Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeసాధారణవార్తలలో స్టాక్‌లు: TCS, Airtel, RIL, రేమండ్, J&K బ్యాంక్ మరియు ఫార్మా స్టాక్స్

వార్తలలో స్టాక్‌లు: TCS, Airtel, RIL, రేమండ్, J&K బ్యాంక్ మరియు ఫార్మా స్టాక్స్

సారాంశం

దేశంలో అత్యవసర ఉపయోగం కోసం DCGI కోవిడ్-19 వ్యతిరేక మాత్ర మోల్నుపిరావిర్‌ను ఆమోదించడంతో, ఫార్మా కంపెనీలు క్యాప్సూల్‌ను త్వరలో విడుదల చేస్తాయి మరియు ఇతరులు తమ సాధారణ వెర్షన్‌లను విడుదల చేస్తారు. త్వరలో మందు.

బజ్‌లో ఉన్న స్టాక్‌లు: సన్ ఫార్మా, దాల్మియా భారత్ మరియు షుగర్స్, AU స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్, GR ఇన్‌ఫ్రా, మిష్టన్ ఫుడ్స్ మరియు మరిన్ని

సింగపూర్ ఎక్స్ఛేంజ్‌లో నిఫ్టీ ఫ్యూచర్స్ 61.5 పాయింట్లు లేదా 0.36 శాతం క్షీణించి 17,254 వద్ద ట్రేడవుతున్నాయి, ఇది దలాల్ స్ట్రీట్ అని సూచిస్తుంది. బుధవారం ప్రతికూల ప్రారంభానికి దారితీసింది. నేటి ట్రేడ్‌లో అత్యధికంగా సందడి చేసే డజను స్టాక్‌లు ఇక్కడ ఉన్నాయి:

టాటా కన్సల్టెన్సీ సర్వీసెస్: IT మేజర్ మైక్రోసాఫ్ట్ టెక్నాలజీస్‌పై తన నైపుణ్యం యొక్క వెడల్పు మరియు లోతును ప్రదర్శిస్తూ మొత్తం 18 మైక్రోసాఫ్ట్ గోల్డ్ సామర్థ్యాలను సాధించినట్లు చెప్పారు. మైక్రోసాఫ్ట్ కాంపిటెన్సీలు భాగస్వాములు కస్టమర్ల అవసరాలను తీర్చడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారని మరియు మైక్రోసాఫ్ట్ సొల్యూషన్ ఏరియాలో బలమైన సామర్థ్యాలను ప్రదర్శించారని నిర్ధారిస్తుంది.

రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్: టెలికాం విభాగం సమ్మేళనానికి చెందిన రిలయన్స్ జియో ఇన్ఫోకామ్ వచ్చే వారం ప్రారంభంలో స్థానిక మార్కెట్‌లో కార్పొరేట్ బాండ్లను విక్రయించడం ద్వారా ₹8,000 కోట్ల వరకు సమీకరించాలని యోచిస్తోందని, ఈ విషయంపై ప్రత్యక్ష అవగాహన ఉన్న వ్యక్తులు తెలిపారు.

రేమండ్: ప్రముఖ టెక్స్‌టైల్ మరియు అపెరల్స్ సంస్థ స్టెప్-డౌన్ అనుబంధ సంస్థను ఏర్పాటు చేసినట్లు తెలిపింది. మహారాష్ట్రలోని థానేలో భూమి మరియు ఆస్తుల అభివృద్ధి కోసం రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారాన్ని కొనసాగించడానికి టెన్ X రియల్టీ (TXRL). TXRL రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారాన్ని చేపట్టే లక్ష్యంతో విలీనం చేయబడింది.

భారతి ఎయిర్‌టెల్: టెలికాం ఆపరేటర్ భారతీ ఎయిర్‌టెల్ మరియు ఐటి మేజర్

(TCS) రోబోటిక్‌లను ఉపయోగించి 5G ఆధారిత రిమోట్ వర్కింగ్ టెక్నాలజీని రూపొందించడానికి చేతులు కలిపాయని ఒక సంయుక్త ప్రకటనలో తెలిపింది. TCS ట్రయల్స్ సమయంలో మనేసర్‌లోని Airtel యొక్క 5G టెస్ట్‌బెడ్‌లో దాని న్యూరల్ మాన్యుఫ్యాక్చరింగ్ సొల్యూషన్స్ యొక్క రెండు వినియోగ కేసులను విజయవంతంగా పరీక్షించింది.

సన్ ఫార్మాస్యూటికల్ ఇండస్ట్రీస్: ఔషధం ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కొత్త తయారీ కేంద్రాన్ని ఏర్పాటు చేయాలని యోచిస్తున్నట్లు మేజర్ చెప్పారు. దీని వ్యవస్థాపకుడు దిలీప్ షాంఘ్వీ మరియు అతని బృందం ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిని కలిసి రాష్ట్రంలో ఔషధ రంగం పురోగతి మరియు తయారీ కేంద్రం ఏర్పాటుపై చర్చించారు.

దాల్మియా భారత్: DCBL అనే సంస్థ యొక్క అనుబంధ సంస్థ ఇ-ని ప్రారంభించినట్లు తెలిపింది. 22 ప్రతిపాదిత అధిక సామర్థ్యం గల ఎలక్ట్రిక్ ట్రక్కులలో రెండింటిని ఫ్లీట్‌లో మోహరించడంతో ట్రక్ చొరవ మరియు మిగిలినవి ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలోనే చేర్చబడతాయి.

జమ్మూ & కాశ్మీర్ బ్యాంక్: బల్దేవ్ ప్రకాష్‌ను MD & CEOగా మూడేళ్లపాటు తమ డైరెక్టర్ల బోర్డు నియమించినట్లు రాష్ట్ర రుణదాత తెలిపారు. డిసెంబర్ 28న జరిగిన సమావేశంలో డైరెక్టర్ల బోర్డు బల్దేవ్ ప్రకాష్‌ను మూడేళ్ల కాలానికి బ్యాంక్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ & చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్‌గా నియమించింది.

ఫార్మా స్టాక్స్: DCGIతో దేశంలో అత్యవసర ఉపయోగం కోసం యాంటీ-COVID-19 మాత్ర మోల్నుపిరవిర్‌ను ఆమోదించడంతోపాటు, స్ట్రైడ్స్ ఫార్మా క్యాప్సూల్‌ను వెంటనే విడుదల చేస్తుంది, మరో ఆరు స్వదేశీ ఫార్మా కంపెనీలు (

, నాట్కో ఫార్మా, డాక్టర్ రెడ్డీస్ మరియు

) త్వరలో ఔషధం యొక్క వారి జెనరిక్ వెర్షన్‌లను విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది.

AU స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్: ది ఆర్‌బిఐ మాజీ డిప్యూటీ గవర్నర్ హెచ్‌ఆర్ ఖాన్‌ను తమ బోర్డులో స్వతంత్ర డైరెక్టర్‌గా నియమించినట్లు ప్రైవేట్ రుణదాత తెలిపింది. వాటాదారుల ఆమోదానికి లోబడి మూడేళ్ల కాలానికి నియామకం. GR ఇన్‌ఫ్రాప్రాజెక్ట్స్: నోయిడాలోని ఎలివేటెడ్ వయాడక్ట్ మరియు ఐదు ఎలివేటెడ్ స్టేషన్ల పార్ట్ డిజైన్ మరియు నిర్మాణం కోసం నోయిడా మెట్రో రైల్ కార్పొరేషన్ ఆహ్వానించిన టెండర్ కోసం కంపెనీ L-1 బిడ్డర్‌గా ఉద్భవించింది. -గ్రేటర్ నోయిడా మెట్రో రైలు ప్రాజెక్ట్.

మిష్టన్ ఫుడ్స్: కంపెనీ సంతకం చేసింది గుజరాత్‌లో ధాన్యం ఆధారిత ఇథనాల్‌ను తయారు చేసే ప్రతిపాదిత ప్రాజెక్ట్ కోసం గుజరాత్ ప్రభుత్వంతో ఒక అవగాహన ఒప్పందం.

(ఏం కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు, స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా. ఈటీమార్కెట్లు . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్‌ల హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సభ్యత్వాన్ని పొందండి.)

డౌన్‌లోడ్ చేయండి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ పొందేందుకు రోజువారీ మార్కెట్ నవీకరణలు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలు.

మరింతతక్కువ

మీ కోసం ఉత్తమ స్టాక్‌లను ఎంచుకోండి

ఆధారితం

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments