HomeENTERTAINMENTఫ్యామిలీ మ్యాన్ సీజన్ 2 HD నాణ్యతలో ఉచిత డౌన్‌లోడ్ కోసం ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయింది

ఫ్యామిలీ మ్యాన్ సీజన్ 2 HD నాణ్యతలో ఉచిత డౌన్‌లోడ్ కోసం ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయింది

bredcrumb

bredcrumb

రచన ఫిల్మిబీట్ డెస్క్

|

మనోజ్ బాజ్‌పేయి-నటించిన ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో చాలా .హాగానాల తర్వాత విడుదలైంది. ట్రెయిలర్ మరియు స్ట్రీమింగ్ సర్వీస్ అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో నెటిజన్లతో ట్రాక్ రికార్డ్ కారణంగా షో విడుదలకు ముందే ఇబ్బందుల్లో పడింది. ఇప్పుడు, షో జూన్ 4, 2021 న విడుదలైన కొన్ని గంటల తర్వాత ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయింది.

నివేదికల ప్రకారం, షో ఇప్పటికే HD నాణ్యతతో పైరసీ నెట్‌వర్క్ సైట్‌లకు చేరుకుంది మరియు వివిధ భాషలలో అందుబాటులో ఉంది. ఫ్యామిలీ మ్యాన్ సీజన్ 2 ప్రస్తుతం అమెజాన్‌లో ఇంగ్లీష్, హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగు భాషలలో ప్రసారం అవుతోంది.

విలోమం లేనివారికి, ఫ్యామిలీ మ్యాన్ మనోజ్ బాజ్‌పేయి పాత్ర శ్రీకాంత్ తివారీని అనుసరిస్తాడు, అతను ద్వంద్వత్వం మధ్య సరదాగా కొనసాగుతున్నాడు ఒక మధ్యతరగతి కుటుంబ వ్యక్తి మరియు ప్రపంచ స్థాయి గూ y చారి దేశాన్ని ఆసన్న దాడి నుండి రక్షించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. శ్రీకాంత్ ఏజెన్సీలో తన అధిక రిస్క్ ఉద్యోగాన్ని విడిచిపెట్టి, తన కుటుంబం కారణంగా సాధారణ 9-5 ఉద్యోగంలో చేరినట్లు ట్రైలర్ వెల్లడించింది. అయినప్పటికీ, అతను ఫోమోతో బాధపడుతున్నాడు మరియు మరింత సాహసం కోసం తిరిగి రంగంలోకి వస్తాడు.

ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2: 5 అమెజాన్ సిరీస్ చూడటానికి ముందు సమంతా అక్కినేని గురించి తెలుసుకోవలసిన విషయాలు

మనోజ్ కాకుండా బాజ్‌పేయి, ఈ షోలో సౌత్ సూపర్ స్టార్ సమంతా అక్కినేని కూడా నటించింది, ఈ సిరీస్‌తో ఆమె డిజిటల్ అరంగేట్రం చేస్తుంది. ఈ కార్యక్రమంలో విరోధిగా ఆమె ట్రైలర్‌లో పరిచయం చేయడం వివాదానికి దారితీసింది. చాలా మంది నెటిజన్లు ఈ కార్యక్రమాన్ని నిషేధించాలని పిలుపునివ్వగా, చిత్రనిర్మాత రాజ్ మరియు డికె ఈ ప్రదర్శనను చూడమని అభిమానులను కోరుతూ ఒక ప్రకటన విడుదల చేశారు.

ఇంతలో, మనోజ్ మాట్లాడుతూ ప్రదర్శనలో ఎక్కువ మంది సిబ్బంది తమిళులు మరియు వారు ప్రేక్షకుల ఆసక్తిని దృష్టిలో ఉంచుకుని కథపై పనిచేశారు. “రాజ్ అండ్ డికె, సమంతా (అక్కినేని), ప్రియమణి, సుమన్ (కుమార్), రచయిత ఎవరు … తమిళ ప్రజలు, స్నేహితులు మరియు ప్రేక్షకుల ప్రయోజనాలను పరిరక్షించడానికి ఈ కుర్రాళ్ళ కంటే మంచి వ్యక్తి ఎవరు? నేను అనుకోను. వారి కంటే ఎవరైనా మంచివారు కావచ్చు “అని నటుడు ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 వివాదం: రాజ్ అండ్ డికె ప్రతి ఒక్కరూ వేచి ఉండాలని మరియు చూడమని అభ్యర్థించండి చూపించు

ఈ కార్యక్రమంలో ప్రియమణి, షరీబ్ హష్మి, సీమా బిస్వాస్, దర్శన్ కుమార్, శరద్ కేల్కర్, సన్నీ హిందూజా, శ్రేయా ధన్వంటరీ, షాహాబ్ అలీ, వేదాంత్ సిన్హా, మహేక్ ఠాకూర్, మైమ్ గోపి, రవీంద్ర విజయ్, దేవదర్శిని చేతన్ సామి మరియు ఎన్ అలగం పెరుమాల్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 వెబ్ సిరీస్ రివ్యూ: మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరియు సమంతా అక్కినేని ఇవన్నీ చూపించే ప్రదర్శనను అందిస్తున్నారు
Next articleపుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు ప్రశాంత్ నీల్: కెజిఎఫ్ డైరెక్టర్ రాబోయే సినిమాలు చూడటానికి మనం వేచి ఉండకపోవడానికి 5 కారణాలు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ కుర్రాళ్ళు సౌతాంప్టన్ చేరుకుంటారు, వచ్చే మూడు వారాల పాటు వారి ఇంటిని చూడండి

ఫ్రెంచ్ ఓపెన్: బి'డే బాయ్ నాదల్ రిచర్డ్ గ్యాస్కెట్‌ను పడగొట్టి మూడో రౌండ్‌కు చేరుకున్నాడు

ENG vs NZ 1 వ టెస్ట్, డే 2: డెవాన్ కాన్వే అరంగేట్రంలో డబుల్ టన్నులు సాధించింది, ఆతిథ్య జట్టు 267 పరుగుల తేడాతో ఉంది

ప్రపంచ నంబర్ వన్ యాష్ బార్టీ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు

Recent Comments