Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదంబిగ్ బాస్ 15 డిసెంబర్ 26 హైలైట్స్: షాహిద్ & మృనాల్ గ్రేస్ షో, ఈ...

బిగ్ బాస్ 15 డిసెంబర్ 26 హైలైట్స్: షాహిద్ & మృనాల్ గ్రేస్ షో, ఈ వారం ఎలిమినేషన్ జరగదు

bredcrumb

bredcrumb

|

డిసెంబర్ 26 ఎపిసోడ్

బిగ్గ్ నిన్నటి ఎపిసోడ్‌లో ప్రారంభమైన పుట్టినరోజు వేడుకల కొనసాగింపుతో బాస్ 15

ప్రారంభమవుతుంది. సల్మాన్ పుట్టినరోజును పురస్కరించుకుని షాహిద్ కపూర్ మరియు మృణాల్ ఠాకూర్ ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. సల్మాన్ షాహిద్ యొక్క అద్భుతమైన డ్యాన్స్ స్కిల్స్‌ను మెచ్చుకుంటూ, “ఆప్కా డ్యాన్స్ హుమారే డ్యాన్స్ సే బహుత్ ఉంచా హై!” అన్నాడు. ‘అగల్ బగల్’ పాటలో షాహిద్ హుక్ స్టెప్ తనకు చాలా ఇష్టమని సల్మాన్ వెల్లడించాడు. షాహిద్ ఆ పాటలో సల్మాన్ మరియు మృనాల్‌ని తనతో గాడిని పెట్టడంలో సమయాన్ని వృథా చేయడు!

సల్మాన్ MeTV ద్వారా షాహిద్ మరియు మృణాల్‌లను ఇంటి లోపలికి తీసుకెళ్లి, “జైసే ఘర్ కి ఔర్ ఇస్ సీజన్ కి ప్రాథా రహీ హై, హమ్నే మెహమానో కా స్వాగత్ డ్యాన్స్ సే కియా హై!” అని చెప్పాడు. కరణ్ కుంద్రా మరియు ఉమర్ రియాజ్ షాహిద్ యొక్క సూపర్-హిట్ ట్రాక్ ‘ధటింగ్ నాచ్’లో ప్రదర్శన ఇచ్చారు, అతిథులు థ్రిల్‌గా ఉన్నారు. సల్మాన్ హౌస్‌మేట్స్‌కి ‘జెర్సీ’ టాస్క్‌ను ఇచ్చాడు. ఈ టాస్క్‌లోని జెర్సీకి ‘లూజర్ నంబర్ 1’ అని పేరు పెట్టారు మరియు పోటీదారులు ఒక లూజర్ జెర్సీని ఇంట్లోని మరొక సభ్యునికి ఇవ్వాలి.

తర్వాత, నోరా ఫతేహి మరియు గురు రంధవా

వీకెండ్ కా వార్

వేదికపై తమ రాబోయే ప్రచారాన్ని స్వీకరించారు. పాట. సల్మాన్ నోరాతో కాలు షేక్ చేస్తూ, ఆఫ్రో స్టైల్ డ్యాన్స్ ఆడాడు. నోరా మరియు గురు పోటీదారులకు క్రిస్మస్ బహుమతులు అందజేసేటప్పుడు సరదాగా టాస్క్ నిర్వహించడానికి ఇంట్లోకి ప్రవేశిస్తారు. ఈ వారం ప్రారంభంలో జరిగిన అన్ని పోరాటాల తర్వాత పండుగ స్ఫూర్తి ఇంటికి అవసరమైన ఆనందాన్ని తెస్తుంది.

Bigg Boss 15 Weekend Ka Vaar December 25 Highlights: Salman Schools Karan For His Behaviour Towards Tejasswiబిగ్ బాస్ 15 వీకెండ్ క వార్ డిసెంబర్ 25 హైలైట్స్: తేజస్వి పట్ల అతని ప్రవర్తనకు సల్మాన్ స్కూల్స్ కరణ్

Salman Khan Bitten By Snake At His Panvel Farmhouse Ahead Of Birthday, Discharged From Hospital Now సల్మాన్ ఖాన్ తన పన్వెల్ వద్ద పాము కరిచాడు పుట్టినరోజుకి ముందు ఫామ్‌హౌస్, ఇప్పుడు హాస్పిటల్ నుండి డిశ్చార్జ్ చేయబడింది

నోరా మిఠాయి పంచుకోవడానికి కరణ్ మరియు తేజస్వి ప్రకాష్‌లను ఆహ్వానిస్తుంది. కరణ్ కూడా తన మోకాళ్లపైకి వెళ్లి తేజస్వికి గులాబీని ఇచ్చాడు. నోరా తన ‘గర్మీ’ పాటకు హుక్ స్టెప్ వేయడానికి అబ్బాయిలను కూడా చేస్తుంది. దీని తర్వాత పోటీదారులు ప్రతీక్ సెహజ్‌పాల్ మరియు ఉమర్‌లలో ఎవరిని ఎంచుకోవాలి మరియు వారు ఆ వ్యక్తిపై నీళ్ళు చల్లడం ద్వారా రైడ్‌కు వెళ్లకూడదు.

పోటీదారులు తమ తోటి హౌస్‌మేట్స్‌తో రహస్య శాంటా ఆడతారు మరియు నోరా వారికి బహుమతులు తెరిచేలా చేస్తుంది. అభిజిత్ బిచుకలే రాఖీ సావంత్ నుండి లోదుస్తులను పొందగా, ఉమర్ రష్మి నుండి చైన్‌ను అందుకున్నాడు. నిశాంత్ భట్ మరియు ప్రతీక్ లేఖలు ఇచ్చిపుచ్చుకోవడం మరియు ఒకరికొకరు హృదయపూర్వకంగా క్షమాపణలు చెప్పడం కూడా మనం చూడవచ్చు. షోలో ఈ వారం ఎటువంటి ఎలిమినేషన్ జరగదని నోరా వెల్లడించింది.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది : ఆదివారం, డిసెంబర్ 26, 2021, 23:24

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments