HomeENTERTAINMENTతప్పక చదవాలి! ఈ నటీనటులు టీవీ పరిశ్రమలో ఎత్తుకు చేరుకోగలిగారు, కాని వారికి షార్ట్...

తప్పక చదవాలి! ఈ నటీనటులు టీవీ పరిశ్రమలో ఎత్తుకు చేరుకోగలిగారు, కాని వారికి షార్ట్ కెరీర్ ఉంది

చాలా మంది కళాకారులు తమ నటనా ప్రతిభను ప్రదర్శించడం ద్వారా తమకు తాముగా వృత్తిని సంపాదించడానికి షోబిజ్‌లో భాగమవుతారు. కొన్ని విజయవంతం అయితే, కొందరు వివిధ కారణాల వల్ల ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడంలో విఫలమవుతున్నారు.

ముంబై : చాలా మంది కళాకారులు తమ నటనా ప్రతిభను ప్రదర్శించడం ద్వారా తమకు తాముగా వృత్తిని సంపాదించడానికి షోబిజ్‌లో భాగమవుతారు. కొన్ని విజయవంతం అయితే, కొందరు వివిధ కారణాల వల్ల ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడంలో విఫలమవుతున్నారు. అది వారి దురదృష్టం వల్లనో, వారి చెడ్డ నటన వల్లనో, లేదా వారి మరణం వల్లనో, ఈ నటులు టెలివిజన్ పరిశ్రమలో తమ వృత్తిని స్థాపించలేకపోయారు. ఈ తారలలో కొందరి మరణం ప్రేక్షకులను కదిలించింది మరియు ఇప్పటికీ అభిమానులచే సంతాపం ఉంది. ఒకసారి చూడు. నఫీసా జోసెఫ్ : ఎప్పటికప్పుడు అద్భుతమైన నటీమణులలో ఒకరైన నఫీసా జోసెఫ్ తన కెరీర్‌ను 12 సంవత్సరాల వయస్సులో ప్రారంభించారు. ఫెమినా మిస్ ఇండియా యూనివర్స్ 1997 పరిశ్రమలో ఎక్కువ పేరు మరియు కీర్తిని సంపాదించింది, కానీ ఆమె జీవితంలో ఆశలు కోల్పోయి ఉరి వేసుకుంది. ప్రముఖ సిట్కామ్ జాస్సీ జైసీ కోయి నహిన్ లో మల్లికా సేథ్ పాత్రలో ప్రధాన పాత్ర కోసం ఈ నటి సంతకం చేయబడింది. అయితే, దాని పైలట్ ఎపిసోడ్ షూటింగ్ తరువాత, ఆ నటి తరువాత మేకర్స్ చేత భర్తీ చేయబడింది. కుషల్ పంజాబీ : రియాలిటీ గేమ్ షో జోర్ కా జాట్కా: టోటల్ వైపౌట్ విజేత కుశాల్ పంజాబీ భారతీయ టెలివిజన్ ప్రపంచంలోని అందమైన హంక్స్‌లో ఒకరు. వివిధ హిందీ డైలీ సబ్బులు మరియు రియాలిటీ షోలలో నటించడమే కాకుండా, ఈ నటుడు వివిధ బాలీవుడ్ సినిమాలతో పాటు లక్ష, సలాం-ఎ-ఇష్క్, ధన్ ధనా ధన్ గోల్ వంటి నటించారు. ఈ నటుడు మరింత ఖ్యాతిని మరియు ప్రజాదరణను పొందగలిగినప్పటికీ, అతను 2019 లో 42 సంవత్సరాల వయస్సులో ప్రపంచాన్ని విడిచిపెట్టినప్పటి నుండి అతని కెరీర్ ఆగిపోయింది. ALSO READ: కుషల్ పంజాబీ ఆత్మహత్య: ఆడ్రీ డోల్హెన్ ఫ్రాన్స్‌కు బయలుదేరాడు సంజీత్ బేడి: ఈ నటుడు 2002 లో తిరిగి సంజీవని అనే పాపులర్ షోలో ఒక ముఖ్యమైన భాగం అయ్యాడు. ఇది మాత్రమే కాదు, కసౌతి జిందగీ కే, జానే క్యా బాత్ హుయ్ ఆహాట్, క్యా హోగా నిమ్మో కా వంటి ఇతర ప్రముఖ షోలలో నటించారు. . ఈ నటుడు విజయానికి చేరువలో ఉండగా, అతను తన మరణంతో అందరినీ దిగ్భ్రాంతికి గురిచేశాడు. మెదడు వ్యాధితో ప్రేరేపించబడిన కోమా నుండి బయటపడడంలో విఫలమైన నటుడు 2015 లో ప్రపంచాన్ని విడిచిపెట్టాడు. ప్రత్యూష బెనర్జీ : ఒక ప్రముఖ టీవీ షోలో ప్రధాన పాత్ర పోషించిన తర్వాత ఈ నటి అత్యంత ఇష్టపడే టీవీ ప్రముఖులలో ఒకరు. అత్యంత ప్రియమైన షో బలికా వాడులో ఆనంద పాత్రలో ప్రత్యూష నటించింది. 24 సంవత్సరాల వయస్సులో ఆమె ఆకస్మిక మరణం యొక్క షాకింగ్ వార్త అందరినీ దిగ్భ్రాంతికి గురిచేసింది. ఆమె ఖచ్చితంగా పరిశ్రమలో ఎత్తుకు చేరుకోగలిగినప్పటికీ, ఆమె అలా చేయలేకపోయింది. మరిన్ని నవీకరణల కోసం ఈ స్థలాన్ని చదవడం కొనసాగించండి. ఇంకా చదవండి: పేలుడు! దివంగత ప్రత్యూష బెనర్జీ ప్రియుడు రాహుల్ రాజ్ సింగ్ తన తల్లిదండ్రులు వికాస్ గుప్తా, కామ్యా పంజాబీ పై షాకింగ్ ఆరోపణలు చేశారు.క్రెడిట్: ధుమోర్

ఇంకా చదవండి

Previous article“అటువంటి ఉత్సాహభరితమైన వ్యక్తులతో పనిచేయడం చాలా అద్భుతంగా ఉంది” అని సోనీ యొక్క క్యున్ ఉత్తే దిల్ చోద్ ఆయే నుండి కునాల్ జై సింగ్ చెప్పారు
Next articleనకిలీ వాక్స్ క్యాంప్ వద్ద జబ్ తీసుకున్న 4 రోజుల తరువాత మిమి చక్రవర్తి అనారోగ్యానికి గురయ్యాడు
RELATED ARTICLES

గుల్జార్‌ను కలవడానికి లఘు చిత్రాలు ధరించినందుకు ట్రోల్ చేయబడినందుకు నీనా గుప్తా స్పందించింది; ఆమె ట్రోల్స్ ద్వారా బాధపడటం లేదని చెప్పారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

IT ిల్లీ హైకోర్టు కొత్త ఐటి నిబంధనలను కొనసాగించడానికి నిరాకరించడంతో డిజిటల్ న్యూస్ పోర్టల్‌కు ఉపశమనం లేదు

మలతా బెనర్జీ కలకత్తా హైకోర్టులో నారద కేసు అఫిడవిట్ల కోసం తాజా దరఖాస్తును దాఖలు చేశారు

Recent Comments