HomeENTERTAINMENTప్రత్యామ్నాయ టిక్‌టాక్ సంస్కృతిని నిర్మించిన రాక్ / మెటల్ ఆర్టిస్టులు

ప్రత్యామ్నాయ టిక్‌టాక్ సంస్కృతిని నిర్మించిన రాక్ / మెటల్ ఆర్టిస్టులు

ఆల్ట్ / గోత్ కంటెంట్ సృష్టికర్తలు క్లాసిక్ ఆర్టిస్టులను సాధ్యమైనంత ఉత్తమంగా తిరిగి తీసుకువస్తున్నారు

ఆలిస్ కూపర్. ఫోటో: జెన్నీ-రిషర్
మేము జనరల్ Z ఆన్ టిక్‌టాక్ మరియు ఇప్పుడు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ రీల్స్ గురించి ఆలోచించినప్పుడు, మేము డోజాపై నృత్య పోకడలకు తిరిగి విసిరివేయబడ్డాము పిల్లి యొక్క “సే సో” మరియు అరోరా యొక్క “రన్అవే”. కానీ ఈ కాటు-పరిమాణ వీడియో ఫార్మాట్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ప్రధాన స్రవంతి సంగీతం కంటే ఎక్కువ ఉంది. మునుపెన్నడూ లేని విధంగా ఉపసంస్కృతులు ఏర్పడ్డాయి, మరియు ప్రతి యువకుడు ఒకటి లేదా మరొకదానికి వస్తాడు – లేదా మీరు ప్రయోగాలు చేయాలనుకుంటే చాలా మంది. ప్రధానంగా వారి ఫ్యాషన్ ఎంపికల ద్వారా నిర్వచించబడిన ఈ ఉపసంస్కృతులు క్రమంగా ప్రపంచాన్ని పెద్ద కల్పిత అమెరికన్ హైస్కూల్‌గా విభజిస్తున్నాయి. మేము ఆల్ట్ / గోత్ ఉపసంస్కృతిని చూస్తాము మరియు క్లాసిక్ రాక్, మెటల్ మరియు పంక్ ఆర్టిస్టులు మరియు బ్యాండ్‌లను తిరిగి సందర్శించడం ద్వారా మిలీనియల్స్ కోసం మైస్పేస్ యుగం నుండి జ్ఞాపకాలను ఎలా తీసుకువస్తాము. చాలామంది ఆశ్చర్యానికి, నేటి టీనేజ్ యువకులు ఈ శబ్దాలను 30 సెకన్ల పాటు మాత్రమే తమ సొంతం చేసుకున్నారు. Gen Z యొక్క ఇష్టమైనవి కొన్ని ఇక్కడ ఉన్నాయి:

ఆలిస్ కూపర్

పరిశ్రమలో అర్ధ శతాబ్దానికి పైగా గడిపిన ఆలిస్ కూపర్‌ను జెన్ జెడ్ కనుగొన్నారు. అమెరికన్ రాక్ ఆర్టిస్ట్ యొక్క రాక్ పట్ల అసాధారణమైన విధానం 1971 లో వచ్చిన వయస్సు గల గీతంతో కాటు-పరిమాణ వీడియో సృష్టికర్తలను ఆకర్షించింది “నేను పద్దెనిమిది ”మరియు 1989 హార్డ్-రాక్ హిట్“ పాయిజన్. ”

ఓజీ ఓస్బోర్న్

ది ప్రిన్స్ ఆఫ్ డార్క్నెస్ మరియు బ్లాక్ సబ్బాత్ ఫ్రంట్‌మ్యాన్ తన పన్నెండవ స్టూడియో ఆల్బమ్ ఆర్డినరీ మ్యాన్ గత సంవత్సరం 2020 లో, కానీ ఇది ఆన్‌లైన్‌లో రౌండ్లు చేస్తున్న డెబ్బైల మరియు ఎనభైల నుండి వచ్చిన హిట్స్. ఓజీ ఓస్బోర్న్ యొక్క హృదయపూర్వక మోతాదు కోసం “క్రేజీ రైలు,” “ఐ డోంట్ వన్నా స్టాప్” మరియు “లెట్ మి హియర్ యు స్క్రీమ్” వినండి.

శ్రీ. వేళ్లు

శ్రీ. వేళ్లు. ఫోటో: మెర్లిజ్న్ హోక్ ​​/ సిసి BY-NC-ND 2.0

ఎనభైల చికాగో హౌస్ సంగీతంలో ముందున్న లారీ హర్డ్ ఒక అమెరికన్ DJ మరియు సంగీతకారుడు, దీని సాధారణ అలియాస్ మిస్టర్ ఫింగర్స్. టిక్‌టాక్ యూజర్ మరియు యూట్యూబెర్ జానీ సిబిల్లీ తన టిక్‌టాక్ పాట కోసం శ్రావ్యతను శాంపిల్ చేసిన తరువాత అతని 1989 పాట “ది జ్యూస్ / మిస్టరీ ఆఫ్ లవ్” జెన్ జెడ్‌లో కీర్తి పొందింది. దాన్ని కొట్టు.”

స్లిప్ నాట్

స్లిప్ నాట్. ఫోటో: ఎం. షాన్ క్రాహన్

గత రెండు దశాబ్దాలుగా లోహంలో ప్రముఖమైన బ్యాండ్లలో ఒకటి, స్లిప్ నాట్ ఆల్ట్ టిక్ టోకర్స్ మరియు రీలర్స్ యొక్క ప్లేజాబితాల ద్వారా ప్రవేశిస్తోంది. తొమ్మిది మంది సభ్యుల జగ్గర్నాట్ యొక్క మ్యూజిక్ వరదలు స్పాటిఫై యొక్క టిక్‌టాక్ ప్లేజాబితాలు అయినప్పటికీ, “ద్వంద్వత్వం,” “ఎడమ వెనుక” మరియు “ఆల్ హోప్ ఈజ్ గాన్” కొన్ని ఇష్టమైనవి.

ఘర్షణ

ఈ ఇంగ్లీష్ పంక్-రాక్ బ్యాండ్ డెబ్బైలలో చిగురించే బ్రిటిష్ పంక్ మరియు పోస్ట్-పంక్ వేవ్ యొక్క ప్రముఖ వ్యక్తులలో ఒకరు మరియు సెక్స్ పిస్టల్స్ మరియు ది రామోన్స్ కు సమకాలీనులు. 1982 లో విడుదలైన “రాక్ ది కాస్బా” ఈ రోజుల్లో వారి అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన పంక్ పాటలలో ఒకటి.

బిల్లీ జోయెల్

బిల్లీ జోయెల్. ఫోటో: slgckgc / Flickr / CC BY 2.0

“పియానో ​​మ్యాన్” మాకు “మేము అగ్నిని ప్రారంభించలేదు” వంటి పాప్ హిట్లను ఇచ్చాము, ఇది మన హృదయాలలో ప్రతి ఒక్కటి తిరుగుబాటు మంటను రేకెత్తించింది. ప్రత్యామ్నాయ ఉపసంస్కృతి ప్రస్తుతం “జాంజిబార్” యొక్క జాజ్-రాక్ ఫ్యూజన్ మరియు పాప్-రాక్ ఫ్లేవర్డ్ ట్యూన్ “మై లైఫ్” పై అతని 1978 ఆల్బమ్ 52 వ వీధి .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments