HomeSportsదీపక్ హుడా బరోడాను విడిచిపెట్టాడు, మరొక రాష్ట్రంతో అవకాశాలను 'అన్వేషిస్తాడు'

దీపక్ హుడా బరోడాను విడిచిపెట్టాడు, మరొక రాష్ట్రంతో అవకాశాలను 'అన్వేషిస్తాడు'

వార్తలు

ఆల్‌రౌండర్ తక్షణ ప్రభావంతో

“ఉపశమనం పొందాలని” కోరుతూ BCA కి వ్రాస్తాడు

ఆల్‌రౌండర్ దీపక్ హుడా బరోడాను విడిచిపెట్టాలని నిర్ణయించుకుంది. “ అనాలోచిత ” కోసం బరోడా క్రికెట్ అసోసియేషన్ జనవరిలో 2020-21 సీజన్ కోసం నిషేధించిన హుడా, ESPNcricinfo అర్థం చేసుకుంది. జూలై 12 న BCA తక్షణ ప్రభావంతో “ఉపశమనం” పొందమని అడుగుతుంది, తద్వారా అతను మరొక రాష్ట్రంతో వృత్తిపరమైన అవకాశాలను “అన్వేషించవచ్చు”.

హుడాకు మంజూరు చేయటానికి నో-అభ్యంతర ధృవీకరణ పత్రాన్ని బిసిఎ ఆమోదించినట్లు నమ్ముతారు. హూడా సరిగ్గా ఎక్కడికి వెళుతున్నారో ఇంకా ధృవీకరించబడలేదు.

26 ఏళ్ల హుడా మొదట హర్యానాకు చెందినవాడు మరియు 2012-13 సీజన్లో బరోడా తరఫున టి 20 ల్లో తొలిసారిగా ఆడాడు. మొత్తంమీద, హూడా బరోడా తరఫున 42 ఫస్ట్-క్లాస్ మ్యాచ్‌లు ఆడి, ఎనిమిది సెంచరీలు మరియు 15 అర్ధ సెంచరీలతో సహా 43.14 సగటుతో 293 అత్యధిక స్కోరుతో 2718 పరుగులు చేశాడు. లిస్ట్ ఎ క్రికెట్‌లో, హూడా 40 మ్యాచ్‌ల్లో 42 వద్ద 1428 పరుగులు చేశాడు, రెండు సెంటర్‌లు మరియు 10 అర్ధ సెంచరీలతో. గతంలో హుడా తన శక్తిని కొట్టినందుకు ప్రశంసలు పొందిన టి 20 క్రికెట్‌లో, అతను బరోడా తరఫున 51 మ్యాచ్‌లు ఆడాడు, 138.1 స్ట్రైక్ రేట్‌లో 993 పరుగులు చేశాడు, సెంచరీ మరియు ఆరు అర్ధ సెంచరీలతో.

బిసిఎకు రాసిన లేఖలో, హూడా బరోడాతో తన పదవీకాలం తనలో చాలా ఉందని చెప్పారు చిరస్మరణీయ సంవత్సరాలు “, కానీ అతను ఇప్పుడు 2021-22 సీజన్లో” నా కెరీర్‌లో నా వృద్ధిని మరింతగా పెంచే లక్ష్యంతో ముందుకు సాగాలని కోరుకున్నాడు మరియు వేరే జట్టుతో నా వృత్తిపరమైన సేవలను మెరుగైన పద్ధతిలో ఉపయోగించుకోవచ్చని నేను భావిస్తున్నాను “.

ముంబై మాజీ కెప్టెన్ షిషీర్ హట్టంగాడి పురుషుల సీనియర్ జట్టుకు 45 సంభావ్యతలతో కూడిన కండిషనింగ్ క్యాంప్‌లో చేరమని జూన్ ప్రారంభంలో హుడాను కోరినట్లు BCA యొక్క చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్ ESPNcricinfo కి చెప్పారు. జూలై 10 న హుడా జూలై 10 లో చేరబోతున్నానని ఇ-మెయిల్ పంపాడు.

జూన్ 25 న రాష్ట్ర ఎంపిక కమిటీ కండిషనింగ్ క్యాంప్‌లో భాగంగా హుడాను ఎంపిక చేసినట్లు బిసిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్‌కు ఇచ్చిన ఇ-మెయిల్‌లో హట్టంగాడి తెలిపారు. ఆటగాడికి తగిన సమాచారం ఇవ్వబడింది, కాని జూన్ 30 న హూడా శిబిరంలో చేరలేదని సెలెక్టర్లు హట్టంగాడికి తెలియజేశారు. అదే రోజు, హుడా జూలై 10 న శిబిరంలో “చేరతానని” BCA అధ్యక్షుడు మరియు హట్టంగాడికి ఒక ఇమెయిల్ పంపారు.

“జూలై 13 న దీపక్ హుడా నుండి ఒక మెయిల్ వచ్చింది, అతన్ని వేరే చోట ఆడటానికి అనుమతించమని ఒక ఎన్ఓసిని అభ్యర్థిస్తోంది (జట్టు ప్రస్తావించబడలేదు),” హట్టంగాడి అపెక్స్ కౌన్సిల్‌కు ఇమెయిల్‌లో చెప్పారు. “మేము అతనికి కార్యదర్శి సంతకం చేసిన ఎన్‌ఓసిని మంజూరు చేసాము మరియు ఎంపిక కమిటీకి మరియు అభివృద్ధి కోచ్‌కు తెలియజేసాము.”

ఈ జనవరిలో సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీలో బరోడా తొలి మ్యాచ్ సందర్భంగా హుడా టీమ్ హోటల్ నుంచి బయటకు వెళ్లి ఆరు నెలల తర్వాత ఈ అభివృద్ధి జరిగింది. దుర్వినియోగమైన భాషను ఉపయోగించడం మరియు “బెదిరింపు” తో సహా బరోడా కెప్టెన్ క్రునాల్ పాండ్యా యొక్క “చెడు ప్రవర్తన” అతన్ని “నిరుత్సాహపరిచింది, నిరాశకు గురిచేసింది మరియు ఒత్తిడికి గురిచేసింది” మరియు అతనిని బయటకు వెళ్ళమని బలవంతం చేసింది.

భారత జట్టు సంభావ్య జాబితాలో ఉన్న ఆటగాడిపై ఎన్ని క్రికెట్ అసోసియేషన్ వదులుతుంది? దీపక్ హూడా బరోడా క్రికెట్ నుండి నిష్క్రమించడం చాలా పెద్ద నష్టం. అతను ఇంకా చిన్నవయస్సులో ఉన్నందున మరో పదేళ్లపాటు తన సేవలను సులభంగా ఇవ్వగలిగాడు. బరోడియన్‌గా ఇది పూర్తిగా నిరాశపరిచింది!

– ఇర్ఫాన్ పఠాన్ (r ఇర్ఫాన్ పాథన్) జూలై 15, 2021

ఇటీవల స్పోర్ట్స్కాస్ట్ , పోడ్కాస్ట్ హోస్ట్ చేసిన టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా , జట్టుకు మొదటి స్థానం ఇస్తానని తాను ఎప్పుడూ నమ్ముతున్నానని, ఈ విషయంపై తాను మౌనంగా ఉండటానికి కారణం తన “గౌరవాన్ని” కాపాడుకోవడమేనని పాండ్యా అన్నారు.

జూన్‌లో ప్రసారమైన పోడ్‌కాస్ట్‌లో పాండ్యా మాట్లాడుతూ చాలా ఆరోపణలు వచ్చాయి. “నేను సోషల్ మీడియాలో చాలా ద్వేషపూరిత సందేశాల ద్వారా వెళ్ళాను. ఇది నన్ను అంతగా బాధించదు. నేను ఎప్పుడూ నా వైపు నుండి మాట్లాడలేదు మరియు ఆ గౌరవాన్ని కొనసాగించాను ఎందుకంటే నేను చాలా ఎక్కువ పొందాను నేను ఆడే సంస్థ పట్ల గౌరవం . ఒక నిర్దిష్ట మార్గంలో నన్ను చిత్రీకరించడానికి, నాకు వ్యతిరేకంగా ప్రచారాలు జరుగుతున్నాయి.

“ఇప్పటి వరకు నేను ఏమీ అనలేదు, అది నేను తప్పు కాబట్టి కాదు, కానీ నాకు అసోసియేషన్ పట్ల గౌరవం ఉన్నందున, నాకు క్రీడ పట్ల ఆ గౌరవం ఉంది మరియు నా పట్ల నాకు గౌరవం ఉంది జట్టు సహచరులు. నేను ఎప్పుడూ బయటకు రాలేదు, ఇప్పటివరకు నా వైపు చెప్పాను, ఇది కథ యొక్క ఒక వైపు మాత్రమే [that has come out]. మరియు నేను నా గౌరవాన్ని కాపాడుకుంటాను.

“ఈ సంఘటనలో అవతలి వ్యక్తి ఏమి చేసాడు అనేది బహిరంగంగా బయటకు వెళ్లి తన సొంత వైపు చెప్పడం కథ మరియు సానుభూతి పొందడం. నా వైపు నుండి నేను మరియు హార్దిక్ ఎల్లప్పుడూ ఉన్నాను, ఎల్లప్పుడూ ఈ క్రీడను జట్టు క్రీడగా ఆడాను మరియు మనం ఎప్పుడూ మనల్ని మొదటి స్థానంలో ఉంచలేదు. నాయకుడిగా ఇది జట్టు బాధ్యత అని నా బాధ్యత మరియు ఒక వ్యక్తి చాలా క్రమశిక్షణతో ఉండగలిగితే మరియు అతను నిర్లక్ష్యంగా ఉండగలిగితే అతను ఇబ్బంది పడుతున్నాడు లేదా జట్టు యొక్క ఆకృతిని కొనసాగించలేడు. ఎజెండా లేకుండా నేను ఎల్లప్పుడూ సరైన విషయాల కోసం నిలబడతాను మరియు ఈ సందర్భంలో హార్దిక్ కూడా అదే. నేను జట్టు కోసం మరియు ఆటగాళ్ళ కోసం ఎల్లప్పుడూ నిలబడతాను. మా ఉద్దేశ్యం ఎల్లప్పుడూ ఎక్కువ మంది యువ ఆటగాళ్లకు సహాయం చేయడమే, మా దృష్టి ఇటీవల బరోడా నుండి ఎక్కువ ప్రతిభను తీసుకురావడం మరియు యువకులకు సహాయం చేయడం. “

నాగరాజ్ గొల్లపుడి ESPNcricinfo

లో న్యూస్ ఎడిటర్ )
ఇంకా చదవండి

Previous articleవిజయవాడ విమానాశ్రయంలో అంతర్జాతీయ విమానాల కోసం విస్తరించిన రన్‌వే పనిచేస్తుంది
Next articleరమేష్ పోవర్ 2022 ప్రపంచ కప్‌కు ముందు భారత మహిళల ఫాస్ట్ బౌలింగ్ పూల్‌ను విస్తృతం చేయాలనుకుంటున్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పాత సిలిండర్‌ను న్యూ ఇండేన్ కాంపోజిట్ స్మార్ట్ సిలిండర్‌తో ఎలా మార్పిడి చేయాలి; ధర మరియు ప్రయోజనాలు తెలుసుకోండి

పూర్తిగా టీకాలు వేసిన ప్రయాణికుల కోసం మహారాష్ట్ర ఆర్టీ-పిసిఆర్ పరీక్షను రద్దు చేసింది

రథయాత్ర 2021: భక్తులకు పైకప్పు వీక్షణను అనుమతించినందుకు పూరిలో 2 భవనాలు మూసివేయబడ్డాయి

బ్లూ ఆరిజిన్ యొక్క 1 వ ప్రయాణీకుల అంతరిక్ష ప్రయాణంలో అమెజాన్ సీఈఓ జెఫ్ బెజోస్‌లో చేరడానికి 18 ఏళ్ల

Recent Comments