HomeHEALTHప్రసారంలో తన వ్యాఖ్యలకు దినేష్ కార్తీక్ క్షమాపణలు చెప్పారు

ప్రసారంలో తన వ్యాఖ్యలకు దినేష్ కార్తీక్ క్షమాపణలు చెప్పారు

దినేష్ కార్తీక్ భారత క్రికెట్‌లో ఇంటి పేరు, జట్టు కోసం అక్కడే ఉండటం మరియు స్పోర్ట్స్ ఫ్రంట్‌లో కొన్నేళ్లుగా దేశానికి సేవ చేయడం. దినేష్ కార్తీక్ ఇప్పటికీ ఒక ఆటగాడు మరియు ప్రజలు దానిని అర్థం చేసుకోగలిగితే ఒక చిన్న వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించారు. కార్తీక్ క్రికెట్ మ్యాచ్‌లపై వ్యాఖ్యానించడం ప్రారంభించాడు మరియు వ్యాఖ్యాన పెట్టెలో ఇంటి పేర్లు ఉన్న సునీల్ గవాస్కర్, హర్ష భోగ్లేతో సంబంధం కలిగి ఉన్నాడు. అతను ఇప్పటికే కొంచెం వివాదంలో చిక్కుకున్నాడు, దానికి అతను ఇప్పుడు క్షమాపణలు చెప్పాడు.

ఇది కూడా చదవండి: ధోని అమేజింగ్ వార్షికోత్సవ బహుమతి, సాక్షి థాంక్స్ హిమ్ ఆన్ సోషల్ మీడియా

కార్తీక్ గత నెలలో ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ప్రారంభ ఎడిషన్‌లో తన వ్యాఖ్యాన ప్రవేశం చేశారు. భారతదేశం మరియు న్యూజిలాండ్ మధ్య ఫైనల్. ఆట సమయంలో అతని అద్భుతమైన వ్యాఖ్యానానికి ప్రపంచవ్యాప్తంగా చాలా మంది వ్యాఖ్యాతలు మరియు అభిమానులు ఆయనను మెచ్చుకున్నారు. టెస్ట్ మ్యాచ్ వ్యవధిలో కార్తీక్ ట్విట్టర్ మరియు ఇతర సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో కూడా ట్రెండింగ్‌లో ఉన్నాడు. టెస్ట్ మ్యాచ్ క్రికెట్ చూడటానికి ఆసక్తి ఉన్న అభిమానులందరికీ అతను వాతావరణ నవీకరణలను ఇస్తున్నాడు. కార్తీక్ యొక్క సమయానుకూల వాతావరణ విశ్లేషణ అతని అద్భుతమైన వ్యాఖ్యాన నైపుణ్యాలతో కలిపి టెస్ట్ మ్యాచ్ అంతటా అభిమానుల అభిమానాన్ని పొందింది. అతనితో పాటు ఇంగ్లీష్ కామెంటరీ బాక్స్‌లో హర్ష్ భోగెల్ మరియు సునీల్ గవాస్కర్ ఉన్నారు. టెస్ట్ మ్యాచ్ తరువాత, అతను ఇంగ్లాండ్‌లోనే ఉన్నాడు మరియు ఇంగ్లాండ్ మరియు శ్రీలంక మధ్య రెండవ వన్డే కోసం వ్యాఖ్యాన బృందంలో భాగంగా ఉన్నాడు. అతను గాలిపై చాలా వివాదాస్పద వ్యాఖ్య చేసాడు, ఇది వైరల్ అయ్యింది మరియు అప్పటి నుండి పట్టణం యొక్క చర్చ. అతను చెప్పాడు, “బ్యాట్స్ మెన్ మరియు గబ్బిలాలు ఇష్టపడటం లేదు, వారు చేతులు జోడిస్తారు. చాలా మంది బ్యాటర్స్ వారి గబ్బిలాలు ఇష్టపడటం లేదు. వారు మరొక వ్యక్తి యొక్క బ్యాట్ను ఇష్టపడతారు. గబ్బిలాలు పొరుగువారి భార్యలాంటివి. వారు ఎల్లప్పుడూ మంచి అనుభూతి చెందుతారు. ” ఈ ప్రకటనలను కొంతమంది అభిమానులు ఎగతాళిగా ఇష్టపడ్డారు, కాని ఈ వ్యాఖ్య యొక్క సెక్సిస్ట్ స్వభావం కారణంగా కొంతమంది అభిమానులు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

UK లో నా సమయం ఎంత బాగుందని ఎవరైనా అడిగినప్పుడు! # ENGvSL pic.twitter.com/cn1UgMVjQV

– డికె (ines దినేష్ కార్తీక్) జూన్ 29, 2021

ఇంగ్లాండ్ మరియు శ్రీలంక మధ్య జరిగిన వన్డేలో మొదటి ఇన్నింగ్స్ సందర్భంగా కార్తీక్ క్షమాపణలు చెప్పాడు. అతను చెప్పినదానిని తాను చెప్పకూడదని మరియు తన వ్యాఖ్యలకు హృదయపూర్వకంగా క్షమించమని చెప్పాడు. ఇలాంటి వ్యాఖ్యల కోసం తన భార్య మరియు అతని మమ్ నుండి చాలా కర్రలు వచ్చాయని, మరలా అలాంటి తప్పు చేయకుండా చూసుకుంటానని కార్తీక్ తెలిపారు. ప్రజలు తమ తప్పులకు క్షమాపణలు చెప్పడం చాలా బాగుంది, మరియు ప్రతి ఒక్కరూ ఈ సంఘటనను దాటవచ్చు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleతిహార్‌లో సుశీల్ కుమార్ టీవీని కోరిన తర్వాత అభిమానులు 'అవాంఛనీయ సహాయాలు' అని పిలుస్తారు
Next articleప్రియాంక చోప్రా ఇన్‌స్టాగ్రామ్ రిచ్ లిస్ట్‌లో 27 వ స్థానంలో నిలిచింది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

Recent Comments