HomeENTERTAINMENTఅందమైన స్కెచ్‌తో రవి భాటియా అభిమానిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది

అందమైన స్కెచ్‌తో రవి భాటియా అభిమానిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది

bredcrumb

bredcrumb

|

నటుడు రవి భాటియా, ప్రస్తుతం శుక్లా: టైగర్ అతనికి OTT లో కొత్త అభిమానులను గెలుచుకుంది, ఈ నటుడు దిల్ బందే ఏక్ డోరి సే మరియు ఇష్క్ సుభాన్ అల్లాహ్ , మరియు ఇప్పుడు “ది కన్వర్షన్” చిత్రం పైప్‌లైన్‌లో ఉంది. నటుడు ఇటీవల అభిమాని ఇచ్చిన బహుమతితో ఆశ్చర్యపోయాడు.

అతను, “కొన్ని సమయాల్లో మీరు మీకు నిజంగా ప్రత్యేకమైన అనుభూతిని కలిగించే వ్యక్తులను చూడవచ్చు. నా పెయింటింగ్‌ను అభిమాని చూసి నేను ఆశ్చర్యపోయాను. వారి నుండి వచ్చిన ఇటువంటి హావభావాలు నేను సరైన మార్గంలో ఉన్నానని మరియు నా కృషి వృథా కాదని నాకు అనిపిస్తుంది. చాలా ప్రేమ. “

ఎక్స్‌క్లూజివ్! రవి భాటియా బాడ్ టైమ్స్ (మాదకద్రవ్యాలలో మోసపోతున్నట్లు వెల్లడించాడు)

రవికి, అవార్డు పొందిన ట్రోఫీల కంటే అభిమానులు ఎక్కువ అర్ధవంతం అవుతారు. అతను ఇలా అంటాడు, “మేము ఎల్లప్పుడూ ట్రోఫీని ఎత్తడం ఆనందిస్తాము, కాని నా అభిమానుల నుండి చాలా ప్రేమ చాలా ముఖ్యమైనది మరియు విలువైనది. వారి ప్రేమ మరియు మద్దతు నాకు ఎక్కువ ఇవ్వడానికి మరియు ముందుకు సాగడానికి నన్ను ప్రోత్సహిస్తాయి. నేను వారికి నా వైపు ఉండటం అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను. “

ఎక్స్‌క్లూజివ్! జోధా అక్బర్ తన జీవితాన్ని మార్చాడని రవి భాటియా చెప్పారు; ISA

చేయడానికి ముందు అతను 128 ఆడిషన్లు ఇచ్చాడని వెల్లడించాడు.

నటుడు తన అభిమానిని అలరించడం ఆనందిస్తాడు. అతను టీవీ, బాలీవుడ్ లేదా డిజిటల్ అన్ని స్క్రీన్లలో గొప్పగా చేస్తున్నాడు. “నటుడిగా, టీవీ స్క్రీన్, డిజిటల్ లేదా బాలీవుడ్ అయినా ఈ మూడు ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను అన్వేషించడం మరియు నటించడం నేను ఆశీర్వదిస్తున్నాను. ప్రతి ఒక్కరిలో నా ప్రేక్షకులను కనెక్ట్ చేయడానికి మరియు వినోదాన్ని అందించే అవకాశం నాకు లభించింది. ఇది కల అని నేను భావిస్తున్నాను ప్రతి కళాకారుడు మరియు మనమందరం అలాంటి అవకాశాలను కోరుకుంటాము, “అని ఆయన అన్నారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, జూలై 6, 2021, 21:04

ఇంకా చదవండి

Previous articleబిగ్ బాస్ 12 ఫేమ్ శ్రీష్టి రోడ్ శస్త్రచికిత్స తర్వాత ఆసుపత్రి నుండి డిశ్చార్జ్ అయ్యింది, ఆమె బొడ్డు కుట్లు చూపిస్తుంది
Next articleసెమినల్ ఆల్బమ్‌ల సాటిరికాన్ టాక్ పున iss ప్రచురణ 'డార్క్ మిడివల్ టైమ్స్' మరియు 'ది షాడోథ్రోన్'
RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments