HomeSPORTSఐపీఎల్ 2021: గది అందుబాటులో లేదు? యుఎఇలో హోటల్ బుకింగ్‌పై ఫ్రాంచైజీలు చెమటలు పట్టాయి...

ఐపీఎల్ 2021: గది అందుబాటులో లేదు? యుఎఇలో హోటల్ బుకింగ్‌పై ఫ్రాంచైజీలు చెమటలు పట్టాయి – ఇక్కడ ఎందుకు

. అక్టోబర్ 1 నుండి కూడా జరుగుతోంది.

లీగ్ యొక్క రెండవ సగం దుబాయ్ ఎక్స్‌పో

తో ఘర్షణ పడుతుండటంతో హోటల్ గదుల పెరుగుతున్న ధరల గురించి కొన్ని ఫ్రాంచైజీలు జాగ్రత్తగా ఉన్నాయి. . వాస్తవానికి, ఆరునెలల పాటు జరిగే ఈ కార్యక్రమానికి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రజలు దుబాయ్ చేరుకుంటారు కాబట్టి బయో బబుల్ సృష్టించడం మరింత కష్టమవుతుందని వారికి తెలుసు.

ప్రస్తుత COVID-19 పరిస్థితి కూడా BCCI ని వెనుక పాదాలకు నెట్టివేసింది మరియు హోటల్ ఒప్పందాలను ఖరారు చేయడానికి మరియు వారి లాజిస్టిక్‌లను ప్లాన్ చేయడానికి యుఎఇకి కొన్ని ఫ్రాంచైజీల ప్రయాణాన్ని వారు ఇంకా ఆమోదించలేదు.

బిసిసిఐ నుండి అనుమతి పొందిన వెంటనే ఫ్రాంచైజ్ నుండి ఒక బృందం యుఎఇకి వెళ్ళాలని చూస్తున్నప్పుడు, వారు ఇప్పుడు వారు ఉండబోయే హోటల్‌తో ఒప్పందాన్ని ముగించడానికి వీడియో కాల్‌లను చూడవచ్చు. ఐపిఎల్.

“మేము ఇంకా బిసిసిఐ నుండి ముందుకు సాగలేదు మరియు ఇది కోవిడ్ -19 పరిస్థితిని దృష్టిలో ఉంచుకొని అర్థమవుతుంది. మనం ఏమి అర్థం చేసుకున్నాము జూలై 15 న ప్రణాళికపై బోర్డు నుండి స్పష్టత మాకు లభిస్తుంది. ఆ తరువాత, మేము ప్రయాణించడానికి స్వేచ్ఛగా ఉండవచ్చు.

“కానీ COVID-19 పరిస్థితి ఎలా ఉంటుందో చూడటం మారుతున్నప్పుడు, బుకింగ్‌లను పూర్తి చేయడానికి మేము వీడియో కాల్‌లను చూడవచ్చు. మేము దుబాయ్ ఎక్స్‌పోను గుర్తుంచుకోవాలి మరియు ప్రతి రోజు గడిచేకొద్దీ పెద్ద గదులను పొందడం ఎలా కష్టతరం చేస్తుంది “ అధికారి చెప్పారు.

మరొక అధికారి బయో-బబుల్ ప్రోటోకాల్‌లపై దృష్టి పెట్టడం ఎలా అనేది జట్లకు పెద్ద సవాలుగా ఉంటుంది.

“అక్టోబర్ 1 నుండి దుబాయ్ ఎక్స్‌పో ప్రారంభమైంది. హోటల్‌లో బస చేసే అతిథుల నుండి వేరుచేయబడిన హోటల్ గదులను పొందడం నిజమైన సవాలుగా ఉంటుంది. ఇది చివరిసారిగా ఉండదు ఎందుకంటే ఎక్స్‌పో కోసం expected హించిన దానితో పోలిస్తే చివరిసారి యుఎఇకి వచ్చే పర్యాటకులు తక్కువగా ఉన్నారు. మేము త్వరగా ఒప్పందాన్ని మూసివేయగలము, ఎందుకంటే ఒకసారి మేము గదులను లాక్ చేసిన తర్వాత, ఫూల్ప్రూఫ్ కావాల్సిన బబుల్ ఆడాలి, “ అధికారి చెప్పారు.

మరొక బృందం యొక్క అధికారి మాట్లాడుతూ ధరలు ఆకాశాన్నంటాయి మరియు అంతేకాకుండా, ఒక రెక్కలో 80-100 గదులు పొందడం బయో బబుల్ నిర్వహణ విషయానికి వస్తే మరింత క్లిష్టంగా మారుతుంది.

“మేము ఈ సమయంలో కొత్త హోటల్‌ను చూస్తున్నాము మరియు మాకు 80-100 గదులు కావాలి మరియు ప్రాధాన్యంగా ప్రత్యేక విభాగంలో ఉండాలి, తద్వారా ఆటగాళ్ళు లేదా సిబ్బంది ప్రవేశించి బయటకు వెళ్ళే అవకాశం లేదు హోటల్‌లో బస చేసే అతిథులు ఉపయోగించిన అదే మార్గం.

“బుడగను సృష్టించడం అనడంలో సందేహం లేదు గత సంవత్సరంతో పోల్చితే ఈసారి ఎక్కువ మంది యుఎఇలోకి రావడం మాకు ఒక సవాలు. లాజిస్టిక్స్ బృందం హోటల్ బ్లూప్రింట్‌తో కూర్చోవడం మరియు ఇక్కడ రెండవ అవకాశం లేనందున చక్కగా ప్రణాళిక వేయడం అవసరం, “ అధికారి చెప్పారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు
Next articleటి 20 ప్రపంచ కప్ 2021: ఐపిఎల్ 2021 టోర్నమెంట్‌పై ఎందుకు ప్రతికూల ప్రభావాన్ని చూపుతుందో మార్క్ బౌచర్ వివరించాడు
RELATED ARTICLES

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

Recent Comments