HomeHEALTHభారత ఒలింపిక్ ఫ్లాగ్ బేరర్‌గా నియమితులైన తర్వాత అభిమానులు మేరీ కోమ్ వెనుక ఉన్నారు

భారత ఒలింపిక్ ఫ్లాగ్ బేరర్‌గా నియమితులైన తర్వాత అభిమానులు మేరీ కోమ్ వెనుక ఉన్నారు

అథ్లెట్లకు వారి సామర్థ్యాలను, వారి బలాన్ని ప్రదర్శించడానికి మరియు ఆయా దేశాలకు పతకాలు సాధించడానికి ఒలింపిక్స్ గొప్ప వేదిక. ప్రతి నాలుగు సంవత్సరాలకు ఒకసారి ఒలింపిక్ క్రీడలు జరుగుతాయి కాబట్టి, ప్రాముఖ్యత చాలా పెద్దది మరియు ఆటగాళ్ల ఖ్యాతి మరియు అహంకారం కూడా లైన్‌లో ఉన్నాయి. ఒలింపిక్ క్రీడలలో మీ దేశానికి ప్రాతినిధ్యం వహించడం ఏ ఆటగాడికీ గర్వకారణం కాని వారందరి గొప్ప దశలో ప్రారంభోత్సవంలో జెండా మోసే వ్యక్తి. మహిళా బాక్సర్ మేరీ కోమ్ భారతదేశానికి జెండా మోసే వ్యక్తిగా ఎంపికయ్యారు.

కూడా చదవండి: ఎలా మరియు ఎక్కడ చూడాలి NBA ఫైనల్స్ 2021 భారతదేశంలో, జూలై 6 నుండి

టోక్యోలో జరగబోయే ఒలింపిక్ క్రీడలకు భారతదేశ జెండా మోసేవారిగా మేరీ కోమ్ నియమితులయ్యారు. జూలై 23,2021 నుండి. ఈ నిర్ణయం భారత ఒలింపిక్స్ అసోసియేషన్ (ఐఒఎ) సోమవారం తీసుకుంది మరియు ఈ నిర్ణయాన్ని ఒలింపిక్స్ కమిటీకి తెలియజేయాలి, అప్పుడు వారు అవసరమైన నిర్ణయాలు మరియు ఏర్పాట్లు చేయవలసి ఉంటుంది. ప్రారంభోత్సవంలో పురుషుల ఇండియా హాకీ జట్టు కెప్టెన్ మేరీ కోమ్‌తో పాటు మన్‌ప్రీత్ సింగ్ రెండవ బేరర్‌గా వ్యవహరిస్తారు. నియమం ఏమిటంటే, ప్రతి దేశం నిర్ణయించే రెండు జెండా మోసేవారు వేర్వేరు లింగాలుగా ఉండాలి, అంటే ఒక ఆడ మరియు ఒక మగ. మేరీ కోమ్ ఈ వార్త గురించి తెలుసుకున్న తర్వాత, ఆమె దానితో ఆనందంగా ఉంది మరియు ఇది తనకు లభించిన భారీ గౌరవం అని భావించారు. ఈ వాస్తవం చూసి ఆమె మానసికంగా మునిగిపోయింది, ఎందుకంటే ఇది ఆమె చివరి ఒలింపిక్స్ గేమ్స్ కానుంది. రియో ​​డి జనీరోలో జరిగిన 2016 క్రీడల ప్రారంభోత్సవంలో దేశం యొక్క ఒంటరి వ్యక్తిగత ఒలింపిక్ బంగారు పతక విజేత అభినవ్ బింద్రా జెండా మోసేవారు. టోక్యో గేమ్స్ జూలై 23 న ప్రారంభం కానున్నాయి మరియు 100 మందికి పైగా భారతీయ అథ్లెట్లు షోపీస్ వద్ద పోడియం ముగింపు కోసం కాల్పులు జరుపుతారు, ఇది కోవిడ్ -19 మహమ్మారి కారణంగా ఒక సంవత్సరం వాయిదా పడింది. ట్విట్టర్ దీని గురించి వార్తలు వచ్చినప్పుడు కొత్త పాత్ర కోసం పూర్తిగా సంతోషిస్తున్నాము మరియు సంవత్సరాలుగా మేరీ సాధించిన దాని గురించి కూడా గర్వపడింది.

టోక్యో ఒలింపిక్స్ లో ప్రారంభోత్సవంలో భారతదేశ జెండా మోసేవారికి మేరీ కోమ్ మరియు మన్‌ప్రీత్ సింగ్ https://t.co/HFJqtnwIIc

– హిందుస్తాన్ టైమ్స్ (ind హిందుస్తాన్ టైమ్స్) జూలై 5, 2021

భారతదేశంలో బాక్సింగ్‌కు మాత్రమే కాకుండా, కావాలనుకునే మహిళలకు కూడా మేరీ ప్రకాశించే కాంతి. అథ్లెట్లు ఒక రోజు. ప్రజలు ఆమెను ఒక రోల్ మోడల్‌గా మరియు వారిని ప్రేరేపించే మరియు ముందుకు సాగడానికి ప్రేరేపించే వ్యక్తిగా చూస్తారు. మేరీకి ఇది ఉత్తేజకరమైన సమయం మరియు రాబోయే ఒలింపిక్స్‌లో భారతదేశానికి చివరి పతకం లభిస్తుందని ఆమె ఆశిస్తోంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleబాలీవుడ్ నటుడిని వివాహం చేసుకోలేదని సోనమ్ కపూర్ కృతజ్ఞతలు
Next articleరణవీర్ సింగ్ పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ దీపికా పదుకొనే షెహ్నాజ్ గిల్ యొక్క వైరల్ పోటిని పున reat సృష్టిస్తాడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments