉంటాయి, అవి వేర్వేరు రాష్ట్రాలకు లేదా దేశాలకు చెందినవి అయినప్పటికీ.

Hero Elevations

హీరో ఎలివేషన్స్

విడుదలైన తర్వాత KGF : చాప్టర్ 1, ప్రేక్షకులు ప్రదర్శించిన హీరో ఎలివేషన్‌ను ప్రశంసించడం ఆపలేరు సినిమా లో. విచిత్రమేమిటంటే, యష్ యొక్క క్రూరమైన అవతారం చాలా మంది హృదయాలను గెలుచుకుంది. ఆసక్తికరంగా, కేజీఎఫ్: 2 వ అధ్యాయం జనవరిలో విడుదలైంది, అభిమానులు మరియు నటుడి అనుచరులు సహాయం చేయలేకపోయారు ఘోరమైన అవతార్ అతను రెండు వాహనాలను కాల్చివేసి, తన సిగరెట్‌ను తుపాకీ బారెల్‌తో వెలిగించి, పూర్తి అక్రమార్జనను వెలిగించాడు.

అదేవిధంగా, యొక్క మొదటి పోస్టర్‌లో సాలార్ , ప్రభాస్ ఎప్పుడూ చూడని అవతారంలో కనిపించాడు, అతను భయంకరమైన మరియు తీవ్రమైన రూపాన్ని ప్రదర్శించాడు, ఇది అసాధారణమైనదిగా అనిపించినప్పటికీ భారీ ప్రశంసలను అందుకుంది.
ప్రశాంత్ నీల్ రాబోయే చిత్రాల యొక్క చమత్కారమైన టీజర్ మరియు పోస్టర్ విడుదలను పోస్ట్ చేయండి, పెద్ద తెరపై కొన్ని నిజమైన చర్యల కోసం మేము ఇప్పుడు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాము, ఇందులో స్టాల్వార్ట్స్ యొక్క భారీ ప్రవేశం మరియు మనోహరమైన సన్నివేశాలు ఉన్నాయి.

The Cliffhanger

క్లిఫ్హ్యాంగర్

చిత్రం గురించి ఎక్కువగా మాట్లాడేవారు KGF: చాప్టర్ 1 క్లిఫ్హ్యాంగర్‌పై ముగిసింది, ఇది చాలా ఆసక్తిని కలిగించింది . అందువల్ల, అపఖ్యాతి పాలైన నేర-కథానాయకుడు రాకీ గురించి కొన్ని తీవ్రమైన మరియు చీకటి రహస్యాలను ఆవిష్కరించే సీక్వెల్ నుండి unexpected హించని విధంగా ఆశించవచ్చు. సరే, రెండవ విడతలో మన కోసం ఏమి ఉందో తెలుసుకోవడానికి మేము వేచి ఉండలేము, ఇది మొదటి భాగం యొక్క కొనసాగింపుగా ఉంటుంది.

Casting

ప్రసారం

ప్రశాంత్ కొంతమంది తెలివైన నటులను KGF 2 . అపారమైన లోతుతో నిండిన కొన్ని కొత్త పాత్రలను చెక్కిన దర్శకుడు సంజయ్ దత్, రవీనా టాండన్ మరియు ప్రకాష్ రాజ్ వంటి నటులలో నిమగ్నమయ్యాడు, నిస్సందేహంగా వాటిని అప్రయత్నంగా పోషించగలడు. ఘోరమైన విరోధి పాత్రలో దత్ మరియు రమీక సేన్ పాత్రలో రవీనా, జూలై 16 న చిత్రం విడుదలైనప్పుడు పెద్ద తెరపై ఏమి జరుగుతుందో చూడటానికి మనం వేచి ఉండాల్సి ఉంటుంది.

మరోవైపు, సాలార్ యొక్క ఇతర తారాగణం సభ్యులు మరియు # NTR31 ఇంకా వెల్లడించలేదు, అభిమానులు ఇప్పుడు ప్రశాంతంగా ఉండగలరు, ఎందుకంటే మేకర్స్ చివరకు వాటిని ప్రకటించినప్పుడు ఇది గొప్ప వ్యవహారం అవుతుంది. ముఖ్యంగా, సాలార్ కొత్త ముఖాలను ప్రసారం చేయడానికి ఆడిషన్లను కూడా ప్రారంభించింది!

Casting

భారీ యాక్షన్ సీక్వెన్సెస్!

ప్రశాంత్ యొక్క చివరి రెండు విహారయాత్రలు ఉగ్రమ్ మరియు కెజిఎఫ్ కొన్ని ఉత్కంఠభరితమైన పోరాట సన్నివేశాలను చూపించడంతో, అతని రాబోయే ప్రాజెక్టులు కూడా ఉన్నాయని ఎవరైనా అనుకోవచ్చు యాక్షన్ మూవీ అభిమానుల కోసం పూర్తిగా ఉంటుంది. నివేదిక ప్రకారం, రెండు చిత్రాలు- KGF 2 మరియు సాలార్ యాక్షన్ సన్నివేశాలపై ఎక్కువగా ఉంటుంది మరియు అన్బరివ్ (అన్బుమాని మరియు అరివమణి) చేత కొరియోగ్రఫీ చేయబడుతుంది.

నిర్ధారణ లేనప్పటికీ, జూనియర్ ఎన్టీఆర్-ప్రశాంత్ నీల్ చిత్రం కుచిపుడి నర్తకి లేదా రాజకీయ నాయకుడిగా నటించిన నటుడు అధిక వోల్టేజ్ విన్యాసాలను ప్రదర్శిస్తాడు. సరే, ప్రస్తుతానికి, అతను పోషిస్తున్న పాత్ర గురించి మేము ఆందోళన చెందడం లేదు, ఎందుకంటే వీరిద్దరూ జీవితకన్నా పెద్ద చిత్రంగా తీసుకువస్తారని మాకు తెలుసు, ఇది చమత్కారమైన కంటెంట్‌ను కలిగి ఉంది మరియు పెద్ద తారాగణం.

ఫిల్మ్‌బీట్ ప్రతిభావంతులైన దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్‌కు పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు!

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 4, 2021, 7:30

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్యామిలీ మ్యాన్ సీజన్ 2 HD నాణ్యతలో ఉచిత డౌన్‌లోడ్ కోసం ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయింది
Next articleసుశాంత్ సోదరి మీటు: కుటుంబం అతని పేరు మీద విరాళాలు, సినిమా, పుస్తకం, సరుకులను అధికారం ఇవ్వలేదు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ కుర్రాళ్ళు సౌతాంప్టన్ చేరుకుంటారు, వచ్చే మూడు వారాల పాటు వారి ఇంటిని చూడండి

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్: బి'డే బాయ్ నాదల్ రిచర్డ్ గ్యాస్కెట్‌ను పడగొట్టి మూడో రౌండ్‌కు చేరుకున్నాడు

ENG vs NZ 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే అరంగేట్రంలో డబుల్ టన్నులు సాధించింది, ఆతిథ్య జట్టు 267 పరుగుల తేడాతో ఉంది

ప్రపంచ నంబర్ వన్ యాష్ బార్టీ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు

Recent Comments