HomeENTERTAINMENTకన్సోల్స్ నుండి పెద్ద స్క్రీన్ వరకు: 5 ఆకట్టుకునే వీడియో గేమ్ మూవీ అనుసరణలు

కన్సోల్స్ నుండి పెద్ద స్క్రీన్ వరకు: 5 ఆకట్టుకునే వీడియో గేమ్ మూవీ అనుసరణలు

కల్ట్ ఫాలోయింగ్స్ నుండి లెగసీ-బెదిరించే తప్పుడు దశల వరకు, గేమింగ్ కమ్యూనిటీలో అతిపెద్ద విడుదలలు ఇక్కడ ఉన్నాయి

‘పోకీమాన్ డిటెక్టివ్ పికాచు’లో జస్టిస్ స్మిత్, పికాచు మరియు కాథర్న్ న్యూటన్. ఫోటో: వార్నర్ బ్రదర్స్ చిత్రం
హంతకుడి క్రీడ్ (2016) అల్ట్రా-పాపులర్ పేరులేని వీడియో గేమ్ ఫ్రాంచైజ్ ఆధారంగా, హంతకుడి క్రీడ్ ఒక సైన్స్- జస్టిన్ కుర్జెల్ ( మక్‌బెత్ దర్శకత్వం వహించిన ఫిక్షన్ చిత్రం. నటుడు-నిర్మాత మైఖేల్ ఫాస్‌బెండర్ ( స్టీవ్ జాబ్స్, ఇన్గ్లోరియస్ బాస్టర్డ్స్ కల్లమ్‌గా ముందంజలో ఉన్నారు లించ్, మారియన్ కోటిల్లార్డ్ ( అంటువ్యాధి, ఆరంభం తో సోఫియా మరియు జెరెమీ ఐరన్స్ ( డై హార్డ్, జస్టిస్ లీగ్ ) రిక్కిన్‌గా. ఆట వలె అదే విశ్వంలో సెట్ చేయబడిన ఈ చిత్రం వీడియో గేమ్ పురాణాలను విస్తరించడానికి కొత్త కథను అనుసరిస్తుంది మరియు కథాంశానికి పట్టణ మలుపును తెస్తుంది. కాల్ లించ్ (ఫాస్‌బెండర్) ఒక ఆధునిక వ్యక్తి, అతను తన పూర్వీకుల రహస్యాన్ని అన్వేషించడానికి స్పానిష్ విచారణకు తిరిగి వెళ్లడానికి అనుమతించే ఒక యంత్రంపై అవకాశం కల్పించాడు, హంతకుడి బ్రదర్‌హుడ్ యొక్క కొత్త ప్రపంచాన్ని అతనికి వెల్లడించాడు. లారా క్రాఫ్ట్ / టోంబ్ రైడర్ (2001 – 2003, 2018) టోంబ్ రైడర్ ఫ్రాంచైజ్ ఎల్లప్పుడూ ప్రేక్షకులకు ఇష్టమైనది. ఈ ఆట ఇప్పటివరకు పదికి పైగా టైటిల్స్ విడుదల చేసినప్పటికీ, సినిమాలు ఇంకా కొంచెం వెనుకబడి ఉన్నాయి. ఏంజెలీనా జోలీ, లారా క్రాఫ్ట్: టోంబ్ రైడర్ (2001) మరియు లారా క్రాఫ్ట్ టోంబ్ రైడర్: ది క్రెడిల్ ఆఫ్ లైఫ్ (2003) వారి కాలంలో మంచి ఆదరణ పొందింది కాని కాకపోవచ్చు సమగ్ర కథాంశం లేకపోవడం వల్ల నేటి ప్రేక్షకులకు బాగా చేయండి. అయితే, ఫ్రాంచైజ్ రీబూట్ టోంబ్ రైడర్ (2018) తో సినిమా స్థలంలో బలమైన పున back ప్రవేశం చేసింది. అలిసియా వికాండర్ నటించారు, మరింత భావోద్వేగ విధానాన్ని స్వాగతించారు. సోనిక్ హెడ్జ్హాగ్ (2020) ప్రపంచంలోని అత్యంత వేగవంతమైన ముళ్ల పంది (inary హాత్మకమైనప్పటికీ) గురించి ఈ 3D యానిమేటెడ్ చిత్రం ఎప్పటికప్పుడు అత్యంత ntic హించిన సినిమాల్లో ఒకటి. ఏ ఇతర వీడియో-గేమ్-మారిన చలనచిత్ర పరిస్థితుల మాదిరిగానే, అభిమానులు విడుదల కోసం మాత్రమే సిద్ధంగా ఉన్నారు సోనిక్ యొక్క ప్రారంభ యానిమేషన్ . వందలాది మీమ్స్ మరియు ట్రోలు తరువాత, యానిమేటర్లు అందరికీ ఇష్టమైన ప్రిక్లీ స్నేహితుడిని పున es రూపకల్పన చేయడానికి మరియు వీడియో గేమ్‌ల వలె అతనిని మరింతగా మార్చడానికి 2019 నవంబర్ నుండి 2020 ఫిబ్రవరి వరకు విడుదలను వాయిదా వేశారు. సోనిక్ హెడ్జ్హాగ్ మార్వెల్ స్టూడియో యొక్క తొమ్మిదిని ఓడించి 2020 లో అత్యధిక వసూళ్లు చేసిన సూపర్ హీరో చిత్రంగా నిలిచింది. -ఇతర రికార్డు. మోర్టల్ కోంబాట్ (1995 – 1997, 2021) అభిమానులకి ఇష్టమైన గేమ్-టు-మూవీ పరివర్తన ఉంటే, అది మోర్టల్ కోంబాట్ ఫ్రాంచైజ్. అభిమానులను ఆకర్షించడానికి ఎక్కువగా తయారు చేయబడింది, మోర్టల్ కోంబాట్ (1995) చాలా విజయవంతమైంది, ముఖ్యంగా గేమింగ్ కమ్యూనిటీలో, మరియు దాని కోసం ఒక కల్ట్ ఫాలోయింగ్‌ను నిర్మించారు. రెండవ అదనంగా, మోర్టల్ కోంబాట్: వినాశనం (1997), అందుకోలేదు ప్రతిస్పందన మరియు అభిమానులకు మరియు తయారీదారులకు నిరాశ కలిగించింది. చివరగా, ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, ఫ్రాంచైజ్ వారి రీబూట్ ఫిల్మ్ మోర్టల్ కోంబాట్ ను విడుదల చేసింది గేమింగ్ సంఘం. ఇది భావోద్వేగ లోతు లేకపోయినా మరియు అస్థిరమైన కథనాన్ని కలిగి ఉన్నప్పటికీ, అభిమానులు ఆట లాంటి దృశ్యాలు మరియు గ్రాఫిక్ హింసను ఇష్టపడతారు. పోకీమాన్ డిటెక్టివ్ పికాచు (2019) పోకీమాన్ యొక్క ప్రపంచవ్యాప్త విజయంతో, ప్రతిఒక్కరికీ ప్రియమైన ఎలక్ట్రిక్ ఫర్రి జీవి – పికాచుపై సినిమా అడగడం మూర్ఖత్వం కాదు. ఈ మిస్టరీ చిత్రం హోమోనిమస్ వీడియో గేమ్ చుట్టూ ఆధారపడింది మరియు దీనిని రాబ్ లెటర్మాన్ ( గలివర్స్ ట్రావెల్స్ , గూస్‌బంప్స్ ). పూజ్యమైన పికాచుకు ధన్యవాదాలు, ఈ చిత్రం ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఓపెన్ చేతులతో పొందింది మరియు ఎవెంజర్స్: ఎండ్‌గేమ్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments