HomeTECHNOLOGYగూగుల్ పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ సమీక్ష

గూగుల్ పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ సమీక్ష

పరిచయం మరియు అన్‌బాక్సింగ్

ఇది పిక్సెల్ బడ్స్‌లో గూగుల్ చేసిన మూడవ ప్రయత్నం. మొదటి తరం కార్డెడ్ పిక్సెల్ బడ్స్ నుండి గత సంవత్సరం ట్రూ-వైర్‌లెస్ పిక్సెల్ బడ్స్‌కు మార్పు గణనీయంగా ఉంది మరియు ఇది బాగా ప్రతిధ్వనించింది. “ఇది విచ్ఛిన్నం కాకపోతే, దాన్ని పరిష్కరించవద్దు” అనేది పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్‌తో గూగుల్ ఆలోచించడం. ఈ టిడబ్ల్యుఎస్ ఇయర్‌బడ్‌లు ఒకేలా కనిపిస్తాయి, ఒకే రకమైన లక్షణాలను కలిగి ఉన్నాయి మరియు 2020 పిక్సెల్ బడ్స్ కంటే $ 80 చౌకైనవి.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review పిక్సెల్ బడ్ (2020) , పిక్సెల్ బడ్ ఎ-సిరీస్ [right]

గూగుల్ యొక్క “ఎ-సిరీస్” సాధారణంగా దాని పిక్సెల్ లైనప్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లతో ముడిపడి ఉంటుంది. పిక్సెల్ మోడల్స్ లోయర్-కేస్ “ఎ” తో ప్రత్యయం అయినప్పటికీ, అవి అదే విషయం: వారి ప్రధాన ప్రతిరూపానికి ఇదే విధమైన అనుభవాన్ని అందిస్తున్నాయి కాని తక్కువ ధర వద్ద. తప్పిపోయిన వాటిని మేము మీకు చెప్పే ముందు, బడ్స్ ఎ-సిరీస్‌తో మీకు లభించే వాటి గురించి తెలుసుకుందాం.

పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ ప్రీమియంగా ప్రచారం చేయబడింది సౌకర్యవంతమైన ఫిట్, స్పష్టమైన కాలింగ్ మరియు గొప్ప బ్యాటరీ జీవితంతో కూడిన ఇయర్‌బడ్స్ జత. ఈ అనుభవం గూగుల్ అసిస్టెంట్‌తో కూడా లోతుగా విలీనం చేయబడింది మరియు “గూగుల్ హెల్ప్‌నెస్” చుట్టూ కేంద్రీకృతమై ఉంది.

పిక్సెల్ బడ్స్ A- సిరీస్ మూడు చెవి చిట్కా పరిమాణాలతో వస్తుంది, a USB-A నుండి USB-C ఛార్జింగ్ కేబుల్ మరియు శీఘ్ర-ప్రారంభ గైడ్.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

ఇప్పుడు పెట్టెలో ఏమి చేర్చబడిందో చూశాము, నిశితంగా పరిశీలించండి

హార్డ్‌వేర్ మరియు డిజైన్

పిక్సెల్ బడ్స్ A- సిరీస్ ఒకేలా ఉంటుంది గత సంవత్సరం పిక్సెల్ బడ్స్‌కు రూపకల్పన మరియు సరిపోతుంది. ఛార్జింగ్ కేసు సుమారుగా ఒకే పరిమాణంలో ఉంటుంది, అయితే దీనికి వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ కాయిల్ లేనందున ఇది 8 గ్రాముల తేలికైనది (53 గ్రా). మొత్తంమీద, గుండ్రని ఆకారాన్ని మేము ఇష్టపడతాము, అది గుడ్డుకి రెండున్నర కొలతలు మాత్రమే ఉంటే. ఫ్లిప్-అప్ కీలు చాలా ధృ dy నిర్మాణంగలది మరియు అది మూసివేయబడినప్పుడు విగ్లేయదు.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

కేసును మూసివేయడానికి అయస్కాంత చేతులు కలుపుట బలంగా ఉంది, కానీ మీరు ఉంటే ఛార్జింగ్ కేసును ఏ ఎత్తు నుండి అయినా వదిలివేస్తే, బడ్స్ ఖచ్చితంగా కేసు నుండి బయటపడతాయి. మీరు వికృతంగా ఉంటే, మురుగు కాలువలకు దూరంగా ఉండండి: ఒకే పిక్సెల్ బడ్ ఎ-సిరీస్‌ను కోల్పోయినప్పుడు లేదా దెబ్బతిన్న సందర్భంలో దాన్ని భర్తీ చేయడానికి గూగుల్ $ 39 + పన్ను వసూలు చేస్తుంది.

మొగ్గలు చిన్నవి మరియు ఒక్కొక్కటి 5 గ్రాముల బరువు కలిగి ఉంటాయి మరియు అవి తగినంత తేలికగా ఉంటాయి, మీరు వాటిని ధరించి ఉన్నారని మీరు మరచిపోవచ్చు. బడ్స్ ఎక్కువగా ప్లాస్టిక్‌తో తయారవుతాయి, అయితే బడ్ యొక్క పెద్ద ఉపరితలం మృదువైన మాట్టే ముగింపు అయితే మీ తలపై ఎదురుగా ఉండే నిగనిగలాడేది. రెండు బడ్స్ IPx4 నీరు మరియు చెమట నిరోధకత కోసం రేట్ చేయబడతాయి.

ప్రతి బడ్ అడుగున ఒక బీమ్ఫార్మింగ్ మైక్రోఫోన్ ఉంటుంది, మరియు పైభాగంలో శబ్దం తగ్గింపు మైక్ ఉంది కాల్‌లోని ఇతర పార్టీ మీకు స్పష్టంగా వినగలదు. ప్రతి మొగ్గలో దుస్తులు సెన్సార్ కూడా ఉంటుంది: మీరు దాన్ని బయటకు తీస్తే, ప్లేబ్యాక్ స్వయంచాలకంగా పాజ్ అవుతుంది.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

ధ్వనిని కస్టమ్ 12 మిమీ డ్రైవర్లు ఉత్పత్తి చేస్తారు, కేవలం ఖరీదైన పిక్సెల్ బడ్స్ లాగా. చెవులు లోపల గాలి పీడనాన్ని నియంత్రించే “ప్రాదేశిక బిలం” తో బడ్స్ కూడా ఉంటాయి. ఇది దీర్ఘకాలిక సౌకర్యానికి సహాయపడాలి మరియు మేము దానిని తరువాత పరిశీలిస్తాము.

వాటి రూపకల్పన చాలా సారూప్యంగా ఉన్నప్పటికీ, పిక్సెల్ బడ్స్ మరియు పిక్సెల్ లోని భాగాలు బడ్స్ ఎ-సిరీస్ భిన్నంగా ఉంటాయి. A- సిరీస్‌లోని టచ్‌ప్యాడ్ స్వైపింగ్ సంజ్ఞలను గుర్తించలేదు, అంటే మీరు స్వైప్ ఉపయోగించి వాల్యూమ్‌ను సర్దుబాటు చేయలేరు. ప్రతి మొగ్గలో ఒక తక్కువ సామీప్య సెన్సార్లు కూడా ఉన్నాయి, ఇది ప్రతి బడ్ యొక్క మొత్తం బరువును అర గ్రాముల వరకు తగ్గించింది.

సరిపోయే మరియు సౌకర్యం

గూగుల్ పిక్సెల్ బడ్స్ ఒక-పరిమాణ-సరిపోయే-చాలా ఒప్పందం, చెవి చిట్కాలను పక్కన పెట్టింది. గత సంవత్సరం పిక్సెల్ బడ్స్‌పై మీకు ఫిట్‌మెంట్ సమస్య ఉంటే మరియు ఇది సర్దుబాటు చేయబడిందని భావిస్తే, మీరు నిరాశ చెందుతారు. అమరిక ఒకేలా ఉంటుంది మరియు చాలా వరకు సరే ఉండాలి. నా విషయంలో, సిలికాన్ “స్టెబిలైజర్ ఆర్క్” నిజంగా విశ్రాంతి తీసుకోదు. బదులుగా, ఆర్క్ నా చెవితో సంబంధం కలిగి ఉండవచ్చు లేదా చేయకపోవచ్చు.

బడ్స్ అసౌకర్యంగా ఉన్నాయని కాదు. బడ్స్ ఎక్కువగా చెవి చిట్కాల ద్వారా లంగరు వేయబడినప్పటికీ, అవి ఇప్పటికీ సురక్షితంగా ఉన్నాయి మరియు దీర్ఘకాలిక ఉపయోగం కోసం నేను వాటిని సౌకర్యవంతంగా కనుగొన్నాను. మీరు మూడవ పార్టీ నురుగు చిట్కాలను ఎంచుకుంటే, మీరు వాటిని మరింత సౌకర్యవంతంగా చూడవచ్చు, కాని వాటిని ఛార్జింగ్ కేసులో అమర్చినప్పుడు కూడా సమస్యలను ఎదుర్కొంటారు.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

కొంతమంది వినియోగదారులు గత సంవత్సరం పిక్సెల్ బడ్స్ యొక్క స్టెబిలైజర్ ఆర్క్ చివరికి చెవిపై అలసట కలిగించే ట్రిగ్గర్ పాయింట్‌గా ఏర్పడుతుందని నివేదించారు. ఇక్కడ కూడా అదే జరుగుతుందని నేను can హించగలను. మొగ్గలు తేలికైనవి, చిన్నవి మరియు చాలా వరకు సుదీర్ఘ ఉపయోగం కోసం సౌకర్యంగా ఉండాలి. మరలా, ఫిట్ ఆత్మాశ్రయమవుతుంది మరియు వ్యక్తికి వ్యక్తికి మారుతుంది.

నా చెవుల ఆకారానికి స్టెబిలైజర్ సరైనది కానప్పటికీ, వారికి లేదు పని చేస్తున్నప్పుడు కూడా సమస్య ఉంచడం. ఏదైనా జత ఇయర్‌బడ్‌ల మాదిరిగానే, అధిక చెమట చివరికి వాటిని జారిపోయేలా చేస్తుంది కాబట్టి హెడ్ బ్యాండ్ ధరించండి.

అనువర్తన లక్షణాలు

సెటప్ కోసం, ఫాస్ట్ పెయిర్ Android పరికరాల కోసం కొత్త జత పిక్సెల్ బడ్స్‌ను కనుగొనడం సులభం చేస్తుంది. పిక్సెల్ బడ్స్ మోడల్ మల్టీ-పాయింట్ జతకి మద్దతు ఇవ్వదు, కాబట్టి మీరు మీ Android ఫోన్‌ను ఉపయోగించకుండా PC ని మార్చడానికి ప్రతిసారీ మీ బడ్స్‌ను మాన్యువల్‌గా జత చేయాలి.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

పిక్సెల్ బడ్స్ సాంకేతికంగా iOS కి అనుకూలంగా ఉన్నప్పటికీ, Android ఫోన్‌తో జతచేయడం మార్గం. మీకు పిక్సెల్ కాని Android ఫోన్ ఉంటే, పిక్సెల్ బడ్స్ అనువర్తనం నుండి అన్ని లక్షణాలు మరియు నియంత్రణలు అందుబాటులో ఉంటాయి. అక్కడ నుండి, మీరు సెట్టింగులను మార్చవచ్చు, మీరు మంచం వెనుక పడితే బడ్‌ను రింగ్ చేయవచ్చు మరియు బడ్స్ కోసం ఫర్మ్‌వేర్ నవీకరణలను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. మీరు iOS ని ఉపయోగించుకుంటే, బడ్స్ కోసం సెట్టింగులు మరియు ఫర్మ్వేర్ నవీకరణలను నిర్వహించడానికి మీరు Android పరికరాన్ని కలిగి ఉండాలని కోరుకుంటారు.

Google అసిస్టెంట్ పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ యొక్క ప్రాధమిక అమ్మకపు స్థానం మరియు ఆండ్రాయిడ్‌తో దాని అమలు మరియు ఏకీకరణ అద్భుతమైనది. నోటిఫికేషన్‌లు మీ చెవిలోకి చదవడమే కాకుండా, మీ ఫోన్‌ను ఉపయోగించకుండా మీరు బడ్స్ నుండి నేరుగా స్పందించవచ్చు. ఇది వాస్తవానికి చాలా బాగా పనిచేస్తుంది మరియు నేను పని చేస్తున్నప్పుడు అందుకున్న సందేశాలకు ప్రత్యుత్తరం ఇవ్వడానికి నేను తరచుగా ఉపయోగిస్తున్నాను.

మీరు కూడా అసిస్టెంట్‌తో మాట్లాడవచ్చు మీ పరికరంలో రిమైండర్‌లు, టైమర్‌లను సెట్ చేయడానికి, ట్రివియాను అడగండి లేదా వాతావరణాన్ని తనిఖీ చేయండి మరియు పరిచయాన్ని డయల్ చేయమని అడగండి.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

మీరు నొక్కవచ్చు మరియు బడ్‌ను పట్టుకోండి, బీప్ కోసం వేచి ఉండి మాట్లాడటం ప్రారంభించండి. మీరు బడ్‌ను విడిచిపెట్టినప్పుడు మీ ప్రశ్న సమర్పించబడుతుంది. మీరు హ్యాండ్స్-ఫ్రీ పద్ధతిని ఇష్టపడితే బడ్స్ ఎల్లప్పుడూ “హే గూగుల్” అనే వేక్ పదబంధాన్ని వింటారు. బడ్‌ను నొక్కడం అసిస్టెంట్‌కు అంతరాయం కలిగిస్తుంది మరియు ప్లేబ్యాక్‌ను తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది.

మీరు మూడు సెకన్లలోపు Google నుండి ప్రతిస్పందనను స్వీకరించాలి. మీ కనెక్షన్‌ని బట్టి ఇది కొన్నిసార్లు కొంచెం సమయం పడుతుంది.

సరిహద్దుల మధ్య ప్రయాణించడం మళ్లీ సురక్షితంగా మారిన తర్వాత, మీరు సహాయం చేయడానికి పిక్సెల్ బడ్స్‌ను ఉపయోగించవచ్చు మీరు అనువదిస్తారు. గూగుల్ “నాకు మాట్లాడటానికి సహాయం చెయ్యండి [a supported language]” అని అడగడానికి మీరు బడ్స్ ఉపయోగించవచ్చు. స్పానిష్ భాషలో అనువదించడానికి నేను వాటిని పరీక్షించాను మరియు అనువాదం చాలా త్వరగా ఉన్నప్పటికీ, ఇక్కడ మరియు అక్కడ కొన్ని పదాలను కోల్పోవచ్చు.

అనుకూలీకరణ విషయానికి వస్తే , పిక్సెల్ బడ్స్ యొక్క టచ్ నియంత్రణలను నిజంగా మార్చడానికి మార్గం లేదు. బడ్స్ మరియు అనువర్తనం యొక్క ఇంటర్ఫేస్ వీలైనంత సరళంగా ఉంచబడుతుంది. కిందివి పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ సెట్టింగులు అనుకూలీకరించవచ్చు ఆన్ లేదా ఆఫ్ టోగుల్:

  • గూగుల్ అసిస్టెంట్ “హే గూగుల్”: మేల్కొన్న పదబంధంతో అసిస్టెంట్‌ను మేల్కొలపడానికి అనుమతిస్తుంది
  • ప్రారంభ శబ్దాన్ని ప్లే చేయండి: మీరు వేక్ పదబంధాన్ని
  • చెప్పినప్పుడు ప్లే చేసే ఆడియో బ్లిప్ టచ్ నియంత్రణలు: టచ్ నియంత్రణను ప్రారంభిస్తుంది లేదా నిలిపివేస్తుంది

  • బాస్ బూస్ట్: అందుబాటులో ఉన్న ఏకైక EQ ఎంపిక, బాస్ మరియు సబ్-బాస్ మరింత స్పష్టంగా కనిపిస్తుంది
  • అనుకూల శబ్దం: స్వయంచాలకంగా సర్దుబాటు చేస్తుంది పర్యావరణ శబ్దం ఆధారంగా వాల్యూమ్
  • చెవిలో గుర్తించడం: బడ్ తొలగించబడినప్పుడు స్వయంచాలకంగా ప్లే / ప్లేబ్యాక్ పాజ్ చేయండి

అడాప్టివ్ సౌండ్ యొక్క ప్రత్యేక లక్షణం రెండు పిక్సెల్ బడ్స్ మోడల్స్. పరిసర శబ్దం మొత్తాన్ని బట్టి బడ్స్ మీ సంగీతం యొక్క పరిమాణాన్ని క్రమంగా సర్దుబాటు చేయగలవు. నడక కోసం కుక్కను తీసుకునేటప్పుడు పరిసర శబ్దం బాగా పనిచేస్తుందని నేను కనుగొన్నాను. ఒక కారు ప్రయాణిస్తున్నప్పుడు లేదా ఒక విమానం ఓవర్ హెడ్ గర్జించినప్పుడల్లా వాల్యూమ్ వేగంగా కానీ శాంతముగా పెరుగుతుంది, ఈవెంట్ తగ్గిన తర్వాత వాల్యూమ్ సాధారణ స్థాయికి మారుతుంది.

మీరు వాల్యూమ్‌ను మాన్యువల్‌గా సర్దుబాటు చేయడం ద్వారా లక్షణాన్ని ఎల్లప్పుడూ భర్తీ చేయండి. సౌండ్‌స్కేప్ మారే వరకు అడాప్టివ్ సౌండ్ తాత్కాలికంగా నిలిపివేయబడుతుంది మరియు కొత్త సర్దుబాటు అవసరం. పిక్సెల్ బడ్స్ అనువర్తనం బాస్ బూస్ట్ మరియు యాంబియంట్ నాయిస్ బహుశా బ్యాటరీ జీవితాన్ని తగ్గిస్తుంది. ఇది మమ్మల్ని బ్యాటరీ జీవితానికి తీసుకువస్తుంది.

ఛార్జింగ్, బ్యాటరీ జీవితం మరియు కనెక్టివిటీ

పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ ఒకే ఛార్జీపై 5 గంటల ప్లేబ్యాక్ మరియు ఛార్జింగ్ కేసుతో మొత్తం 24 గంటలు రేట్ చేయబడుతుంది. ఈ కేసు USB-C ద్వారా వసూలు చేయబడుతుంది, కాని వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ అందుబాటులో లేదు.

ఈ 24 గంటల రేటింగ్ పరీక్షల పరుగుల ఆధారంగా ఉంటుందని గూగుల్ వివరిస్తుంది ప్రోటోటైప్ హార్డ్‌వేర్ మరియు పవర్-సకింగ్ ఫీచర్లు డిసేబుల్ చేయబడ్డాయి కాబట్టి మీ అసలు మైలేజ్ మారుతుంది.

నా అనుభవంలో, పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ ఛార్జింగ్ కేసును తగ్గించింది ప్రతి గంట వినే సమయానికి 5% (రెండు బడ్స్‌ను ఉపయోగించడం). దీని ఫలితంగా పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ కోసం పూర్తి ఛార్జీతో 20 గంటల ప్లేబ్యాక్ సమయం అంచనా వేయబడింది.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

కనెక్టివిటీ విషయానికి వస్తే, చాలా మంది వినియోగదారులు గత సంవత్సరం గూగుల్ పిక్సెల్ బడ్స్‌తో అస్థిరమైన సిగ్నల్ మరియు డ్రాప్ కనెక్షన్‌ను అనుభవించారు మరియు గూగుల్ పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ స్థిరత్వాన్ని మెరుగుపరచడానికి రేడియోలను నవీకరించింది.

పాపం, నేను కనెక్షన్ డ్రాప్-ఆఫ్‌లను అనుభవించాను, దాని ఫలితంగా డిస్‌కనెక్ట్ అయ్యింది, ఆపై గూగుల్ అసిస్టెంట్‌ను ఉపయోగించడానికి ప్రయత్నించిన ప్రతిసారీ ఏదో ఒకవిధంగా ప్రేరేపించబడిన సంగీతాన్ని ప్లే చేస్తున్నప్పుడు వెంటనే తిరిగి కనెక్ట్ అవుతుంది. నేను అపరాధిని సమీపంలోని 2.4GHz వై-ఫై కనెక్షన్‌కు (మరియు రౌటర్ యొక్క సామీప్యత) గుర్తించాను, అది బడ్స్ A- సిరీస్‌తో జోక్యం చేసుకుంటుంది.

ధ్వని నాణ్యత మరియు ఫోన్ కాల్స్

అనుకూల EQ సెట్టింగులను వర్తింపజేయలేక పోయినప్పటికీ, పిక్సెల్ బడ్స్ A- సిరీస్ స్పష్టమైన మిడ్లు మరియు గరిష్టాలతో సమతుల్య ధ్వనిని అందిస్తుంది. ప్రారంభంలో కొంతమందికి తక్కువ మరియు బాస్ లేకపోయినప్పటికీ, బాస్ బూస్ట్ ఎంపిక చెవి-విజృంభిస్తున్న బాస్ కోసం చూస్తున్న వారిని సంతృప్తి పరచాలి. మీరు వినే ఏ రకాలను బట్టి, ట్రెబల్స్ కొంచెం కోపంగా ఉండవచ్చు, కానీ పాడ్కాస్ట్‌లు మరియు డైలాగ్‌లను తినడానికి బడ్స్ అద్భుతమైనవి.

అవి ఆశ్చర్యకరంగా మంచివిగా అనిపిస్తాయి ఈ ధర పరిధిలో ఒక జత బడ్స్, మరియు అవి సగటు వినియోగదారుని ఆకట్టుకోవడం ఖాయం, ముఖ్యంగా బాస్ బూస్ట్ ప్రారంభించబడింది. లేకపోతే, టోగుల్ చేసినప్పుడు, స్వరం మరియు మిడ్‌లకు మంచి ప్రాధాన్యతనిస్తూ శబ్దం బాగా సమతుల్యమైంది.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

ది ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఓఎస్ రెండింటిలోనూ బడ్స్ AAC కోడెక్‌లో పనిచేస్తాయి మరియు ప్రతి బడ్ స్వతంత్రంగా అనుసంధానించబడి ఉంటుంది, కాబట్టి బడ్స్ మధ్య రిలేయింగ్ లేదు.

బడ్స్ పుంజం-రూపాన్ని ఉపయోగిస్తాయి వాయిస్ కాల్‌ల కోసం మైక్‌లు మరియు శబ్దం-తగ్గింపు మైక్‌లు నన్ను బిజీగా ఉన్న వీధికి సమీపంలో ఫోన్ కాల్స్ చేయడానికి పిక్సెల్ బడ్స్‌ను ఉపయోగించుకుంటాయి, కాలర్లు వారు నన్ను చాలా స్పష్టంగా వినగలిగారు అని నివేదిస్తున్నారు.

చుట్టండి, తీర్పు

మేము మా తీర్పు ఇచ్చే ముందు, బడ్స్ ఎ-సిరీస్ ఏ ఇతర ఉత్పత్తులతో పోటీ పడుతుందో చూద్దాం. గుర్తుకు వచ్చే మొదటిది entry 159 నుండి ప్రారంభమయ్యే ఎంట్రీ లెవల్ ఎయిర్‌పాడ్స్. ఇది నిజంగా మీ ప్రాధమిక పరికరం ఏమిటో మరియు మీరు సిరి లేదా గూగుల్ అసిస్టెంట్‌ను ఇష్టపడుతున్నారా అనేదానికి వస్తుంది. మీకు ఐఫోన్ ఉంటే, మీకు ఎయిర్‌పాడ్‌లతో మెరుగైన-ఇంటిగ్రేటెడ్ అనుభవం ఉంటుంది, అలా చేయడానికి మీరు కొంచెం ఎక్కువ షెల్ చేయాల్సి ఉంటుంది. ఐఫోన్‌తో బడ్స్ ఎ-సిరీస్‌ను ఉపయోగించడం సాధ్యమైనప్పటికీ, ఇది ఆదర్శవంతమైన అనుభవం కాదు.

మేము ధ్వని నాణ్యతతో మాట్లాడలేము అవి, కానీ అమెజాన్ ఎకో బడ్స్ గూగుల్ అసిస్టెంట్‌తో బడ్స్ ఇంటిగ్రేషన్ మాదిరిగానే ఇన్-ఇయర్ అసిస్టెంట్ అనుభవాన్ని అందిస్తాయి. ఇది నిజంగా మీరు అలెక్సా పర్యావరణ వ్యవస్థలో మునిగిపోయారా అనే దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. బడ్స్ ఎ-సిరీస్ ఇంకా కొంచెం చౌకగా ఉంది.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ బడ్స్ + ప్రస్తుతం అదే ధరలో ఉంది కొత్త పిక్సెల్ బడ్స్ వలె మరియు అవి చాలా ఎక్కువ కస్టమీని అందిస్తాయి zation, passthrough సౌండ్, EQ ప్రొఫైల్స్ మరియు వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ కూడా, కానీ పిక్సెల్ బడ్స్ ప్యాకేజీ మరియు పిక్సెల్ బడ్స్ అనువర్తనం మరింత యూజర్ ఫ్రెండ్లీ అని నేను నమ్ముతున్నాను.

గత సంవత్సరం పిక్సెల్ బడ్స్ వాస్తవానికి చాలా చోట్ల డిస్కౌంట్ వద్ద జాబితా చేయబడ్డాయి, కాబట్టి వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ మరియు వాల్యూమ్ స్వైప్ నియంత్రణలు అదనపు డబ్బు విలువైనవి అని మీరు కనుగొంటే, మీరు వాటిని A- సిరీస్ కంటే కేవలం 20 బక్స్ మాత్రమే కనుగొనవచ్చు. విస్తృతంగా నిల్వ లేని గత సంవత్సరం పిక్సెల్ బడ్స్‌ను మీరు కనుగొనగలిగితేనే ఇది జరుగుతుంది.

గూగుల్ మాదిరిగానే చాలా సరసమైన ధరతో ఉపసంహరించుకోగలిగింది “ఎ” పిక్సెల్ మోడల్స్, కంపెనీ పిక్సెల్ బడ్స్ ఖర్చులను తగ్గించింది, అదే సమయంలో కోర్ యూజర్ అనుభవాన్ని ప్రతిబింబిస్తుంది. సరసమైన ధర కోసం సరసమైన, పోర్టబుల్ మరియు స్టైలిష్ ప్యాకేజీలో పూర్తి లక్షణాల ఫలితం.

News 21 07 Google Pixel Buds A Series Review review

పిక్సెల్ బడ్స్ ఎ-సిరీస్ వారి గొప్ప ధ్వని, అద్భుతమైన కాల్ నాణ్యత మరియు గూగుల్ అసిస్టెంట్‌తో లోతైన అనుసంధానం కోసం మేము గట్టిగా సిఫార్సు చేస్తున్నాము. బ్యాటరీ జీవితం మనం చూసిన బలమైనది కాదు, కానీ ఇంకా తగినంత కంటే ఎక్కువ. వారు కాకపోయినప్పటికీ ది ఉత్తమంగా ధ్వనించే ఇయర్‌బడ్‌లు, అవి ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌లతో బాగా పనిచేస్తాయి మరియు ఉపయోగించడం చాలా ఆనందంగా ఉంది.


ఇంకా చదవండి

Previous articleరియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది
Next articleవీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం
RELATED ARTICLES

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments