HomeENTERTAINMENTసెమినల్ ఆల్బమ్‌ల సాటిరికాన్ టాక్ పున iss ప్రచురణ 'డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్' మరియు 'ది...

సెమినల్ ఆల్బమ్‌ల సాటిరికాన్ టాక్ పున iss ప్రచురణ 'డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్' మరియు 'ది షాడోథ్రోన్'

“మొత్తం బ్లాక్ మెటల్ శైలిని ముందుకు తీసుకెళ్లేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాం”

నార్వేజియన్ బ్లాక్ మెటల్ బ్యాండ్ సాటిరికాన్స్ సెటైర్ మరియు ఫ్రాస్ట్ (ఎడమ నుండి కుడికి). ఫోటోలు: నాపామ్ రికార్డ్స్ సౌజన్యంతో

మైలురాయి బ్లాక్ మెటల్ ఆల్బమ్‌లు వెళ్లేంతవరకు, సెటైరికాన్స్ 1993 రికార్డ్ డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్ మరియు 1994 యొక్క ఫాలో-అప్ షాడోథ్రోన్ (ఎక్కువగా) నార్వేజియన్ ఉద్యమాన్ని ముందుకు నెట్టడంలో ముఖ్యమైన మొదటి దశలు. ఫోన్ కాల్ ద్వారా, బ్యాండ్ యొక్క డ్రమ్మర్ ఫ్రాస్ట్ అకా కెజిటిల్-విదార్ హరాల్డ్‌స్టాడ్ ఈ రెండు రచనల యొక్క రీమిక్స్డ్, పునర్నిర్మించిన సంస్కరణలను నాపామ్ రికార్డ్స్ ద్వారా తిరిగి విడుదల చేయడం దాదాపు 30 సంవత్సరాల క్రితం తిరిగి ఆలోచించమని “బలవంతం” చేసిందని సూటిగా చెప్పారు.

డ్రమ్మర్ ఇలా అంటాడు, “మేము చాలా ముందుకు వాలుతున్న బ్యాండ్ ఆల్బమ్‌కు అనుసంధానించబడిన ఎలాంటి చమత్కార కథలతో రావడం నాకు చాలా కష్టంగా ఉంది. ” ఏదేమైనా, అతను తనను తాను కొంచెం వ్యామోహం పొందటానికి అనుమతిస్తుంది, అతను అక్కడ చాలా భయంకరమైన, ఇంకా ఉత్ప్రేరక బ్లాక్ మెటల్ ఆల్బమ్‌లను రికార్డ్ చేస్తున్నప్పుడు తన గదిలోని వాతావరణం గురించి ఆలోచిస్తాడు.

సెటైరికాన్ కలిగి ఉన్నప్పుడు గతంలో వారి సొరంగాల్లోకి తవ్వి, 1996 నెమెసిస్ డివినా 2016 లో మరియు డీలక్స్ సంచికలు ఉన్నాయి, ఇది భిన్నంగా ఉంది. డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్ లో మెరుగుదలలు చేస్తున్నట్లు వ్యవస్థాపకుడు, గాయకుడు మరియు ప్రధాన పాటల రచయిత సత్యర్ గతంలో గుర్తించారు. మరియు షాడోథ్రోన్ కష్టం ఎందుకంటే అసలు మాస్టర్ టేపులు నిజంగా లేవు “చెక్కుచెదరకుండా.” ఫ్రాస్ట్ జతచేస్తుంది, “మేము పాత ఆల్బమ్‌లను ధ్వనితో మరియు ఇప్పటికే ఉన్న EQ తో మాత్రమే పునర్నిర్మించగలము.” ఏదేమైనా, బృందం విజయం సాధించింది మరియు వారి మార్గాన్ని కనుగొంది. “ప్రధాన లక్ష్యం కొంచెం లోతును జోడించడం, ఎక్కువ బాస్ పౌన encies పున్యాలు మరియు కొంచెం ఎక్కువ స్వరం ఇవ్వడం” అని ఫ్రాస్ట్ చెప్పారు.

నరకపు కొత్త పున iss ప్రచురణలు ఈ పెట్టెలన్నింటినీ ఈ ఆల్బమ్‌ను వారి జీవితమంతా విన్నవారికి లేదా టిక్ చేసినవారికి టిక్ చేస్తాయి ఇటీవలి బ్లాక్ మెటల్ హిచ్‌హైకర్లకు, సాటిరికాన్ యొక్క శీతల, అరిష్ట సోనిక్ భూభాగాలను దాటుతుంది. రోలింగ్ స్టోన్ ఇండియా తో ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, ఫ్రాస్ట్ తొంభైల ఆరంభం గురించి మరియు బ్లాక్ మెటల్ నెట్టడం, 2008 లో గ్రేట్ ఇండియన్ రాక్ ఫెస్టివల్ సిరీస్లో బ్యాండ్ మరియు ఐకానోగ్రఫీ మరియు వారి ఇండియా టూర్ కోసం లోగో రూపకల్పన. సారాంశాలు:

మీరు దాదాపు 30 సంవత్సరాల క్రితం విడుదల చేసినప్పుడు ఈ సంగీతం ఎలా అందుకుంటుందని మీరు అనుకున్నారు?

గుర్తుంచుకోవడం కొంచెం కష్టం. మేము రికార్డ్ చేసినప్పుడు డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్ , ఇది మాకు చాలా ప్రత్యేకమైనది, ఎందుకంటే పూర్తి-నిడివి స్టూడియో ఆల్బమ్‌ను రికార్డ్ చేయడం మా కల. ఆ సాధారణ వాస్తవికతను రూపొందించడం జీవిత క్షణం కంటే పెద్దది. ఆ సమయంలో, మనకు నిజంగా ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే, విడుదల జరగడం మాత్రమే అని నేను నమ్ముతున్నాను. ఇది ప్రేక్షకులచే ఎలా స్వీకరించబడుతుంది, అది మాకు అంతగా పట్టింపు లేదు.

రిసెప్షన్ గురించి మేము నిజంగా పట్టించుకోలేదు, కాని మేము చేయలేదు అమ్మకం గణాంకాలు లేదా డబ్బు సంపాదించడం లేదా అలాంటి కృత్రిమమైన విషయం గురించి మీకు తెలియదు. మాకు నిజంగా ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే, ఆల్బమ్ చాలా ఉత్తమమైనదిగా ఉంటుంది మరియు ఇది మనకు సంతృప్తికరంగా మరియు గర్వించదగినదిగా అనిపిస్తుంది.

వారు వచ్చే సమయానికి షాడోథ్రోన్ , ఇది వాస్తవానికి కొన్ని మాత్రమే రికార్డ్ చేయబడింది నెలల తరువాత, మేము ఇప్పటికే బ్యాండ్‌గా చాలా పరిణతి చెందాము. డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్ తీసుకున్నందున మేము ఎక్కడ నిలబడి ఉన్నామో కూడా మాకు కొంచెం తెలుసు మాకు మరింత ఉన్నతస్థాయి బ్లాక్ మెటల్ బ్యాండ్లలో ఎక్కడో ఒక ప్రదేశానికి. అది మనకు మాత్రమే కాకుండా, మనకు అలాంటి అభిరుచి ఉన్న కళా ప్రక్రియకు కూడా ఒక విధమైన బాధ్యత ఉందని మాకు అర్థమైంది.

ఆన్‌లైన్‌లో పేర్కొన్న ఒక విషయం ఏమిటంటే, మీరు ఆల్బమ్ లోగోలను రూపొందించారు – దాని గురించి కొంచెం చెప్పగలరా?

అవును అది నిజం. నేను ఈ రోజుల్లో కొంచెం వెనక్కి తీసుకుంటున్నాను, నేను నిజంగా నైపుణ్యం కలిగిన డ్రాయర్ కాదు, కానీ నేను కొంచెం గీయడానికి ఇష్టపడ్డాను మరియు నాకు కొన్ని ఆలోచనలు ఉన్నాయి. ఐకానోగ్రఫీ నిజంగా నా ఆసక్తి. నేను చేసే సంగీతానికి ఎల్లప్పుడూ చాలా గట్టిగా అనుసంధానించబడిన నాకు.

అనేక విధాలుగా, నేను ఇప్పటికీ దానిపై చాలా ఆసక్తి కలిగి ఉన్నాను. నేను ఇకపై అంతగా డ్రా చేయను. నేను దాని కోసం సమయాన్ని కలిగి ఉన్నాను. మీకు తెలుసా, నేను కూర్చుని గీయడానికి సమయం ఉందని నేను భావిస్తున్నప్పుడల్లా, నేను వెళ్లి రిహార్సల్ చేస్తాను, ఎందుకంటే అది మరింత ముఖ్యమైనది. [laughs]

కానీ అవును, తొంభైల ఆరంభంలో, నేను రెండింటినీ కొంచెం చేసాను. నేను ఎల్లప్పుడూ సెల్టిక్ ఫ్రాస్ట్ మరియు ఎనభైల బ్యాండ్ల వంటి బ్యాండ్‌లతో కనెక్ట్ అయ్యాను. సింబాలిజం మరియు ఐకానోగ్రఫీతో సంగీతాన్ని జత చేయడానికి మాకు కొంచెం అలవాటు పడింది. మరియు అది నాకు చాలా విజ్ఞప్తి చేసింది, ఇది రకమైన చాలా అర్ధమైంది. నేను చిన్నప్పుడు ఎలా ఉంది మరియు నేను ఎదిగిన మనిషిగా ఉన్నప్పుడు కూడా అలానే ఉంది. నా తలపై బలమైన దృశ్య చిత్రాలను కలిగి ఉండటానికి నేను ఇష్టపడుతున్నాను మరియు చాలా తరచుగా అవి మన చిహ్నాలు మరియు చిహ్నాలు. నేను డ్రమ్స్ వాయించడం ద్వారా సంగీతంతో కనెక్ట్ అవ్వాలనుకుంటున్నాను, అదే విధంగా చాలా భౌతిక పరికరం అయిన నేను స్వయంగా డ్రాయింగ్ చేయటానికి ఆసక్తి చూపడం ప్రారంభించాను. నేను ఈ చిహ్నాల శక్తిని మరియు సంగీతంతో ఆధ్యాత్మికంగా కనెక్ట్ చేసిన ఈ వస్తువులను కూడా అనుభవించాలనుకుంటున్నాను.

సాటిరికాన్ ఎల్లప్పుడూ నల్లని లోహాన్ని అన్ని మృదువైన, గోతిక్ మూలకాల నుండి దూరంగా తీసుకోవాలనుకుంటుంది. ఈ రోజు కూడా ఇది స్థిరమైన మార్గదర్శక కారకంగా మిగిలిపోతోందని మీకు అనిపిస్తుందా?

సరే, అంటే ఇప్పటికీ చెల్లుతుంది, కానీ దాని కంటే చాలా ఎక్కువ ఉంది. సాటిరికాన్ కళను సృష్టించడం. సెటైరికాన్ పరిణామం గురించి. ఇది ఆత్మ గురించి. ఇది క్రొత్త భూభాగాలను నేర్చుకోవడం మరియు మెరుగుపరచడం మరియు శోధించడం గురించి. కొంచెం ప్రవర్తనా ధ్వనించే ప్రమాదంతో, ఇది మొత్తం బ్లాక్ మెటల్ శైలిని మనం చేసే పనులతో ముందుకు తీసుకెళ్లే ప్రయత్నం గురించి కూడా ఉంది, ఎందుకంటే మనకు నిజంగా కళా ప్రక్రియ పట్ల మక్కువ ఉంది మరియు స్పియర్‌హేడింగ్ బ్యాండ్‌లలో ఒకటిగా, మనకు కూడా ఒక నిర్దిష్ట బాధ్యత

మా కోసం, కళా ప్రక్రియను సజీవంగా ఉంచడం చాలా ముఖ్యం మరియు దీని అర్థం మీరు కొత్తగా నిప్పును కాల్చినట్లే. మీరు దానిలో కొంత ఆక్సిజన్ తీసుకురావాలి. మరియు విషయాలు స్థిరంగా నిలబడలేవు. ఆ బ్లాక్ మెటల్ ప్రపంచానికి సరిపోయే కొత్త రకాల వ్యక్తీకరణల కోసం మీరు వెతకాలి మరియు క్రొత్తదాన్ని తీసుకురావడానికి మీరు నిరంతరం ప్రయత్నించాలి. ఇది నిజంగా మేము సెటైరికాన్‌గా చేస్తాము. ఇది మా జీవిత పని మరియు చాలా పెద్ద పని.

మీరు 2008 లో భారతదేశంలో ఉన్నారు. మీ కోసం ఆ యాత్ర ఎలా ఉంది?

మేము అనుభవించిన వాటిలో ఇది ఒకటి ‘ మీకు ఒకటి మాత్రమే ఉంది. భారతదేశం నుండి ఏమి ఆశించాలో మాకు నిజంగా తెలియదు, ఎందుకంటే ఇది మన దేశానికి చాలా దూరంగా ఉన్న దేశం మాత్రమే కాదు, చాలా ఇంద్రియాలలో ఇది మన స్వంతదానికంటే చాలా భిన్నంగా ఉంది. భారతదేశంలో చాలా బ్లాక్ మెటల్ బ్యాండ్లు పర్యటించవని నేను అనుకుంటున్నాను.

మనకు ఎలాంటి అభిమానుల స్థావరం ఉంటుందో మాకు తెలియదు. కాబట్టి మా భావన ఏమిటంటే, సెటైరికాన్ బహుశా భారతదేశంలో తెలియదు. మనకు బహుశా చిన్నది కాని అంకితమైన జనసమూహం ఉంటుందని నాకు తెలుసు;

కానీ, మరోవైపు, ఇది కొంచెం అన్యదేశంగా మరియు క్రొత్తగా అనిపించింది. సాటిరికాన్ అనేది అన్యదేశ మరియు క్రొత్తదాన్ని ఖచ్చితంగా అభినందించగల బ్యాండ్. అది మాకు కొద్దిగా అప్రమత్తంగా ఉంటుంది మరియు దినచర్యకు దూరంగా ఉంటుంది. కాబట్టి మేము అక్కడికి వెళ్ళడానికి చాలా సిద్ధంగా ఉన్నాము. మాకు ఆశ్చర్యం కలిగించే విధంగా, న్యూ New ిల్లీ మరియు ముంబైలలో మరియు బెంగళూరులో కూడా మాకు చాలా ఎక్కువ మంది ఉన్నారు. నా ఉద్దేశ్యం, వేలాది మంది ఉన్నారు. చాలా మంది పాత మరియు క్రొత్త ఆల్బమ్‌ల నుండి మా సాహిత్యాన్ని అరుస్తున్నారు. కనుక ఇది మాకు పెద్ద ఆశ్చర్యం కలిగించింది.

ఆల్బమ్ ప్రణాళికలు ఎలా వస్తున్నాయి 2022?

2022 ఖచ్చితంగా చాలా జరిగే సంవత్సరం అవుతుంది, బహుశా. మేము ఈ భయంకరమైన మహమ్మారి చివరి దశకు చేరుకున్నాము. కాబట్టి మనం ప్రత్యక్షంగా ఆడటానికి తిరిగి వెళ్ళవచ్చు మరియు మళ్లీ మామూలు వంటి పనులు చేయవచ్చు. మేము ఖచ్చితంగా దాని కోసం ఎదురుచూస్తున్నాము. కొత్త విడుదల కానుంది, ఇది కొత్త ఆల్బమ్ అవుతుంది. మేము బహుశా ఆ ఆల్బమ్‌తో కూడా పర్యటిస్తాము.

మనకు అద్భుతమైన విషయాలు ఉన్నాయి. ప్రస్తుతం దాని గురించి ఎక్కువగా వెల్లడించడానికి నాకు ధైర్యం లేదు. ఇది ఇంకా జరగలేదు మరియు ఇది సమయం లో చాలా దూరంగా ఉంది. ఒకవేళ ఏదైనా రావాలి మరియు అది జరగకపోతే, నేను చాలా మందిని నిరాశపరచకూడదనుకుంటున్నాను. [laughs]

ఈ సమయంలో నేను చెప్పదలచుకున్నది ఏమిటంటే, మేము కొన్ని కొత్త సాహసకృత్యాలను ప్రారంభించబోతున్నాము మరియు మనం ఇంతకు ముందు చేయని పనులను చేస్తాము, ఇది పనులు చేసే సాటిరికాన్ ఆత్మలో చాలా ఉంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅందమైన స్కెచ్‌తో రవి భాటియా అభిమానిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది
Next articleSF9 'టియర్ డ్రాప్' తో తిరిగి రావడం
RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments