HomeHEALTHబాలీవుడ్ నటుడిని వివాహం చేసుకోలేదని సోనమ్ కపూర్ కృతజ్ఞతలు

బాలీవుడ్ నటుడిని వివాహం చేసుకోలేదని సోనమ్ కపూర్ కృతజ్ఞతలు

సోనమ్ కపూర్ మరియు ఆనంద్ అహుజా తరచూ అభిమానుల కోసం జంట గోల్స్ చేస్తారు. ఇద్దరూ 2018 సంవత్సరంలో హిట్ అయ్యారు మరియు కలిసి వారి ఉత్తమ జీవితాలను గడుపుతున్నారు. తన నక్షత్రాలకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ, కపూర్ ఇటీవల అహుజాను కలిసినందుకు ఆమె ఎలా అదృష్టవంతురాలిగా ఉందో తెరిచింది. బదులుగా బాలీవుడ్ నటుడిని వివాహం చేసుకోనందుకు సంతోషంగా ఉందని నటి అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఆనంద్ అహుజా ఎవరు? సోనమ్ కపూర్ యొక్క కాబోయే భర్త?

ఈ నటి ఇటీవల ఒక ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడి ఆనంద్ అహుజా లాంటి వ్యక్తిని కలవడం తన అదృష్టమని వెల్లడించింది. , ఆమె లాంటి మనస్సుగల మరియు ఆమెలాంటి స్త్రీవాది. హిందీ పరిశ్రమలో ఎవరినీ కలవలేదని మరియు వారితో వివాహం చేసుకున్నానని ప్రతిరోజూ దేవునికి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నానని ఆమె చెప్పింది. బాలీవుడ్ తారతో ముడి వేసుకుంటే ప్రపంచ దృష్టికోణం పరిమితం అయ్యేదని, అది ఆమెకు నచ్చని విషయం అని ఆమె అన్నారు.

కపూర్ మాట్లాడుతూ ఏమి జరుగుతుందో దాని గురించి మాత్రమే తమకు తెలుస్తుందని చెప్పారు. చిత్ర పరిశ్రమ మరియు ఆమె దీని కోసం స్థిరపడటానికి సిద్ధంగా లేదు. ఆమె తన సంబంధం గురించి మాట్లాడటానికి వెళ్ళింది మరియు ద్వయం ఎలా సమర్థవంతంగా పని చేస్తుందో వెల్లడించింది. పని కట్టుబాట్ల కారణంగా ఒకరికొకరు దూరంగా ఉండటం ఎలా ఉంటుందనే దాని గురించి ఆమె మాట్లాడారు, మరియు లాక్డౌన్ సమయంలో మాత్రమే వారు కొంత నాణ్యమైన సమయాన్ని గడపవలసి వచ్చింది.

లాక్డౌన్ సమయంలో ప్రతి రాత్రి ఆమె మరియు ఆమె భర్త కలిసి ఎలా గడిపారు మరియు వారు దానిని పూర్తిగా ఆనందించారు. ఇద్దరూ ఒకరినొకరు ప్రేమిస్తున్నారని మరియు చాలా సరదాగా ఉన్నారని వారు గ్రహించారని ఆమె అన్నారు.

ఆనంద్ అహుజాను ఎలా కలుసుకున్నారనే దాని గురించి నటి ఒకసారి తెరిచి, “నా స్నేహితులు ఆనంద్ యొక్క బెస్ట్ ఫ్రెండ్ తో నన్ను సెటప్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. నేను అతనిని ఎలా కలుసుకున్నాను. ప్రేమ్ రతన్ ధన్ పాయో (2015) ప్రమోషన్లలో నేను బిజీగా ఉన్నప్పుడు ఆనంద్ ను మొదటిసారి కలిశాను. ఒక సాయంత్రం నా స్నేహితులు నన్ను తాజ్ వద్ద ఒక బార్ సందర్శించడానికి కనెక్ట్ చేశారు. నేను చాలా చిరాకుతో అక్కడికి వెళ్ళాను. నేను అక్కడికి చేరుకున్నప్పుడు, నా స్నేహితులు ఈ ఇద్దరిని పిలిచారని నేను గ్రహించాను – వారిని కలవడానికి నాకు ఆసక్తి లేదు. ”

“ నేను ఇలా ఉన్నాను, ‘నేను ఎవరితోనూ డేటింగ్ చేయాలనుకోవడం లేదు. నేను వివాహం మరియు ఈ అర్ధంలేనిదాన్ని నమ్మను ‘. నేను ఆనంద్ మరియు అతని స్నేహితుడిని చూశాను. అతని స్నేహితుడు నా లాంటి పొడవైనవాడు, నా లాంటి పఠనం ఇష్టపడ్డాడు మరియు హిందీ సినిమాలకు పెద్ద అభిమాని. అతను చదువుకున్న మరియు మంచి వ్యక్తి. కానీ అతను నా సోదరుడు హర్ష్ (కపూర్) గురించి నాకు చాలా గుర్తు చేశాడు. నేను, ‘డ్యూడ్, అతను హర్ష్.

పని ముందు, సోనమ్ కపూర్ బ్లైండ్ లో కనిపిస్తుంది. సీరియల్ కిల్లర్‌ను కనుగొనడానికి కేసును దర్యాప్తు చేసే అంధ పోలీసు అధికారి పాత్రను ఈ నటి వ్యాసం చేస్తుంది. కపూర్ ఈ చిత్రాన్ని స్కాట్లాండ్‌లో చిత్రీకరించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleశాశ్వత ప్లానెట్ ఇనిషియేటివ్‌కు రోలెక్స్ యొక్క నిబద్ధతను కొత్త డాక్యుమెంటరీ హైలైట్ చేస్తుంది
Next articleభారత ఒలింపిక్ ఫ్లాగ్ బేరర్‌గా నియమితులైన తర్వాత అభిమానులు మేరీ కోమ్ వెనుక ఉన్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments