HomeENTERTAINMENTబాటిల్ ర్యాప్ వివాదం తరువాత న్యూ Delhi ిల్లీకి చెందిన ఎంసి కోడ్ లేదు

బాటిల్ ర్యాప్ వివాదం తరువాత న్యూ Delhi ిల్లీకి చెందిన ఎంసి కోడ్ లేదు

రుచికోసం చేసిన యుద్ధం రాపర్ 2016 వీడియో తరువాత డాక్సింగ్ మరియు బెదిరింపులకు గురైంది, ఇది కోలాహలం

న్యూ Delhi ిల్లీ రాపర్ ఎంసి కోడ్ అకా ఆదిత్య తివారీ. ఫోటో: అలీ భర్మల్
హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ మరియు అనుభవజ్ఞుడైన బాటిల్ రాపర్ MC కోడ్ అకా ఆదిత్య తివారీ నగర వ్యాప్తంగా ఉంది గత రాత్రి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ప్రొఫైల్‌లో పంచుకున్న కథనాన్ని అనుసరించి న్యూ Delhi ిల్లీలో శోధించండి, దీనిలో అతను “యమునా నదికి ఎదురుగా ఉన్న వివిక్త వంతెన” పై నిలబడి ఉన్నానని చెప్పాడు. ప్రస్తుతం పోలీసుల సహాయంతో అతని కోసం వెతుకుతున్న స్నేహితులు మరియు న్యూ Delhi ిల్లీ హిప్-హాప్ కమ్యూనిటీ సభ్యులు ఒక ప్రకటన ఇలా అంటున్నారు, “అతన్ని వేటాడాలని కోరుకునే గుంపులు మరియు ఇతర కోపంతో ఉన్న వ్యక్తులు అతన్ని లక్ష్యంగా చేసుకున్నారు మరియు ఒక తగిన చట్టపరమైన ప్రక్రియను అనుసరించడానికి బదులుగా ఉగ్రవాద గ్రూపులు అతనిపై ఉంచిన అనుగ్రహం. దయచేసి తగిన ఛానెల్‌లను మరియు సమీకరణను ఉపయోగించి అతన్ని కనుగొనడంలో సహాయం చెయ్యండి. ” తివారీ కోసం ఇచ్చిన గుర్తులను గుర్తించడంలో అతని మెడలో బోల్డ్ ఫాంట్‌లో ’51’ చదివే పచ్చబొట్టు ఉంటుంది. తివారీ, యువ కళాకారుడు మరియు హిప్-హాప్ కమ్యూనిటీ స్పిట్ డోప్ ఇంక్ సహ వ్యవస్థాపకుడు క్షమాపణ వెలుగులో కథను పోస్ట్ చేసారు, అలాగే అతని సంగీతాన్ని స్ట్రీమింగ్ నుండి తీసివేసి అనేక బ్రాండ్ భాగస్వామ్యాలను కోల్పోయారు. అతను 2016 లో ర్యాప్ యుద్ధంలో పలికిన ప్రకటనల కోసం గత వారంలో బెదిరింపులను అందుకున్నాడు. వివాదానికి మూలం అనేక హిప్-హాప్ పోటి పేజీలు మరియు 2016 బాటిల్ రాప్ వీడియోను విస్తరించిన సంఘాలను గుర్తించవచ్చు, దీనిలో అతను మతపరమైన మనోభావాలను దెబ్బతీసినట్లు స్పష్టమైన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. సందేహాస్పద వీడియో ఇప్పటికీ చుట్టూ తేలుతూనే ఉన్నప్పటికీ, తివారీ మరియు అతని కుటుంబ సభ్యులు (వీరి నుండి అతను చాలా దూరం తనను తాను దూరం చేసుకున్నాడు) వారి చిరునామాలు మరియు సంప్రదింపు సమాచారం ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయ్యింది మరియు బెదిరింపులకు లోబడి ఉంది. తన ఇటీవలి కథలో, తివారీ తాను “నిరంతర బాధలు మరియు పరీక్షలు మరియు జీవిత కష్టాలను ఎదుర్కొన్నాను, అది నన్ను బలహీనపరిచింది” అని పేర్కొన్నాడు. రాపర్ గతంలో మార్చి 27 న క్షమాపణలు పోస్ట్ చేశాడు, దీనిలో అతను ఇలా అన్నాడు, “నేను మరింత గౌరవప్రదంగా మరియు సున్నితంగా ఉంటానని వాగ్దానం చేస్తున్నాను. చివరగా, నేను చెప్పినదానికి నన్ను జవాబుదారీగా ఉంచినందుకు మీ అందరికీ ధన్యవాదాలు చెప్పాలనుకుంటున్నాను. ” ఇది అభివృద్ధి చెందుతున్న కథ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ కుర్రాళ్ళు సౌతాంప్టన్ చేరుకుంటారు, వచ్చే మూడు వారాల పాటు వారి ఇంటిని చూడండి

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్: బి'డే బాయ్ నాదల్ రిచర్డ్ గ్యాస్కెట్‌ను పడగొట్టి మూడో రౌండ్‌కు చేరుకున్నాడు

ENG vs NZ 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే అరంగేట్రంలో డబుల్ టన్నులు సాధించింది, ఆతిథ్య జట్టు 267 పరుగుల తేడాతో ఉంది

ప్రపంచ నంబర్ వన్ యాష్ బార్టీ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు

Recent Comments