HomeENTERTAINMENT'కైతి' సీక్వెల్ మరియు రీమేక్ నిషేధ వివాదంపై నిర్మాత స్పష్టం చేశారు

'కైతి' సీక్వెల్ మరియు రీమేక్ నిషేధ వివాదంపై నిర్మాత స్పష్టం చేశారు

కార్తీ నటించిన అద్భుతమైన ఆల్-మేల్ డార్క్ థ్రిల్లర్ ‘కైతి’ విస్తృతంగా పొందింది కార్తీ, నరేన్, జార్జ్ మరియన్, కెపివై ధీనా మరియు అర్జున్ దాస్‌లతో కూడిన సమిష్టి తారాగణం యొక్క హై-ఆక్టేన్ యాక్షన్ సన్నివేశాలు మరియు ప్రదర్శనలకు ప్రశంసలు. ఈ చిత్రం యొక్క విజయం దాని దర్శకుడు లోకేష్ కనగరాజ్ ను పెద్ద లీగ్‌లోకి తీసుకువచ్చింది మరియు విజయ్ మరియు విజయ్ సేతుపతిని ‘మాస్టర్’ లో దర్శకత్వం వహించే అవకాశాన్ని గెలుచుకుంది, ఇది ఇప్పటివరకు అతిపెద్ద బ్లాక్‌బస్టర్ హిట్‌లలో ఒకటిగా నిలిచింది.

డ్రీం వారియర్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌లో ‘కైతి’ ను ఎస్ఆర్ ప్రభు బ్యాంక్రోల్ చేశారు. అసలు ఈ చిత్రం కార్తీ పోషించిన పాత్రలో అజయ్ దేవ్‌గన్‌తో కలిసి హిందీలో రీమేక్ చేయబడుతుందని ఇటీవల ప్రకటించారు.

ఇంతలో, మీడియాలోని ఒక విభాగం కథను నివేదించింది ‘కైతి’ యొక్క నిజమైన ఖైదీ రాజీవ్ నుండి చెన్నైలోని పుజల్ జైలులో గడిపాడు. కేరళ హైకోర్టు ‘కైతి’ రీమేక్‌ను నిషేధించిందని, దానికి ప్రతిపాదిత సీక్వెల్ కూడా ఉందని పేర్కొంది. న్యూస్ ఛానల్ నివేదికలో దర్శకుడు లోకేష్ కనగరాజ్ పై కూడా అవమానకరమైన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

. అతను మరియు అతని బృందం వారి రికార్డులు శుభ్రంగా ఉన్నందున ఈ సమస్యలో ఏవైనా చట్టబద్ధతలను ఎదుర్కోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారని కూడా అతను తెలియజేసాడు. అతను దర్శకుడిపై అవమానకరమైన వ్యాఖ్యలను ఖండించాడు మరియు నెటిజన్లను నిర్ధారణలకు వెళ్లవద్దని మరియు చిత్రంతో సంబంధం ఉన్న ఎవరినైనా బాధపెట్టవద్దని కోరాడు.

# కైతి పిక్ .twitter.com / PvndRtmGMI

– డ్రీమ్‌వారియర్ పిక్చర్స్ (reamDreamWarriorpic) జూలై 4, 2021

ఇంకా చదవండి

Previous articleపాపులర్ నటి రహస్యంగా బిడ్డకు జన్మనివ్వడాన్ని వెల్లడించింది
Next article'బాహుబలి' ప్రీక్వెల్ లో రమ్య కృష్ణన్ పాత్రలో నటిస్తున్న నటి మీకు తెలుసా?
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

Recent Comments