HomeENTERTAINMENTటోమోరో X యొక్క సరిహద్దులేని కలలు

టోమోరో X యొక్క సరిహద్దులేని కలలు

యువత హృదయ వేదనలకు alm షధతైలం వలె పనిచేసే కళాత్మకతతో, ఈ పెరుగుతున్న దక్షిణ కొరియా క్విన్టెట్ కొత్త తరం

2020 లో నేను చూశాను నా తండ్రి, ప్రస్తుతం తన యాభైల చివరలో ఉన్న ఒక భారతీయ వ్యక్తి, TOMORROW X TOGETHER , దక్షిణ కొరియా బాలుర బృందం వారి టీనేజ్ చివరలో లేరు. అతను ఒక రోజు నా స్పాటిఫై ప్లేజాబితా ద్వారా వాటిని విన్నాడు మరియు పాటల సిఫార్సులు మరియు మ్యూజిక్ వీడియో లింక్‌ల కోసం నన్ను అడిగారు. ఇది నిస్సందేహంగా అతని జీవితంలో కష్టతరమైన సంవత్సరాల్లో ఒకటి, అందువల్ల అతను అన్ని సాహిత్యాన్ని బాగా అర్థం చేసుకోకపోయినా, వారి సందేశంలో వారి ఉత్సాహభరితమైన ధ్వని మరియు ఓదార్పులో ఆనందం కనుగొన్న విధంగా మాయాజాలం ఉంది. 2021 లో మా సంభాషణ కోసం కనెక్ట్ అయినప్పుడు నేను TXT లోని ఐదుగురు సభ్యులతో పంచుకునే కథ ఇది, మరియు వారు దానిని వినడానికి ఆశ్చర్యపోతారు.

“వయస్సుతో సంబంధం లేకుండా ప్రస్తుత తరంలో మాతో నివసించే చాలా మందికి మేము ప్రసంగించిన విషయాలు చాలా సందర్భోచితంగా ఉన్నాయి” అని క్విన్టెట్ నాయకుడు మరియు గాయకుడు సూబిన్ చెప్పారు. “మాకు చాలా మంది టీనేజ్ యువకులు ఉన్నారు మరియు యువత వారు మా సంగీతాన్ని వినగలిగారు మరియు మా పాటలలో తమను తాము చూడగలిగారు అని మాకు చెప్తారు, కాబట్టి మాకు, ఇది వినడానికి చాలా హత్తుకునే ప్రకటన. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రజలు మా పాటలతో సంబంధం కలిగి ఉన్నందుకు మేము చాలా సంతోషంగా మరియు కృతజ్ఞతలు. ప్రజలను కదిలించే మరియు వారి ఆలోచనలను మరియు భావోద్వేగాలను ప్రతిబింబించే సంగీతాన్ని కొనసాగించాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. ”

రోలింగ్ స్టోన్ ఇండియా యొక్క జూన్ 2021 డిజిటల్ కవర్‌లో టోమోరో ఎక్స్ టోగెదర్. ఛాయాచిత్రం అహ్న్ యోన్హూ

ఎప్పుడు మెగా స్టార్స్ BTS. వారి సోదరుల సమూహం యొక్క ప్రపంచవ్యాప్త విజయాల తరువాత, క్రొత్త సమూహం పట్టికలోకి తీసుకురావడం గురించి అంచనాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయి; TXT ఎలా ఉంటుంది మరియు వారు ఏ సందేశాన్ని ఇస్తారు అనే దానిపై చాలా ulation హాగానాలు ఉన్నాయి. ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ఒక ఇంటర్వ్యూలో, HYBE యొక్క గ్లోబల్ CEO లెంజో యూన్ రోలింగ్ స్టోన్తో చెప్పారు భారతదేశం BTS ను అనుసరించడం చాలా కఠినమైన చర్య అని లేబుల్‌కు తెలుసు, అయితే TOMORROW X TOGETHER విజయానికి కీలకం వారిని అచ్చులోకి నెట్టడం కంటే వారు కళాకారులుగా ఎవరు ఉన్నారనే దానిపై దృష్టి పెట్టడం. “TOMORROW X TOGETHER యొక్క తొలి ప్రదర్శన కోసం సిద్ధమవుతున్నప్పుడు, మేము BTS చేత ప్రభావితం కాకుండా ఉండటానికి ప్రయత్నించాము” అని యూన్ వివరించారు. “వాస్తవానికి, ఈ సభ్యులు మునుపటి సమూహానికి భిన్నంగా ఉన్నారని మేము స్పష్టం చేసాము. మేము TOMORROW X TOGETHER యొక్క విభిన్న సంగీత రంగులు, ప్రతి వ్యక్తి యొక్క ధోరణి మరియు తోటి సంస్కృతిపై దృష్టి సారించాము. ”

BTS యొక్క పని యువతకు మరియు సమాజానికి మధ్య ఉన్న సంబంధాన్ని అన్వేషించగా, TOMORROW X TOGETHER యొక్క లక్ష్యం రాబోయే వయస్సు ప్రయాణాన్ని కూడా పరిశీలించడం, ఏర్పడటానికి సమగ్రమైన మన జీవిత కాలంలోకి ప్రవేశించడం మా వ్యక్తిత్వాలలో, కానీ పునరాలోచనలో కలలాగా కనిపిస్తుంది. ఇది క్రొత్తది, వ్యక్తిగతమైనది మరియు శక్తివంతమైనది, రూపకాలు మరియు ination హల నుండి యువకుడిగా జీవితాన్ని కొత్తగా తీసుకుంటుంది. “మా సంగీతం ద్వారా మనం చెప్పగలిగే కథలను మాత్రమే చెప్పడం మా ఉద్దేశం” అని గాయకుడు తహ్యూన్ వారి సందేశం గురించి చెప్పారు. “కాబట్టి టీనేజ్ కోణం నుండి వృద్ధి కథనాలను మేము చెప్పడం సహజమేనని నేను భావిస్తున్నాను.” గాయకుడు బీమ్‌గ్యూ మరింత వివరిస్తూ, “మా సంగీతం ఎప్పుడూ మనతో సహా ఈ తరం ద్వారా జీవిస్తున్న యువత గురించి. మేము ప్రారంభించినప్పుడు మేము యుక్తవయసులో ఉన్నాము, కాబట్టి సహజంగానే, మా తొలి విడుదలలు వారి జీవితాల సంక్లిష్టమైన మరియు గందరగోళ యుగంలో జీవించే యువకులతో వ్యవహరించాయి. ” TXT యొక్క సందేశం కలకాలం, ఇంకా పూర్తిగా వారిది.

వివిధ అధ్యాయాలుగా విభజించబడింది, ప్రతి TOMORROW X TOGETHER యొక్క ఆల్బమ్‌లు పెరుగుతున్నప్పుడు భిన్నమైన కోణాన్ని మ్యాప్ చేస్తాయి మరియు అలా చేస్తున్నప్పుడు అద్భుత దృశ్య డ్రీమ్‌వర్ల్డ్స్‌లోకి ప్రవేశిస్తాయి. వారు మరింత అమాయక, పిల్లవంటి ఇతివృత్తాలతో ప్రారంభించారు, ఇవి ination హ మరియు పెరుగుతున్న నొప్పుల చుట్టూ ఉన్నాయి – వారి మొదటి EP డ్రీం చాప్టర్: స్టార్ మరియు దాని లీడ్ సింగిల్ “క్రౌన్” తాజాగా, యవ్వనంగా ఉండేవి మరియు ప్రకాశవంతమైన, స్నేహం, స్వీయ-ఆవిష్కరణ మరియు యువత యొక్క లెన్స్‌ల ద్వారా ప్రపంచాన్ని అర్థం చేసుకోవడం గురించి కథలను అన్వేషించడం. వారి రెండవ రికార్డ్ డ్రీం చాప్టర్: మ్యాజిక్ మరియు దాని లీడ్ సింగిల్, “9 మరియు మూడు వంతులు (పారిపోండి)” తదుపరి దశకు వెళ్లారు: హైస్కూల్, ది స్నేహాలు / సంబంధాల సంక్లిష్టతలు మరియు ప్రపంచాన్ని అర్థం చేసుకునే ప్రక్రియ మరింత వాస్తవికత నుండి తప్పించుకోవలసిన అవసరం. ఈ ఆల్బమ్ గ్లోబల్ పాప్ సంస్కృతి నుండి దాని ప్రధాన భాగాన్ని నిర్మించడానికి భారీగా ఆకర్షించింది – మన టీనేజ్‌లో మనలో చాలామంది చేసే విధంగా. డ్రీం చాప్టర్ సిరీస్‌లో మూడవ విడత, శాశ్వతత్వం , జీవితం యొక్క చీకటి కోణాన్ని ఇంకా పరిష్కరించుకుంది: యువత యొక్క బుడగను విచ్ఛిన్నం చేయడం విరిగిన స్నేహాలు, సంఘర్షణ, మీ స్వంత గుర్తింపు యొక్క శోధన మరియు అనిశ్చితి, నష్టం మరియు మరణం వంటి భయాలను కూడా ఎదుర్కోండి. “శాశ్వతంగా” కోసం భయంకరమైన షార్ట్ ఫిల్మ్ ఫార్మాట్ మ్యూజిక్ వీడియో ఈ ప్రయాణాన్ని అద్భుతంగా, అస్పష్టంగా తెలియజేస్తుంది 19 నిమిషాల్లో యువకుడి మనస్సు మరియు భావోద్వేగాల పెరుగుదలను ప్రదర్శించడానికి కలలు మరియు వాస్తవికత మధ్య రేఖలు.

“వారు శారీరకంగా మరియు మానసికంగా మారుతున్నారు, అయినప్పటికీ వారు ఇతర యువకులను కలిగి ఉంటారు, వారు కూడా అదే భావోద్వేగాలను అనుభవిస్తున్నారు” అని బీమ్‌గ్యూ వారి సంగీతం అంతటా కథాంశంలోని సభ్యుల పాత్రల గురించి చెప్పారు వీడియోలు. “ఈ టీనేజ్ యువకులు ఒక స్నేహం మరియు స్నేహాన్ని పెంచుకుంటారు, మరియు వారు కలిసి కలలు కంటారు… అందుకే డ్రీం చాప్టర్ . ” వారు వారి కళాత్మక యుగం (TOMORROW) లోని ఖోస్ చాప్టర్ X TOGETHER యొక్క పని వారి తాజా EP తో మరొక మార్పు తీసుకుంటుంది. “ఇప్పుడు, మనకు ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ , దీని లక్షణాలు ఉన్నాయి కొంచెం ఎదిగిన మరియు ఇప్పుడు మా ప్రస్తుత సమయానికి సంబంధిత సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్న ఇదే యువకులు, ”అని బీమ్‌గ్యూ కొనసాగిస్తున్నారు. “ఇది సార్వత్రిక వృద్ధి కథ, మరియు ఈ ఆల్బమ్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా చాలా మంది యువకులతో ఇంటిని తాకిన కథనం అని నేను నమ్ముతున్నాను.”

ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ యుక్తవయస్సు అంచున ఉన్న మరియు వాస్తవ ప్రపంచంలోని భావోద్వేగాలను అనుభవిస్తున్న యువకుల జీవితాలను వివరిస్తుంది . వారు తయారుకానివారు, భయపడ్డారు మరియు వెనక్కి తిరగడం లేదు, కానీ వారు ఆశ్రయం వారు సంబంధాల రూపంలో కనుగొనవచ్చు. “ డ్రీం చాప్టర్ సిరీస్ వృద్ధి కథ. ఇది స్నేహితుల సమూహంలో తన గుర్తింపును కనుగొనే అబ్బాయిని అనుసరిస్తుంది ”అని ఈ యుగానికి మరియు చివరివారికి మధ్య ఉన్న సంబంధం గురించి సూబిన్ వివరించాడు. “ ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ భయం అనిపించే అబ్బాయి గురించి మరియు ప్రపంచం యొక్క దాడి కారణంగా అతని జీవితం సాధారణ స్థితి యొక్క అన్ని భావాన్ని కోల్పోతుంది. ఈ కథలో, బాలుడు తనకు ప్రత్యేకమైన వ్యక్తిని కనుగొంటాడు, మరియు అతను ‘ప్రేమ’ యొక్క భావోద్వేగాన్ని కనుగొంటాడు. ”రికార్డ్ తాకిన ముఖ్య ఇతివృత్తాలలో ఒకటి, కోవిడ్ -19 మహమ్మారి మరియు అది మనందరికీ తెచ్చిన అంతరాయం జీవితాలు, మనుషులుగా మన సామూహిక మరియు వ్యక్తిగత ఉనికి గురించి ప్రతిదాన్ని ప్రశ్నించేలా చేస్తాయి. రాపర్ మరియు గాయకుడు యోయోన్జున్ ఆల్బమ్ కోసం విలేకరుల సమావేశంలో ఈ అర్ధాన్ని మరింత విస్తరించి, “కాబట్టి మనకు మా సాధారణ రోజులు ఉన్నాయి, కాని మా సాధారణ అనుభవం కదిలిపోతోంది మరియు వారు ఏమీ చేయలేని శక్తిగల బాలురు” అని పేర్కొంది. కొన్ని ట్రాక్‌లు రిఫరెన్స్‌లను గీస్తాయి మరియు మునుపటి విడుదలల నుండి కథను కొనసాగిస్తాయి, సమూహం యొక్క కాల్పనిక కథాంశాన్ని రూపొందిస్తాయి మరియు వారి వృద్ధి పథాన్ని వివరిస్తాయి: “ప్యూమా నేను ఉంటే” ప్యూమా నుండి తిరిగి చూస్తుంది డ్రీం చాప్టర్: ఎటర్నిటీ , “రూల్స్ లేవు” నుండి “కొత్త నియమాలు” డ్రీం చాప్టర్: మ్యాజిక్ .

వారి కల్పిత కథాంశం మరియు తెర పాత్రల పెరుగుదలతో పాటు, ఫ్రీజ్ కళాకారులుగా సభ్యుల పరిణామానికి నిదర్శనం; ఈ ఐదుగురూ పాటల రచన మరియు భావన ప్రక్రియలో పాల్గొన్నారు, అయితే ఈ బృందంలో చిన్నవాడు, 18 ఏళ్ల హుయినింగ్‌కై, “ప్రియమైన స్పుత్నిక్” ట్రాక్‌లో తన ఉత్పత్తి నైపుణ్యాలను పెంచుకున్నాడు. సూబిన్ “ఐస్ క్రీమ్” ను సహ రచయితగా వ్రాసాడు, అయితే “నేను ప్యూమాగా ఉంటే” యేన్జున్, తహ్యూన్ మరియు బీమ్గ్యు కోసం పాటల రచన క్రెడిట్లను కలిగి ఉంది. “నో రూల్స్” పాటల రచనలో ఎక్కువ మంది సభ్యులు పాల్గొనడాన్ని చూసింది, యోన్జున్, బీమ్గ్యూ, హుయినింగ్‌కై మరియు తహ్యూన్ లకు క్రెడిట్‌లు ఉన్నాయి, మరియు “ఫ్రాస్ట్” యోయోన్జున్ యొక్క సాహిత్య రచనలను చూసింది. “మేము అందరం చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నాము మరియు మా కెరీర్ ప్రారంభంలోనే ఈ ప్రక్రియలో భాగం కావాలని కోరుకుంటున్నాము” అని హుయినింగ్ కై చెప్పారు. “మేము మా సామర్థ్యాలను మెరుగుపరుచుకున్నప్పుడు, మా ఆలోచనలను విస్తరించడానికి మరియు ప్రదర్శించడానికి క్రమంగా ఎక్కువ అవకాశాలను పొందాము.” వారి ఎక్కువ మంది కళాకారులను పాటల రచన మరియు ఉత్పత్తికి మార్గనిర్దేశం చేయడానికి బిగ్ హిట్ మ్యూజిక్ ప్రోత్సాహంతో, సభ్యులందరూ తమ సాహిత్యాలను, ఉత్పత్తిని మరియు భావనలను తమ ఆల్బమ్‌లలో పొందుపరచడానికి లేబుల్‌కు క్రమం తప్పకుండా ప్రదర్శిస్తారు. ఆంథెమిక్, సింథీ, రాక్-ప్రభావిత “ప్రియమైన స్పుత్నిక్” తయారీలో సంవత్సరాలు, అతను సమూహంలో చేరడానికి ముందు అతను సృష్టించిన నమూనా నుండి జన్మించాడని హుయినింగ్‌కై పంచుకున్నాడు. “నేను దానిని ‘ఇది ఒక నమూనా’ అనే ఫైల్ పేరుతో మా లేబుల్‌కు పంపాను మరియు నాకు మంచి స్పందన వచ్చింది, కాబట్టి నేను దానిని అక్కడి నుండి అభివృద్ధి చేసి తుది ఫలితాన్ని పొందాను.”

లీడ్ సింగిల్ “0x1=లవ్‌సాంగ్” ప్రపంచం గందరగోళంలో కరిగిపోతున్నప్పటికీ మరియు మీ మనస్సులో వేలాది సందేహాలు మరియు దు s ఖాలు ఉన్నప్పటికీ ప్రేమను నమ్మడం. హైబ్ వ్యవస్థాపకుడు బ్యాంగ్ సి-హ్యూక్, బిటిఎస్ నాయకుడు ఆర్ఎమ్, అమెరికన్ ఆర్టిస్ట్ మోడ్ సన్ సహ-రచన మరియు బిగ్ హిట్ మ్యూజిక్ యొక్క స్లో రాబిట్ చేత నిర్మించబడిన ఈ ట్రాక్ టోమోరో ఎక్స్ టోగెథర్ నుండి అత్యంత శక్తివంతమైన మరియు భావోద్వేగ విడుదలలలో ఒకటి మరియు వారి మొదటిది మరొక కళాకారుడితో అధికారిక సహకారం – దక్షిణ కొరియా గాయకుడు-గేయరచయిత సియోరి. ఇంతకుముందు క్విన్టేట్ నుండి మనం చూడని పరిపక్వత మరియు నిరాశను తెలియజేయడానికి ఇది గ్రంజ్ రాక్ మరియు ఇసుకతో కూడిన గాత్రాలను కలిగి ఉంది మరియు సియోరి యొక్క మృదువైన, బ్రీతి వాయిస్‌తో ఈ భారీతను అద్భుతంగా విభేదిస్తుంది. జూన్ 25 న విడుదలైన ట్రాక్ యొక్క శబ్ద సంస్కరణ TXT రాపర్స్ పిహెచ్ -1 మరియు వుడీ గోచైల్డ్‌ను సహకార శ్రేణికి జోడించి, ప్రతి కళాకారుడి నుండి కొత్త పద్యాలతో అసలైన ముడిసరుకును పెంచుతుంది. “అటువంటి అద్భుతమైన కళాకారులతో కలిసి పనిచేయడం గొప్ప గౌరవం” అని ఫ్రీజ్ లో పనిచేసిన సహకారులు, నిర్మాతలు మరియు పాటల రచయితల మొత్తం శ్రేణి గురించి యోన్జున్ చెప్పారు. . “నేను వారి రచనలకు ధన్యవాదాలు చెప్పాలనుకుంటున్నాను.”

ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ బిల్‌బోర్డ్ 200 లో టిఎక్స్‌టికి వారి అత్యున్నత స్థానాన్ని సంపాదించింది, ఆకట్టుకునే నంబర్ ఐదవ స్థానంలో నిలిచింది మరియు అలా చేసిన నాల్గవ తరం కె-పాప్ గ్రూపుగా నిలిచింది (వారు గతంలో వారి 2020 ఇపి తో చార్టులో 25 వ స్థానంలో నిలిచారు. మినిసోడ్ 1: బ్లూ అవర్ .) ఒక సమూహంగా వారి ప్రారంభ రోజుల్లో వారి ప్రశంసలు కొన్ని డ్రీం చాప్టర్: స్టార్ కావడం చరిత్రలో ఏ మగ K- పాప్ సమూహం చేసిన అత్యధిక-చార్టింగ్ తొలి విడుదల, మరియు ఆరు-నగరాల US పర్యటనను విక్రయించడం – ఈ రెండు విజయాలు దాదాపు విననివి రూకీ కె-పాప్ చట్టం. TOMORROW X TOGETHER యొక్క భవిష్యత్తు కోసం నేను వారి లక్ష్యాల గురించి అడిగినప్పుడు, సమాధానం సరళమైనది మరియు ఏకగ్రీవంగా ఉంటుంది: “మా లక్ష్యం ఎల్లప్పుడూ మనకు సాధ్యమైనంత ఉత్తమమైన సంగీతం మరియు ప్రదర్శనలను అందించడమే. వేదికపైకి వచ్చి మా MOA కోసం ప్రదర్శన ఇవ్వడానికి మేము వేచి ఉండలేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ”

గత రెండేళ్లుగా, ఈ క్విన్టెట్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా చాలా మంది యువకులకు పెరుగుతున్న మార్గదర్శక మార్గంగా మారింది, అదే సమయంలో మిలియన్ల మంది పెద్దలకు వారి గురించి గుర్తుచేస్తుంది టీనేజ్ గా సమయం. జీవిత పరీక్షల బరువును కలిగి ఉన్నప్పుడు మీరు ఒంటరిగా లేరనే భావన ఉంది, మరియు ఈ భావన సమూహానికి వారి భారీ అభిమానులని, అలాగే వారి అత్యుత్తమ చార్ట్ విజయాన్ని సంపాదించింది. వారి యువ భుజాలపై వేసుకోవడం చాలా ఉంది – సభ్యులు 18 మరియు 21 సంవత్సరాల మధ్య వయస్సు గలవారు – కాని ఇది ఒక పని TOMORROW X TOGETHER చేపట్టడానికి సిద్ధంగా ఉంది. “మేము పూర్తిగా ఒత్తిడి లేకుండా ఉన్నాము, కాని ఇది మంచి సంగీతాన్ని అందించడానికి మా ప్రేరణగా మారుతుందని మేము చెప్పాలనుకుంటున్నాము” అని యోన్జున్ చెప్పారు. వారు ప్రేరణ ప్రక్రియను రెండు-మార్గం వీధిగా చూస్తారు; అభిమానులు వారితో పెరుగుతున్నప్పుడు, వారు తమ అభిమానులతో కూడా పెరుగుతున్నారని గుర్తుంచుకోవడం ముఖ్యం. “MOA తో మా సంబంధం ఖచ్చితంగా రెండు విధాలుగా సాగుతుంది” అని హుయినింగ్ కై హామీ ఇస్తాడు. “MOA తో సహా చాలా మంది మా సంగీతం ద్వారా సంబంధం కలిగి ఉన్న మా స్వంత కథలను మేము పంచుకుంటాము మరియు కృతజ్ఞతగా మా అభిమానులు సంగీతంతో తాదాత్మ్యం అనుభూతి చెందుతారు మరియు మాకు ప్రేమను ఇస్తారు మరియు మద్దతు. మా అభిమానులు మరియు టిఎక్స్ టి ఒకరినొకరు ‘సెల్ఫ్’లను ఎలా మరియు ఎందుకు చూడగలరు. ”

టోమోరో ఎక్స్ కలిసి రోలింగ్ స్టోన్ ఇండియా కోసం అహ్న్ యోన్హూ ఛాయాచిత్రాలు తీశారు. ఆర్ట్ డైరెక్టర్: తన్వి షా, విజువల్ క్రియేటివ్: లీ హ్యూంజు, రక్తా, స్టైలిస్ట్: కిమ్ గ్యూనమ్, హెయిర్: క్వాక్ మిన్క్యూంగ్, మేకప్: హాన్ అరేయం

ప్రేరణ అనే అంశంపై, సంగీత వృత్తిని కొనసాగించడానికి వారిలో ప్రతి ఒక్కరూ ఎలా ప్రేరేపించబడ్డారో చర్చించడానికి మేము ముందుకు వెళ్తాము. “నేను ప్రేక్షకులలో ఒక భాగంగా ఉన్నప్పుడు కూడా ప్రదర్శనలలో ప్రత్యేక శక్తి ఉందని నేను ఎప్పుడూ అనుకున్నాను” అని సూబిన్ పంచుకుంటాడు. “గాయకులు మరియు ప్రదర్శకులు నిజంగా ప్రజలకు ఎంతో ఆనందాన్ని ఇస్తారు. నేను విద్యార్థిగా ఉన్నప్పుడు నా పాఠశాల ఉత్సవాల్లో ప్రదర్శనను కూడా ఆనందించేదాన్ని. జనం నుండి చీర్స్ వినడం నేను ఆనందించాను. ” యోన్జున్ కోసం, కళాకారుడిగా మారే ప్రయాణం నృత్యం పట్ల మక్కువతో ప్రారంభమైంది. “నేను విద్యార్థిగా నాట్య బృందంలో భాగంగా ఉన్నాను, వేదికపై ప్రదర్శన ఇవ్వడానికి నాకు సహజంగానే చాలా అవకాశాలు ఉన్నాయి” అని ఆయన చెప్పారు. “వేదికపై ఉండటం నాకు మరేమీ లేదు. నేను డ్యాన్స్‌తో ప్రేమలో పడ్డాను. నేను రిహార్సల్ చేస్తూనే ఉంటాను, మరియు ప్రదర్శన కోసం నేను ఎంతగానో అభిరుచిని గ్రహించాను. ” బీమ్‌గ్యూకు సంగీతం యొక్క ప్రారంభ జ్ఞాపకాలు ఉన్నాయి. “నాన్న ఎప్పుడూ డ్రైవింగ్ చేసేటప్పుడు సంగీతం వాయించేవాడు. నేను మిడిల్ స్కూల్లో ఒక బృందంలో కూడా ఉన్నాను, జనసమూహాల ముందు ప్రదర్శన నిజంగా సంగీతంలో నేను పొందగలిగే భవిష్యత్తు గురించి ఒక సంగ్రహావలోకనం ఇచ్చింది, ”అని ఆయన వివరించారు. “నేను ఈ కలను వెంబడించాలని అనుకున్నాను, నేను ఇప్పుడే జీవిస్తున్నానని చెప్పడం సంతోషంగా ఉంది.” తహ్యూన్ తన కుటుంబం ద్వారా సంగీతంపై ప్రేమను కూడా కనుగొన్నాడు. “నా సోదరి కె-పాప్లో చాలా ఉంది,” అని ఆయన గుర్తు చేసుకున్నారు. “సహజంగానే, నేను కూడా దాన్ని ఎంచుకున్నాను. నేను షైనీ యొక్క మ్యూజిక్ వీడియోను చూశాను మరియు అవి చాలా బాగున్నాయని అనుకున్నాను. అప్పుడు, మిడిల్ స్కూల్లో హైబ్‌లో చేరే అవకాశం నాకు లభించింది మరియు నా హోరిజోన్‌ను ప్రపంచవ్యాప్తంగా మరింత విభిన్న సంగీతానికి విస్తరించగలిగాను. ” సంగీత వృత్తి గురించి ఆలోచించని సమయాన్ని హుయినింగ్‌కై గుర్తుంచుకోలేడు. “నేను ఎల్లప్పుడూ సంగీతంతో చుట్టుముట్టాను. నా తక్షణ సర్కిల్‌లో చాలా మంది వ్యక్తులు వాయిద్యాలను ప్లే చేస్తారు. సంగీతాన్ని అనుసరించడం నాకు సహజంగానే వచ్చిందని నేను అనుకుంటున్నాను. నేను గిటార్ పాడటం మరియు వాయించడం నిజంగా ఆనందించాను. ”

సమూహంగా కలిసి వచ్చిన తర్వాత వారి శక్తివంతమైన కెమిస్ట్రీని అభివృద్ధి చేయడంలో వారు కీలకంగా ఏమి కనుగొన్నారు? తహ్యూన్ సమాధానం చెప్పడానికి వెనుకాడడు. “మీరు పడిపోయినప్పుడు మిమ్మల్ని తీసుకెళ్లడానికి అక్కడ నలుగురు వ్యక్తులు ఉన్నారని ఖచ్చితంగా తెలుసుకోవడం చాలా పెద్ద విషయం. మా జట్టుపై నాకు ప్రతి విశ్వాసం ఉంది, ”అని అతను గట్టిగా చెప్పాడు. “మా గుంపు కోసం మనం vision హించిన మార్గం మరియు లక్ష్యాల విషయానికి వస్తే మేము కంటికి చూస్తాము, మరియు ఒకదానికొకటి మనకున్న బలమైన సంబంధమే మనకు ఇంత దూరం రావడానికి వీలు కల్పిస్తుందని నేను భావిస్తున్నాను. మేము కలిసి గడిపిన సమయంలో మేము ఖచ్చితంగా మా జట్టుకృషిని మెరుగుపరుచుకోగలిగాము. మెరుగైన సంగీతం మరియు ప్రదర్శనలు ఇవ్వడానికి మేము ఒక బృందం మరియు కుటుంబం కలిసి పనిచేస్తున్నాము. ”

నేటి పాప్ ల్యాండ్‌స్కేప్‌లో TXT ని ఇంత ప్రత్యేకమైనదిగా మార్చడానికి మేము విచ్ఛిన్నం చేయడం ప్రారంభించాము మరియు సభ్యులు దాని ఆలోచనలను అందులో మునిగిపోయే ముందు సేకరించడానికి కొంత సమయం తీసుకుంటారు. “మా సంగీతం ప్రతిచోటా యువత యొక్క సార్వత్రిక అనుభవాన్ని చెబుతుందని నేను భావిస్తున్నాను” అని తహ్యూన్ ప్రారంభిస్తాడు. “అందువల్ల చాలా మంది ప్రజలు మా సంగీతంతో సంబంధం కలిగి ఉన్నారు, వారు ఎక్కడ నుండి వచ్చినా లేదా వారు ఏ భాష మాట్లాడినా సరే.” ఇది వివిధ రంగాల నుండి చాలా మంది అభిమానులను ఆకర్షించే TXT యొక్క మొత్తం సౌందర్య మరియు విస్తారమైన కళాత్మకత అని యోన్జున్ అభిప్రాయపడ్డారు. “మనకు అధునాతన సంగీతం, కొరియోగ్రఫీ మరియు శైలి ఉందని నేను చెప్తాను” అని ఆయన చెప్పారు. “ఇప్పటివరకు మా ఆల్బమ్‌ల ద్వారా విభిన్న శ్రేణి శైలులతో పని చేయగలిగిన అదృష్ట అనుభవం మాకు ఉంది. భవిష్యత్తులో, TOMORROW X TOGETHER ఒక కళా ప్రక్రియగా మారగలదని మేము ఆశిస్తున్నాము. ”

‘రేపు’ యొక్క ఆవరణ TXT యొక్క భావనను ఎదుర్కొంటున్నప్పటికీ, వారు దృష్టి పెట్టడానికి మరింత నిశ్చయించుకున్నారు సందేశంలోని ‘కలిసి’ భాగం. వారి కోసం, ఈ రోజు వారికి చాలా అవసరమయ్యే వారి కోసం అక్కడ ఉండటానికి అన్ని వృత్తాలు తిరిగి వస్తాయి-ఇది భారతదేశంలో నా తండ్రి అయినా లేదా ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఎక్కడో ఒక యువకుడు అయినా. “మేము ‘కళాకారులను’ ప్రపంచానికి తాదాత్మ్యం, ఓదార్పు మరియు మంచి శక్తిని అందించగల వ్యక్తులుగా నిర్వచించాము” అని బీమ్గ్యూ చెప్పారు. “మేము కూడా ప్రతిచోటా ప్రజలకు బలాన్నిచ్చే కళాకారులుగా మారాలని కోరుకుంటున్నాము.” యోన్జున్ సెంటిమెంట్‌తో అంగీకరిస్తాడు, వారు వదిలివేయాలనుకుంటున్న వారసత్వం కోసం తన ఆశను వ్యక్తం చేశాడు. “ప్రజలు మా సంగీతం మరియు ప్రదర్శనల నుండి దూరంగా ఉండాలని మేము కోరుకుంటున్న అతి పెద్ద విషయం శక్తి, సౌకర్యం మరియు తాదాత్మ్యం” అని ఆయన చెప్పారు. “MOA, మేము మీ నుండి చాలా బలాన్ని అందుకుంటాము, కాబట్టి మేము మీ కోసం కూడా బలం చేకూరుస్తామని నేను ఆశిస్తున్నాను.”

రోలింగ్ స్టోన్ ఇండియా కోసం టోమోరో ఎక్స్ టోగెథర్ యొక్క జూన్ 2021 డిజిటల్ కవర్ షూట్ తెరవెనుక వెళ్ళండి:

ఫోటోగ్రాఫర్: అహ్న్ యోన్హూ
ఆర్ట్ డైరెక్టర్: తన్వి షా
విజువల్ క్రియేటివ్: లీ హ్యూంజు, రక్తా
స్టైలిస్ట్: కిమ్ గ్యూనం
జుట్టు: క్వాక్ మిన్క్యూంగ్
మేకప్: హాన్ అరేయం

ఇంకా చదవండి

Previous articleసుండోగ్‌ప్రాజెక్ట్ యొక్క కొత్త EP '1999' ఈజ్ లౌడ్ అండ్ రియోటస్
Next articleతన 50 వ డెత్ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా: ది అండర్రేటెడ్ జెమ్స్ ఆఫ్ జిమ్ మోరిసన్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

కేంద్ర విద్యాశాఖ మంత్రి నిపున్ భారత్ ను రేపు ప్రారంభించనున్నారు

Recent Comments