HomeENTERTAINMENTసుండోగ్‌ప్రాజెక్ట్ యొక్క కొత్త EP '1999' ఈజ్ లౌడ్ అండ్ రియోటస్

సుండోగ్‌ప్రాజెక్ట్ యొక్క కొత్త EP '1999' ఈజ్ లౌడ్ అండ్ రియోటస్

న్యూ Delhi ిల్లీ కళాకారుడు రాహుల్ దాస్ అరుస్తూ మరియు అతని తాజా పారిశ్రామిక రికార్డు

నిర్మాత, గిటారిస్ట్ మరియు గాయకుడు రాహుల్ దాస్ అకా సుందోగ్ ప్రాజెక్ట్. ఫోటో: కళాకారుడి సౌజన్యంతో
2016 లో, న్యూ Delhi ిల్లీ నిర్మాత, గిటారిస్ట్ మరియు గాయకుడు రాహుల్ దాస్ “1999” ను సృష్టించారు, ఇది ఇంకా భారీ, కోపంగా సుండోగ్‌ప్రాజెక్ట్ ట్రాక్. దాస్ అరుపులతో స్పష్టంగా కనిపించే భావోద్వేగ సూత్రం కోపం. “నేను ఈ భావోద్వేగం గురించి ఆలోచించాను మరియు 1999 లో ఒక చిన్న పిల్లవాడిగా మొదటిసారిగా దానిని సొంతం చేసుకోవాలని భావించాను, ఖాళీ పాఠశాల నిర్మాణానికి నిప్పు పెట్టడం గురించి పగటి కలలు కన్నాను” అని కళాకారుడు ట్రాక్‌తో ఒక గమనికలో చెప్పారు. ఇంతకుముందు పారిశ్రామిక గీతరచనతో పాటు మరింత పరిసర, తేలికపాటి సంగీతం – ప్లస్ IDM విహారయాత్రలు తన ప్రాజెక్ట్ ort ర్ట్ – దాస్ తాను రాసినప్పుడు “1999” తో ఏమి చేయాలో తనకు తెలియదని చెప్పారు. “నేను నా జీవితంలో ఇంతకు ముందు ఎప్పుడూ అరిచాను, పోరాటంలో తప్ప,” అని ఆయన చెప్పారు. గత సంవత్సరం లాక్డౌన్ సమయంలో, అతను మూడు EP లను తయారు చేశాడు, వాటిలో ఒక ort ర్ట్ EP మరియు రెండు సుండోగ్ EP లు ఉన్నాయి. 1999 , EP గా, టైటిల్ ట్రాక్ యొక్క రేజర్‌ను కలిసి లాగుతుంది మరియు అదే శక్తి నుండి వచ్చే పారిశ్రామిక, శబ్దం మరియు ఎలక్ట్రానిక్ ప్రయోగాలతో జత చేస్తుంది. “నేను నా గాత్రాన్ని తీసుకున్నాను మరియు ఈ పాటలలో ఒక నమూనాగా ఉపయోగించాను.” “అన్ని వ్యవస్థలను నాశనం చేయి” ఎత్తైన స్వర నమూనాలతో చివరికి ఆనందం యొక్క సూచనను కలిగి ఉండగా, “నెమ్మదిగా ఇమ్మోలేట్” మరియు “ప్రతి అనారోగ్య దౌర్జన్యాన్ని బర్న్ చేయండి” ఆరల్ బ్రూయిజర్‌లు, ఇవి “శక్తి నిర్మాణాలు మరియు నియంత్రణ వ్యవస్థలపై” వ్యాఖ్యానంతో ఉంటాయి. దాస్‌కి సుండోగ్‌ప్రాజెక్ట్ రెగ్యులర్ సహకారి, నిర్మాత అనుపమ్ రాయ్ సహాయం చేశారు, అతను ముంబైకి చెందిన రాహుల్ హరిహరన్ (నుండి లైవ్ డ్రమ్స్ రికార్డ్ చేయడానికి మెటాలర్స్ భయానక్ మౌట్ ). అతను ఎప్పుడూ నమూనాలను ఎప్పటికప్పుడు ఉపయోగిస్తున్నాడని దాస్ పేర్కొన్నాడు, కాబట్టి “1999” ప్రత్యక్ష డ్రమ్‌లను ప్రదర్శించిన మొదటి సుండోగ్‌ప్రాజెక్ట్ పాటగా నిలిచింది. నిర్మాత-గిటారిస్ట్ కేశవ్ ధార్ మాస్టరింగ్ విధులను చేపట్టారు, ఈ మహమ్మారికి అవసరమైన కోపంగా ఉన్న పాటను “1999” గా మార్చారు. అతని నుండి మరింత కోపంగా ఉన్న సంగీతాన్ని మనం ఖచ్చితంగా ఆశించవచ్చని కళాకారుడు పేర్కొన్నాడు. “నేను నా జీవితంలో చాలా బాగా చేస్తున్నట్లయితే, దూకుడు సంగీతం బయటకు వస్తుంది, ఎందుకంటే అప్పుడు నాకు నా స్వంత స్థలం ఉంది మరియు నేను బిగ్గరగా ఉండగలను” అని దాస్ ఒక చక్కిలిగింతతో జతచేస్తాడు. ఇది ప్రాజెక్ట్ కోసం కొత్త దిశ అని చెప్పలేము. అతను ఇలా అంటాడు, “రెండు విడుదలలు నాతో సమానంగా ఉండవు. నా దగ్గర కొన్ని ఇపిలు రాశారు. నేను జీవించినంత కాలం సంగీతం చేయడం మానేయను. ” క్రింద ‘1999’ EP వినండి . ఇక్కడ మరిన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లపై ప్రసారం చేయండి ఇక్కడ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments