HomeSportsరిషబ్ పంత్ తరువాత, భారతదేశ సహాయక సిబ్బందిలో ఒకరు కోవిడ్ -19 కు పాజిటివ్ పరీక్షలు...

రిషబ్ పంత్ తరువాత, భారతదేశ సహాయక సిబ్బందిలో ఒకరు కోవిడ్ -19 కు పాజిటివ్ పరీక్షలు చేస్తారు

వార్తలు

బౌలింగ్ కోచ్ బి అరుణ్, వృద్దిమాన్ సాహా మరియు అభిమన్యు ఈశ్వరన్ అతని సన్నిహిత సంబంధాలుగా గుర్తించారు మరియు లండన్‌లో పది రోజులు నిర్బంధించమని కోరారు

రిషబ్ పంత్ తరువాత, ఇంగ్లాండ్‌లోని భారతీయ దళానికి చెందిన మరో నలుగురు సభ్యులు 10 మందికి నిర్బంధం చేయవలసి వచ్చింది లండన్లో రోజులు. ఇది సహాయక సిబ్బందిలో ఒకరిని అనుసరిస్తుంది – శిక్షణా సహాయకుడు / నెట్ బౌలర్ దయానంద్ గారానీ – జూలై 14 న సానుకూల కోవిడ్ -19 పరీక్షను తిరిగి ఇస్తాడు.

అభివృద్ధి భారతదేశానికి పెద్ద ఎదురుదెబ్బగా వస్తుంది పంత్ జూలై 8 న సానుకూల పరీక్షను తిరిగి ఇచ్చినప్పుడు అప్పటికే ప్రభావితమైన ఇంగ్లాండ్‌లో ఐదు-టెస్ట్ సిరీస్‌ల సన్నాహాలు. పబ్లిక్ నిర్దేశించిన ప్రోటోకాల్‌లకు అనుగుణంగా హెల్త్ ఇంగ్లాండ్, ప్రభావితమైన వ్యక్తి / లతో సన్నిహితంగా ఉన్నట్లు భావించే వారందరినీ గుర్తించి, పది రోజులు వేరుచేయాలి. తన కుటుంబంతో కలిసి ప్రయాణిస్తున్న అరుణ్, సహ మరియు ఈశ్వరన్ (ఇద్దరూ ఒంటరిగా ప్రయాణిస్తున్నారు) గురువారం నిర్వహించిన తాజా రౌండ్ పరీక్షలన్నీ క్లియర్ అయ్యాయని నమ్ముతారు.

గురువారం సాయంత్రం బిసిసిఐ విడుదల చేసిన పంత్ టీమ్ హోటల్‌లో బస చేయలేదని, ఇది అతను ఇతర భారత ఆటగాళ్లను ప్రభావితం చేసే అవకాశం లేదని సూచిస్తుంది, అతను “కోలుకునే మార్గంలో ఉన్నాడు”. రెండు ప్రతికూల RT-PCR పరీక్షలను తిరిగి ఇచ్చిన తరువాత పంత్ మిగతా ఇండియా జట్టులో చేరగలడు.

ప్రస్తుతం దిగ్బంధంలో ఉన్న మరో నలుగురికి ఇదే నియమం వర్తిస్తుంది.

బిసిసిఐ విడుదల “ఏవైనా ప్రమాదాలను తగ్గించడానికి”, భారత దళానికి ప్రతిరోజూ పార్శ్వ ప్రవాహ పరీక్షలు నిర్వహించబడతాయి.

భారత జట్టులోని సభ్యులందరికీ పంత్ టెస్టింగ్ పాజిటివ్ గురించి తెలియదని అర్ధం. అన్ని కోవిడ్ -19 జాగ్రత్తలు పాటించాలని కోరుతూ జూలై 13 న భారత బృందంలోని సభ్యులందరికీ ఇమెయిల్ పంపిన బిసిసిఐ కార్యదర్శి జే షా కూడా, ఇఎస్పిఎన్క్రిన్ఇన్ఫో చూసిన పాంట్ యొక్క సానుకూల ఫలితాన్ని ఆ నోట్‌లో ప్రస్తావించలేదు. అందులో, షా ఇటీవల కోవిడ్ -19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును అందుకున్నప్పటికీ, అది “భయంకరమైన వైరస్కు వ్యతిరేకంగా మొత్తం రోగనిరోధక శక్తిని లేదా ప్రతిఘటనకు హామీ ఇవ్వలేదు”

జూలై 19 నుండి యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్ తన కోవిడ్ -19 పరిమితులను చాలావరకు వెనక్కి తీసుకుంటుందని బ్రిటిష్ ప్రధాన మంత్రి బోరిస్ జాన్సన్ సోమవారం చెప్పారు. భారతదేశం నుండి ఉద్భవించిన డెల్టా వేరియంట్ దేశంలో ఇటీవల అన్ని కేసులకు వేగంగా మరియు ఖాతాలను ప్రసారం చేస్తోందని ఆయన హెచ్చరించారు.

షా కూడా కొత్త కోవిడ్ -19 వేరియంట్ “వేగంగా వ్యాప్తి చెందుతోంది” మరియు “మేము ఇంకా ప్రమాద జోన్ నుండి బయటపడలేదు” అని ఎత్తి చూపారు. ఇటీవల ప్రభావితమైన రెండు ద్వైపాక్షిక సిరీస్‌లను ఉటంకిస్తూ – ఇంగ్లాండ్ వర్సెస్ పాకిస్తాన్ సిరీస్ మరియు శ్రీలంక వర్సెస్ ఇండియా సిరీస్ – పెరుగుతున్న సంఖ్య కారణంగా, షా ఇలా వ్రాశాడు, “సామూహిక సమాజం, రద్దీగా ఉండే షాపింగ్ మాల్స్ / దుకాణాలు మరియు తినుబండారాలు మరియు ప్రతి ఒక్కరి ప్రయోజనార్థం నీళ్ళు పోసే రంధ్రాలను మీరు నివారించండి. “

గురువారం, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్ ఓటమి తర్వాత మరుసటి రోజు న్యూజిలాండ్‌తో చెదరగొట్టిన భారత బృందం, లండన్‌లో డర్హామ్‌కు తిరిగి వెళ్లడానికి తిరిగి సమావేశమైంది, అక్కడ ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్‌లో ప్రారంభమయ్యే ఐదు టెస్టుల్లో మొదటి రెండు ఆటలకు సిద్ధం కావడానికి వచ్చే రెండు వారాలు గడుపుతారు. ఆగష్టు 4 న, భారతీయులు జూలై 20 నుండి చెస్టర్-లే-స్ట్రీట్‌లో మూడు రోజుల టూర్ గేమ్ ను ఎంపిక చేసుకుంటారు. ఆ మ్యాచ్, డర్హామ్ బుధవారం ఒక అధికారిక ప్రకటనలో, మూసివేసిన తలుపుల వెనుక “ఖచ్చితంగా” ఉంటుందని చెప్పారు.

నాగరాజ్ గొల్లపుడి ESPNcricinfo

లో న్యూస్ ఎడిటర్ ఇంకా చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పాత సిలిండర్‌ను న్యూ ఇండేన్ కాంపోజిట్ స్మార్ట్ సిలిండర్‌తో ఎలా మార్పిడి చేయాలి; ధర మరియు ప్రయోజనాలు తెలుసుకోండి

పూర్తిగా టీకాలు వేసిన ప్రయాణికుల కోసం మహారాష్ట్ర ఆర్టీ-పిసిఆర్ పరీక్షను రద్దు చేసింది

రథయాత్ర 2021: భక్తులకు పైకప్పు వీక్షణను అనుమతించినందుకు పూరిలో 2 భవనాలు మూసివేయబడ్డాయి

బ్లూ ఆరిజిన్ యొక్క 1 వ ప్రయాణీకుల అంతరిక్ష ప్రయాణంలో అమెజాన్ సీఈఓ జెఫ్ బెజోస్‌లో చేరడానికి 18 ఏళ్ల

Recent Comments