Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంపుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు సల్మాన్ ఖాన్: ఈ నటి కారణంగా సూపర్ స్టార్ ఒంటరిగా ఉన్నారు; ...

పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు సల్మాన్ ఖాన్: ఈ నటి కారణంగా సూపర్ స్టార్ ఒంటరిగా ఉన్నారు; ఆమె కోసం ఉదయం 5:30 గంటలకు మేల్కొనేవాడు

BSH NEWS సల్మాన్ ఖాన్ ఈరోజు తన 56 పుట్టినరోజును జరుపుకుంటున్నారు. ప్రతి సంవత్సరం మాదిరిగానే, నటుడు తన ప్రత్యేక రోజును జరుపుకోవడానికి తన పన్వెల్ ఫామ్‌హౌస్‌లో ఉంటాడు. అయితే నిన్న తమ అభిమాన తార పాము కాటుకు గురైందన్న వార్తను చదివిన సల్మాన్ అభిమానులు ఆందోళనకు గురయ్యారు. కానీ, ఇప్పుడు నటుడు ఫిట్‌గా ఉన్నాడు. సల్మాన్ చాలాసార్లు రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉన్నాడు, కానీ దురదృష్టవశాత్తు, అతను ఎప్పుడూ పెళ్లి చేసుకోలేదు. సంగీతా బిజ్లానీ, ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్, మరియు తో అతని సంబంధం కత్రినా కైఫ్ ఎల్లప్పుడూ ముఖ్యాంశాలలో నిలిచింది. కానీ, సల్మాన్ సింగిల్ స్టేటస్ వెనుక ఈ నటీమణులు కారణం కాదు. ఇంకా చదవండి –

బిగ్ బాస్ 15: ప్రేమ వ్యవహారాలు, దుష్ట విమానాలు, బెల్ట్ దాడుల క్రింద – అన్నీ మంచివి, చెడ్డవి మరియు అగ్లీ సల్మాన్ ఖాన్ షో ఇప్పటివరకు

సూపర్ స్టార్ ఇప్పటికీ ఒంటరిగా ఉన్నారు ఎందుకంటే ప్రముఖ నటి రేఖ. కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం, సీనియర్ నటి తన సినిమాను ప్రమోట్ చేయడానికి బిగ్ బాస్‌కు వచ్చింది, సూపర్ నాని. ఆ సమయంలో, సల్మాన్ తాను యుక్తవయసులో ఉన్నప్పుడు ఉమ్రావ్ జాన్ నటి పట్ల పూర్తిగా విస్మయం చెందానని వెల్లడించాడు. వారు అప్పుడు పొరుగువారు మరియు నటుడు పారాపెట్‌పై పడుకుని, ఉదయం 5:30 గంటలకు ఆమె ఉదయం నడకకు వెళ్లడాన్ని చూడటానికి మేల్కొనేవాడు. ఇంకా చదవండి – సల్మాన్ ఖాన్ పుట్టినరోజు స్పెషల్: షారూఖ్ ఖాన్ నుండి షాహిద్ కపూర్ వరకు; టైగర్ 3 స్టార్‌కి చెందిన 10 మంది ప్రముఖులు

తో అగ్లీ ఫైట్ చేశారు అంతే కాదు ఆమె యోగా క్లాసుల్లో కూడా చేరాడు. సల్మాన్ ఇలా వెల్లడించాడు, “ఉస్ వక్త్ యోగా సే తో మేరా కోయి కనెక్షన్ థా హై నహీ పర్ క్యుంకీ రేఖ జీ వహాన్ పే సిఖాతీ థీ యోగా, మెయిన్ ఔర్ మేరే దోస్త్ పోహోచ్ జయ కర్తే ది (అప్పట్లో నాకు యోగాతో సంబంధం లేదు, కానీ రేఖ జీ బోధించినట్లు అక్కడ, నేను మరియు నా స్నేహితులు అక్కడికి వెళ్లేవాళ్ళం.)” ఇంకా చదవండి – బర్త్‌డే బాయ్ సల్మాన్ ఖాన్ పాము కాటు సంఘటన యొక్క షాకింగ్ వివరాలను పంచుకున్నారు; ‘నేను ఆసుపత్రిలో చేరాను…’

“నేను పెద్దయ్యాక ఆ అమ్మాయిని పెళ్లి చేసుకోవాలనుకుంటున్నాను” అని సల్మాన్ ఇంట్లో అందరితో చెప్పాడని రేఖ ఇంకా వెల్లడించింది, దానికి సూపర్ స్టార్, “షాయద్ ఇస్లియే మేరీ షాదీ నహీ హుయ్” అని బదులిచ్చాడు. ప్రముఖ నటి సరదాగా జోడించారు, “షాయద్ మేరిభి ఇసిలియే నహిం హుయీ…”

అది సల్మాన్ ఖాన్ మరియు రేఖల అందమైన చిన్న ప్రేమకథ కాదా?

ఆసక్తికరంగా, సల్మాన్ రేఖ నటించిన బివి హో తో ఐసి (1988)తో బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టాడు. అతను చిత్రంలో రేఖకు బావగారి పాత్రలో నటించాడు.

బాలీవుడ్,

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు అప్‌డేట్‌ల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌తో చూస్తూ ఉండండి హాలీవుడ్

, దక్షిణం, TV మరియు వెబ్-సిరీస్

. మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్, యూట్యూబ్ మరియు Instagram. తాజా కోసం Facebook Messengerలో కూడా మమ్మల్ని అనుసరించండి నవీకరణలు. ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments