HomeENTERTAINMENTబెంగళూరు ఆర్టిస్ట్ సనోలి చౌదరి యొక్క వాతావరణ కొత్త EP 'ఎ డిస్టెంట్ మేడో' వినండి

బెంగళూరు ఆర్టిస్ట్ సనోలి చౌదరి యొక్క వాతావరణ కొత్త EP 'ఎ డిస్టెంట్ మేడో' వినండి

నిర్మాత, గాయకుడు మరియు గిటారిస్ట్ యొక్క రెండవ రికార్డ్‌లో జాయ్ డివిజన్ యొక్క “లవ్ విల్ టియర్ మమ్మల్ని కాకుండా”

బెంగళూరుకు చెందిన గాయకుడు-గేయరచయిత మరియు నిర్మాత సనోలి చౌదరి. ఫోటో: అంకిత్ బెనర్జీ
ఆమె రెండవ EP ఎ డిస్టెంట్ మేడో , గాయకుడు-పాటల రచయిత మరియు నిర్మాత సనోలి చౌదరి తన సొంత సోనిక్ భాష, డౌన్‌టెంపో / షూగేజ్ మరియు ఒప్పుకోలు, ఉత్ప్రేరక సాహిత్యం ద్వారా నడిచే ప్రత్యామ్నాయ సమ్మేళనాన్ని అభివృద్ధి చేయడానికి మరింత మునిగిపోతుంది. EP లోని ఐదు ట్రాక్‌లలో ఇంగ్లీష్ పోస్ట్-పంక్ మార్గదర్శకులు జాయ్ డివిజన్ యొక్క సెమినల్ 1980 విడుదల “లవ్ విల్ టియర్ మమ్మల్ని కాకుండా” కవర్. ఆసక్తికరంగా, యునైటెడ్ సౌండ్ రికార్డ్స్ వ్యవస్థాపకుడు వినోద్ గాధర్ లేబుల్ ద్వారా చౌదరిని పాట మరియు బృందానికి పరిచయం చేశారు, ఆమె 2020 EP ఇదంతా ఒక మార్పులేని ఆట . రాక్ చరిత్రలో అతి ముఖ్యమైన పాటలలో ఒకటిగా పరిగణించడాన్ని వినడం మాత్రమే కాకుండా, ఇది ఒక కొత్త అనుభవం అని చౌదరి చెప్పారు. ఆమె తన ప్రక్రియ గురించి ఇలా చెబుతోంది, “నేను బ్యాండ్ గురించి మరియు పాట వెనుక కథ గురించి కొంచెం పరిశోధన చేసాను. నేను ప్రారంభించడానికి చాలా నిష్పాక్షికంగా తీసుకోవడానికి ప్రయత్నించాను. ” మొదట పాట యొక్క బాస్‌లైన్‌ను అనుసరిస్తూ, కళాకారిణి ఆమె “కొత్త దృక్పథంతో ప్రారంభించడానికి ఆ ఆలోచనను రద్దు చేసి, తనకు అర్థమయ్యేలా చేసింది” అని చెప్పింది. ఓపెనింగ్ టైటిల్ ట్రాక్‌లో రేడియోహెడ్-ఎస్క్యూ మిరుమిట్లు గొలిపేటప్పుడు, సాక్సోఫోనిస్ట్ గౌతమ్ డేవిడ్ “మధ్యస్థమైన కదలికలను” మార్గనిర్దేశం చేస్తాడు, చౌదరి నుండి స్టార్‌గేజింగ్ గిటార్ సోలోకు అతని ప్రధాన పాత్ర. డేవిడ్ యొక్క సాక్సోఫోన్ “శిల్ప వైఫల్యాలు” పై కూడా కనిపిస్తుంది, ఇది EP లో స్వీయ-ఉత్పత్తి ట్రాక్ మాత్రమే. మిగిలినవి రిమోట్‌గా లండన్‌లో ఓస్కర్ విజాన్ సహ-ఉత్పత్తి చేశాయి. “నేను గత సంవత్సరం జూలైలో ఓస్కర్ పాటలను పంపించాను మరియు అతను వాటిలో కొన్ని చెల్లుబాటు అయ్యే నిర్మాణాత్మక మార్పులు చేసాడు. ఇది నాకు EP తో సరికొత్త దృక్పథాన్ని ఇచ్చింది మరియు నాకు కొన్ని కొత్త ఉత్పత్తి ఆలోచనలను నేర్పింది మరియు ఉత్పత్తి రంగంలో నాకు కొంచెం ఎక్కువ అవగాహన ఇచ్చింది, ”అని చౌదరి చెప్పారు. ఆర్టిస్ట్‌కు కీలకమైన ప్రాధాన్యత ప్రొడక్షన్ మరియు సౌండ్ ఇంజనీరింగ్ ఫ్రంట్‌లో ఎక్కువ ఎంచుకుంటుంది. గత ఏడాది డిసెంబర్ నాటికి, ఆమె బెంగళూరు స్టూడియో స్టెయిన్డ్ క్లాస్ ప్రొడక్షన్స్ ఎల్‌ఎల్‌పిలో ఆడియో ఇంజనీర్‌గా పనిచేసింది. “కేవలం సోనిక్ పరిసరాలపై నా అవగాహన ఇప్పుడు చాలా ఎక్కువ. నేను సరైన దిశలో, ఏదో ఒక విధంగా వెళుతున్నట్లు నాకు అనిపిస్తుంది, ”అని ఆమె జతచేస్తుంది. క్రింద ‘ఎ డిస్టెంట్ మేడో’ EP వినండి. మరిన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లపై ప్రసారం చేయండి ఇక్కడ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleకన్సోల్స్ నుండి పెద్ద స్క్రీన్ వరకు: 5 ఆకట్టుకునే వీడియో గేమ్ మూవీ అనుసరణలు
Next articleమనస్ ha ా బ్లాక్‌స్ట్రాట్‌బ్లూస్, ఫజ్ కల్చర్ మరియు కేశవ్ ధార్‌లను కొత్త ఇపి 'ట్రిఫెటా'లో నమోదు చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments