HomeENTERTAINMENTపాపులర్ నటి రహస్యంగా బిడ్డకు జన్మనివ్వడాన్ని వెల్లడించింది

పాపులర్ నటి రహస్యంగా బిడ్డకు జన్మనివ్వడాన్ని వెల్లడించింది

గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా ప్రపంచం ఉన్నంతవరకు టాప్సీ టర్విగా ఉంది COVID 19 పాండమిక్ రన్నింగ్ వినాశనానికి సంబంధించినది. అయితే, సెలబ్రిటీలు తమ వైపు నుండి సానుకూల సంఘటనల ద్వారా వారి అభిమానులకు ఆనందాన్ని ఇస్తున్నారు. సరోగసీ ద్వారా తాను బిడ్డకు జన్మనిచ్చానని వెల్లడించిన ప్రముఖ హాలీవుడ్ నటి అంబర్ హర్డ్ తాజాది.

అంబర్ హర్డ్ ఇలా రాశాడు “ఈ వార్తను మీతో పంచుకోవడానికి నేను చాలా సంతోషిస్తున్నాను . నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం, నేను సంతానం పొందాలని నిర్ణయించుకున్నాను. నేను నా స్వంత నిబంధనల ప్రకారం చేయాలనుకున్నాను. స్త్రీలు మన విధి యొక్క అత్యంత ప్రాధమిక భాగాలలో ఒకదాని గురించి ఈ విధంగా ఆలోచించడం ఎంత తీవ్రంగా ఉందో నేను ఇప్పుడు అభినందిస్తున్నాను. ఒక తొట్టిని కలిగి ఉండటానికి ఉంగరం వద్దు అని సాధారణీకరించబడిన ఒక దశకు మేము చేరుకుంటామని నేను ఆశిస్తున్నాను.

అద్భుతమైన నటి ‘నాతో పాటు నా వ్యక్తిగత జీవితం ఎవరి వ్యాపారం కాదని సమర్థించాలనుకుంటున్నాను. నా ఉద్యోగం యొక్క స్వభావం దీనిని నియంత్రించమని నన్ను బలవంతం చేస్తుంది. నా కుమార్తె ఏప్రిల్ 8, 2021 న జన్మించింది. ఆమె పేరు ఓనాగ్ పైజ్ హర్డ్. ఆమె నా జీవితాంతం ఆరంభం. ”

బహిరంగంగా ద్విలింగ సంపర్కుడైన హర్డ్, సూపర్ స్టార్ జానీ డెప్‌తో 2015 నుండి 2017 వరకు జానీ డెప్‌తో వివాహం చేసుకున్నాడు. చర్యలు. ఆమె అతనిపై గృహ హింసకు పాల్పడిందని మరియు అతనిపై కేసు పెట్టినప్పుడు, అతను 50 మిలియన్ల నష్టపరిహారాన్ని కోరుతూ ఆమెను ప్రతిఘటించాడు, ఈ కేసును 2022 కు వాయిదా వేసింది.

జాక్ స్నైడర్ యొక్క ‘జస్టిస్ లీగ్’లో అంబర్ హర్డ్ చివరిసారిగా మేరాగా కనిపించారు మరియు రాబోయే’ ఆక్వామన్ అండ్ ది లాస్ట్ కింగ్డమ్ ‘లో పాత్రను తిరిగి ప్రదర్శిస్తారు. .

ఈ పోస్ట్‌ను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో చూడండి

అంబర్ హర్డ్ (@ అంబర్‌హార్డ్)

భాగస్వామ్యం చేసిన పోస్ట్

ఇంకా చదవండి

Previous articleసమంతా బ్యాక్‌లెస్ టాప్‌లో ఉక్కిరిబిక్కిరి అవుతూ అభిమానులను .పిరి పీల్చుకుంటుంది
Next article'కైతి' సీక్వెల్ మరియు రీమేక్ నిషేధ వివాదంపై నిర్మాత స్పష్టం చేశారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

కేంద్ర విద్యాశాఖ మంత్రి నిపున్ భారత్ ను రేపు ప్రారంభించనున్నారు

Recent Comments